ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ผลการใช้รักษา ในโรค HIV

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ผลการใช้รักษา ในโรค HIV Empty ผลการใช้รักษา ในโรค HIV

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon May 02, 2016 8:33 pm

Rolling Eyes Shocked Very Happy  โรค HIV  ก็ เฉยๆกับลุงหมอนะ ให้ยาไปทาน 4 เดือนก็หายละ มันก็แค่โรคเลือดเป็นพิษ แบบโรคมาลาเรีย? หายมามากมายละครับ รายล่าสุด ผู้ป่วย HIV
    farao  แบบรายนี ขอมา? ที่อยู่? นาย???  ???. บ้านหนองมะกอก บ้านเลขที่6. หมู่12 ต.เขาคอก. อ.ประโคนชัย. จ.บุรีรัมย์31140
    ลุงหมอให้ ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 1- ฟ้าทะลายโจร 1 –พลูคาว 1-ถ่ายระบาพิษลำไส้ 1 –แถมมหาบำบัติ 1
    หลังจากได้ สมุนไพร และ น้ำหมักไป เขาบอกว่า?

Shocked  น้องอาการแย่ ปากแข็งทานได้แต่น้ำข้าว แคปซูล ทานบ่ได้?
    farao ยาหยดใส่ปาก แล้ว น้ำ ตามไป  ยาที่ ให้ไป คนที่เป็น ดำ จน ตุ่มหนองขึ้น เต็มตัว ? ตอนนี้ เขาหายละ
    เกร็ดเลือด จะ ต่ำ? เอากะเม็ง หรือ ใบมะละกอ มาต้มสักกำมือ ให้ทานนะครับ

Shocked ใช้แต่ยาน้ำเนอะ?   farao  เอายาผสมน้ำ  กินได้ทีละน้อย  ใช้หยดใส่ปาก แล้วกินน้ำ ตามก็ได้ นะครับ หยดทีละนิด
     farao  ต่อมา 7 วัน? ... หน้าที่ดำๆเริ่มมีสีเลือดหน่อย
     Shocked  28 มีนาคม 19:26 วันนี้ ขี่จักรยานได้ละพูดได้ ถ้าหมดจะสั่งอีกคะ?  ยาต้านไม่ได้กินเลยคะ ทานแต่ของลุงหมอ ?

Very Happy   Shocked  คนเกือบตายเขาบอกไม่รอดตอนนี้ เขางงกันทั้งบ้าน คนเล่นไฮโล มาเลาะสองวัน ละจ้า?
    farao  โชคดี รอด ละครับ

farao  Rolling Eyes  ความเห็น ลุงหมอคิดว่า? พลูคาว ถ้าตัวเดียวก็ ไม่แน่ใจครับ หรืออาหารเสริม แพง มีตัวยาอะไรบ้าง ไม่รู้?  กิน พลูคาว 100% เลยดีกว่า ของลุงหมอ ขวดละ 150 บาท มี 80 เม็ดแค๊ปซูล ละครับ
    *-* แต่ถ้า  HIV  ก็เอาทั้งชุดเล็กๆ ลุงหมอไปทานดูก่อน ได้ครับ ทำลายเชื้อ HIV ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 250บ.- ฟ้าทะลายโจร 150บ. –พลูคาว 150บ.-ยาถ่ายระบาพิษลำไส้ 250บ. –แถมมหาบำบัติ 250 บาท อีก 1 ขวด รวม 800 บาท จะทานยาต้านด้วยหรือไม่ก็ ตามใจ ลุงหมอ ธ.กรุงเทพ 2880605056 นายพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กรุงไทย บัญชี 643 0 22325 6 สุภาณุ เสลาหอม
    0866 290 416 / โทร 088-148-7264 *-* โอนแล้วขอที่อยู่ - เบอร์โทร จ้า? santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ผลการใช้รักษา ในโรค HIV Empty Re: ผลการใช้รักษา ในโรค HIV

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 04, 2017 2:04 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    Rolling Eyes Shocked Very Happy  โรค HIV  ก็ เฉยๆกับลุงหมอนะ ให้ยาไปทาน 4 เดือนก็หายละ มันก็แค่โรคเลือดเป็นพิษ แบบโรคมาลาเรีย? หายมามากมายละครับ รายล่าสุด ผู้ป่วย HIV
    farao  แบบรายนี ขอมา? ที่อยู่? นาย???  ???. บ้านหนองมะกอก บ้านเลขที่6. หมู่12 ต.เขาคอก. อ.ประโคนชัย. จ.บุรีรัมย์31140
    ลุงหมอให้ ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 1- ฟ้าทะลายโจร 1 –พลูคาว 1-ถ่ายระบาพิษลำไส้ 1 –แถมมหาบำบัติ 1
    หลังจากได้ สมุนไพร และ น้ำหมักไป เขาบอกว่า?

