ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ปรึกษา เรื่องช๊อคโกแลตซีสต์

Smart
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ปรึกษา เรื่องช๊อคโกแลตซีสต์ Empty ปรึกษา เรื่องช๊อคโกแลตซีสต์

ตั้งหัวข้อ  Smart Fri May 20, 2016 9:19 am

ช๊อคโกแลตซีสต์ มีโอกาสหายไปได้มั๊ยครับ ถ้าทานสมุนไพร ตอนนี้แฟนตรวจพบมีขนาด 7x8 cm แต่ไม่มีอาการปวดท้อง หมอแนะนำให้ผ่าแบบผ่านกล้อง แต่แฟนไม่อยากผ่า หรือจำเป็นต้องผ่าก่อน แล้วค่อยทานสมุนไพรเพื่อป้องกันการเกิดขึ้นอีกภายหลังครับ Question
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ปรึกษา เรื่องช๊อคโกแลตซีสต์ Empty Re: ปรึกษา เรื่องช๊อคโกแลตซีสต์

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri May 20, 2016 8:59 pm

Smart พิมพ์ว่า:ช๊อคโกแลตซีสต์ มีโอกาสหายไปได้มั๊ยครับ ถ้าทานสมุนไพร ตอนนี้แฟนตรวจพบมีขนาด 7x8 cm แต่ไม่มีอาการปวดท้อง หมอแนะนำให้ผ่าแบบผ่านกล้อง แต่แฟนไม่อยากผ่า หรือจำเป็นต้องผ่าก่อน แล้วค่อยทานสมุนไพรเพื่อป้องกันการเกิดขึ้นอีกภายหลังครับ Question

Laughing Rolling Eyes Wink ถามมา..ช๊อคโกแลตซีสต์ มีโอกาสหายไปได้มั๊ยครับ ได้ครับ? farao หายมามากมาย ละครับ ต้องกินสมุนไพรทิ้งถ่อน 150-บ และน้ำหมัก 250บ-วานชักมดลูก 150-ครับ ไม่เกิน 4 เดือน ละลายหายไปเองครับ จาก หายมามีทั้ง ที่ เป็นเนื้องอก ทรวงอก และ ช๊อคโกแลตซีสต์ ละครับ cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 6:03 pm