ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ

babe44
    babe44
    สมาชิกทั่วไป

อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ Empty อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ

ตั้งหัวข้อ  babe44 Mon May 02, 2016 6:49 pm

มีคนที่บ้านติดเชื้อ HIV ระยะเริ่มต้นค่ะ กำลังรับยาต้านอยู่แต่หาข้อมูลเรื่องพืชยามาเค้าว่า พลูคาว หรือ คาวตอง
    ช่วยฆ่าเชื้อไวรัสได้ดี อยากซื้อมาให้เค้ากินแต่หาดูแล้วมีหลายแบบหลายยี่ห้อมากอันที่เป็นน้ำหมักบางคนบอกกิน
    แล้วไม่ดีขึ้น ไม่ทราบจริงมั้ย อยากได้แบบที่กินง่ายๆพร้อมยาหมอได้เลยค่ะ

ใครพอแนะนำได้บ้าง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ Empty Re: อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon May 02, 2016 8:19 pm

babe44 พิมพ์ว่า:มีคนที่บ้านติดเชื้อ HIV ระยะเริ่มต้นค่ะ กำลังรับยาต้านอยู่แต่หาข้อมูลเรื่องพืชยามาเค้าว่า พลูคาว หรือ คาวตอง
    ช่วยฆ่าเชื้อไวรัสได้ดี อยากซื้อมาให้เค้ากินแต่หาดูแล้วมีหลายแบบหลายยี่ห้อมากอันที่เป็นน้ำหมักบางคนบอกกิน
    แล้วไม่ดีขึ้น ไม่ทราบจริงมั้ย อยากได้แบบที่กินง่ายๆพร้อมยาหมอได้เลยค่ะ

ใครพอแนะนำได้บ้าง

Rolling Eyes Shocked Very Happy  โรค HIV  ก็ เฉยๆกับลุงหมอนะ ให้ยาไปทาน 4 เดือนก็หายละ มันก็แค่โรคเลือดเป็นพิษ แบบโรคมาลาเรีย? หายมามากมายละครับ รายล่าสุด ผู้ป่วย HIV
    farao  แบบรายนี ขอมา? ที่อยู่? นาย???  ???. บ้านหนองมะกอก บ้านเลขที่6. หมู่12 ต.เขาคอก. อ.ประโคนชัย. จ.บุรีรัมย์31140
    ลุงหมอให้ ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 1- ฟ้าทะลายโจร 1 –พลูคาว 1-ถ่ายระบาพิษลำไส้ 1 –แถมมหาบำบัติ 1
    หลังจากได้ สมุนไพร และ น้ำหมักไป เขาบอกว่า?

Shocked  น้องอาการแย่ ปากแข็งทานได้แต่น้ำข้าว แคปซูล ทานบ่ได้?
    farao ยาหยดใส่ปาก แล้ว น้ำ ตามไป  ยาที่ ให้ไป คนที่เป็น ดำ จน ตุ่มหนองขึ้น เต็มตัว ? ตอนนี้ เขาหายละ
    เกร็ดเลือด จะ ต่ำ? เอากะเม็ง หรือ ใบมะละกอ มาต้มสักกำมือ ให้ทานนะครับ

Shocked ใช้แต่ยาน้ำเนอะ?   farao  เอายาผสมน้ำ  กินได้ทีละน้อย  ใช้หยดใส่ปาก แล้วกินน้ำ ตามก็ได้ นะครับ หยดทีละนิด
     farao  ต่อมา 7 วัน? ... หน้าที่ดำๆเริ่มมีสีเลือดหน่อย
     Shocked  28 มีนาคม 19:26 วันนี้ ขี่จักรยานได้ละพูดได้ ถ้าหมดจะสั่งอีกคะ?  ยาต้านไม่ได้กินเลยคะ ทานแต่ของลุงหมอ ?

