ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอความช่วยเหลือด่วน ๆ ค่ะ เป็นริดสีดวงทวาร ทั้งภายในและภายนอก มีก้อนออกมาข้างนอก อักเสบมากค่ะ

npbrth
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอความช่วยเหลือด่วน ๆ ค่ะ เป็นริดสีดวงทวาร ทั้งภายในและภายนอก มีก้อนออกมาข้างนอก อักเสบมากค่ะ  Empty ขอความช่วยเหลือด่วน ๆ ค่ะ เป็นริดสีดวงทวาร ทั้งภายในและภายนอก มีก้อนออกมาข้างนอก อักเสบมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  npbrth Sat Jan 16, 2016 3:59 pm

มีน้ำหมักรักษาริดสีดวงทั้งภายใน และ ภายนอก อักเสบมาก มั้ยคะ

ตอนนี้ มีอาการเจ็บที่รูทวาร มีก้อนริดสีดวงออกมา ขนาดประมาณช้อนทานข้าว อักเสบค่ะ เพิ่งทราบว่าเป็นโรคนี้ เมื่อวันพุธที่ 13 มกราคม 2559 ช่วงบ่าย 2 โมง หลังจากถ่ายครั้งที่ 2 มีก้อนออกมาด้วย รอบแรกถ่ายตอน 9 โมงเช้า โดยก่อนหน้านี้ประมาณ 4-5 เดือน มีอาการถ่ายยาก ถ่ายลำบากค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอความช่วยเหลือด่วน ๆ ค่ะ เป็นริดสีดวงทวาร ทั้งภายในและภายนอก มีก้อนออกมาข้างนอก อักเสบมากค่ะ  Empty Re: ขอความช่วยเหลือด่วน ๆ ค่ะ เป็นริดสีดวงทวาร ทั้งภายในและภายนอก มีก้อนออกมาข้างนอก อักเสบมากค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jan 17, 2016 3:00 am

npbrth พิมพ์ว่า:มีน้ำหมักรักษาริดสีดวงทั้งภายใน และ ภายนอก อักเสบมาก มั้ยคะ

ตอนนี้ มีอาการเจ็บที่รูทวาร มีก้อนริดสีดวงออกมา  ขนาดประมาณช้อนทานข้าว อักเสบค่ะ เพิ่งทราบว่าเป็นโรคนี้ เมื่อวันพุธที่ 13 มกราคม 2559  ช่วงบ่าย 2 โมง หลังจากถ่ายครั้งที่ 2 มีก้อนออกมาด้วย     รอบแรกถ่ายตอน 9 โมงเช้า  โดยก่อนหน้านี้ประมาณ 4-5 เดือน มีอาการถ่ายยาก ถ่ายลำบากค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Shocked  ท้องผูก เรื่องต้นเหตุ? ใช้ฝักคูน - ใบมะกา ก็ได้ ต้มทานระบายท้อง หรือทานน้ำหมักผักคูณ ลุงหมอ ผสมทานน้ำให้มาก ก่อนนอน? อาหาร งดฝาด ทานพวก กล้วย มะละกอสุก ทุกๆวัน นะครับ อย่าให้ ท้องผูก หรือร้อนใน ก็ ฟ้าทะลายโจร 3 เม็ด 4 เวลา จนกว่า จะ ถ่าย?

farao sunny ยาสมุนไพรก็ ฟ้าทลายโจร - ทิ้งถ่อน เม็ดแค๊ปซูล + น้ำหยด มหาบำบัติ16 ปี ไว้ ทารีดสีดวง ถ้าเป็นมากๆ ควรผสม ผงพิเศษ ร่มชูชีพ ทา รูทะวานเลยละ? และ หยดผสมน้ำ 3 หยดทานทุกแก้ว +น้ำหมักผักแพรว 1 ฃ้อน ผสมน้ำทาน แทนน้ำประจำ ทั้งวัน 3 เดือน หายได้ละครับ งดของทะเล- เครื่องในสัตว์ นะครับหน่อไม้ ของแสลงจ้า ลุงหมอ santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 5:57 pm