Shocked  น้องอาการแย่ ปากแข็งทานได้แต่น้ำข้าว แคปซูล ทานบ่ได้?
    farao ยาหยดใส่ปาก แล้ว น้ำ ตามไป  ยาที่ ให้ไป คนที่เป็น ดำ จน ตุ่มหนองขึ้น เต็มตัว ? ตอนนี้ เขาหายละ
    เกร็ดเลือด จะ ต่ำ? เอากะเม็ง หรือ ใบมะละกอ มาต้มสักกำมือ ให้ทานนะครับ

Shocked ใช้แต่ยาน้ำเนอะ?   farao  เอายาผสมน้ำ  กินได้ทีละน้อย  ใช้หยดใส่ปาก แล้วกินน้ำ ตามก็ได้ นะครับ หยดทีละนิด
     farao  ต่อมา 7 วัน? ... หน้าที่ดำๆเริ่มมีสีเลือดหน่อย
     Shocked  28 มีนาคม 19:26 วันนี้ ขี่จักรยานได้ละพูดได้ ถ้าหมดจะสั่งอีกคะ?  ยาต้านไม่ได้กินเลยคะ ทานแต่ของลุงหมอ ?

Very Happy   Shocked  คนเกือบตายเขาบอกไม่รอดตอนนี้ เขางงกันทั้งบ้าน คนเล่นไฮโล มาเลาะสองวัน ละจ้า?
    farao  โชคดี รอด ละครับ

farao  Rolling Eyes  ความเห็น ลุงหมอคิดว่า? พลูคาว ถ้าตัวเดียวก็ ไม่แน่ใจครับ หรืออาหารเสริม แพง มีตัวยาอะไรบ้าง ไม่รู้?  กิน พลูคาว 100% เลยดีกว่า ของลุงหมอ ขวดละ 150 บาท มี 80 เม็ดแค๊ปซูล ละครับ
    *-* แต่ถ้า  HIV  ก็เอาทั้งชุดเล็กๆ ลุงหมอไปทานดูก่อน ได้ครับ ทำลายเชื้อ HIV ใช้..น้ำหมักทิ้งถ่อน 250บ.- ฟ้าทะลายโจร 150บ. –พลูคาว 150บ.-ยาถ่ายระบาพิษลำไส้ 250บ. –แถมมหาบำบัติ 250 บาท อีก 1 ขวด รวม 800 บาท จะทานยาต้านด้วยหรือไม่ก็ ตามใจ  ลุงหมอ  ธ.กรุงเทพ 2880605056 นายพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กรุงไทย บัญชี 643 0 22325 6 สุภาณุ เสลาหอม
    0866 290 416 / โทร 088-148-7264 *-* โอนแล้วขอที่อยู่ - เบอร์โทร จ้า?  santa

Rolling Eyes Very Happy Wink มีคำถามมา.. คนกรุงเทพ พอพุดถึงเรื่องหมัก กลัวกันหมดเรย
    บอกสกปรก? *-* ขอถามเขา... ไวน์ หรือน้ำส้มสายชู ผักดองฯลฯ ได้จากการหมักแบบเดียวกัน? ทำไมกินกันได้. ไม่กลัวตายหรือ 555+ ?
    เห็นแล้วโดย Lihui Ren เวลา 11:55
    เค้าถามมาว่าทำไมหมัก จนจุลินทรียเลว ตายหมด จุลลืนทรียดี ตายหมด ที่เหลือคืออะไรไม่เน่ารึ เราตอบไม่ถุกเรย ?
    *-* น้ำหมักสมุนไพรเรา เป็นกรดน้ำส้ม ที่ได้จากการ หมักผลไม้หรือ พืชสมุนไพร? มีการหมัก แบบไวน์ หรือ น้ำส้มสายชูหมัก ที่ใช้ดื่มกินกัน?
    แต่...เราใช้ เลือก สรรพคุณ สมุนไพร ที่มีในผลไม้ จึงคัดมาหมักทาน เพื่อสุขภาพ? ไม่ได้เพื่อดื่ม เมาหรือแค่ อาหาร?
    ขอถามเขา... ไวน์ หรือน้ำส้มสายชู ผักดองฯลฯ ได้จากการหมักแบบเดียวกัน? ทำไมกินกันได้. ไม่กลัวตายหรือ 555+ ? santa farao

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 12:49 am