Very Happy   Shocked  คนเกือบตายเขาบอกไม่รอดตอนนี้ เขางงกันทั้งบ้าน คนเล่นไฮโล มาเลาะสองวัน ละจ้า?
    farao  โชคดี รอด ละครับ

farao  Rolling Eyes  ความเห็น ลุงหมอคิดว่า? พลูคาว ถ้าตัวเดียวก็ ไม่แน่ใจครับ หรืออาหารเสริม แพง มีตัวยาอะไรบ้าง ไม่รู้?  กิน พลูคาว 100% เลยดีกว่า ของลุงหมอ ขวดละ 150 บาท มี 80 เม็ดแค๊ปซูล ละครับ
    *-* แต่ถ้า  HIV  ก็เอาทั้งชุดเล็กๆ ลุงหมอไปทานดูก่อน ได้ครับ ทำลายเชื้อ HIV ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 250บ.- ฟ้าทะลายโจร 150บ. –พลูคาว 150บ.-ยาถ่ายระบาพิษลำไส้ 250บ. –แถมมหาบำบัติ 250 บาท อีก 1 ขวด รวม 800 บาท จะทานยาต้านด้วยหรือไม่ก็ ตามใจ ลุงหมอ ธ.กรุงเทพ 2880605056 นายพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กรุงไทย บัญชี 643 0 22325 6 สุภาณุ เสลาหอม
    0866 290 416 / โทร 088-148-7264 *-* โอนแล้วขอที่อยู่ - เบอร์โทร จ้า? santa
    1000sunny
    1000sunny

อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ Empty Re: อาหารเสริมที่ทำจากพลูคาวมีเยอะเลือกไม่ถูกค่ะ แบบไหนดีแล้วก็กินง่ายสุดคะ

ตั้งหัวข้อ  1000sunny Tue May 03, 2016 5:26 pm

บางคนบอกกินแล้วแย่ลงอาจจะไม่ถูกกับโรคเพราะพลูคาวมันมีสารอะไรเยอะเลือกแบบที่เค้าสกัดมาแล้วน่าจะปลอดภัยกว่า
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue May 03, 2016 9:20 pm

1000sunny พิมพ์ว่า:บางคนบอกกินแล้วแย่ลงอาจจะไม่ถูกกับโรคเพราะพลูคาวมันมีสารอะไรเยอะเลือกแบบที่เค้าสกัดมาแล้วน่าจะปลอดภัยกว่า

Rolling Eyes Wink Very Happy ตามสบายครับ ชอบ เลือกได้ครับ ? สะกัดเอาคุณภาพออก ลดลงละเปล่า? santa
    MongMOng
    MongMOng

ตั้งหัวข้อ  MongMOng Wed May 04, 2016 12:08 pm

เคยเจอมีแบบผงชงด้วยแต่อีกแบบที่น่าจะสะดวกสุดก็ที่เป็น แคปซูลอะ ไม่รู้มียี่ห้อไรมั่งเห็นล่าสุดในคลิปวู้ดดี้สัมภาษณ์อ่ะ บอกว่ากินคู่กับยาต้าน HIV ของหมอเลย
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed May 04, 2016 1:50 pm

MongMOng พิมพ์ว่า:เคยเจอมีแบบผงชงด้วยแต่อีกแบบที่น่าจะสะดวกสุดก็ที่เป็น แคปซูลอะ ไม่รู้มียี่ห้อไรมั่งเห็นล่าสุดในคลิปวู้ดดี้สัมภาษณ์อ่ะ บอกว่ากินคู่กับยาต้าน HIV ของหมอเลย

Laughing Rolling Eyes Wink ได้ครับ ดีครับ มีเงินซื้อกินไปครับ ดีจ้า ไม่ก็เอาพลูคาว สดๆมากิน คุณภาพดีกว่า แน่นอนครับ santa
    thalinee
    thalinee

ตั้งหัวข้อ  thalinee Mon May 09, 2016 6:43 pm

เลือกกินให้เหมาะกับอาการเราอ่ะค่ะน่าจะชัวร์สุด
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue May 10, 2016 7:45 pm

thalinee พิมพ์ว่า:เลือกกินให้เหมาะกับอาการเราอ่ะค่ะน่าจะชัวร์สุด

Very Happy Laughing Rolling Eyes โรค HIV .oหลายๆปี ที่ใช้ทั้งน้ำหมัก และ สมุนไพรของลุงหมอ ชุดละ 750 บาท โดยส่วนตัวถือว่า โรคกระจอกครับ 4-5 เดือนก็ ปลอดเชื้อละครับ cheers

sunny Shocked Wink  โรคมะเร็งที่ไม่ใช่ระยะสุดท้าย เบาหวาน บ้างจะรู้ผลใน3-4เดือน ยังจะ รักษา ให้หาย ยากกว่า แต่ถ้า คนป่วยดื้อ ไม่คุมอาหาร ละครับ 5 ปี ยังไม่ยอมหายเลย? farao santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 5:13 pm