ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา

หนึ่ง
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา Empty รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  หนึ่ง Fri Dec 09, 2016 11:52 am

ชื่อ ณัฐกาญจน์ พันธุ์สุรินทร์
    เกิด ตามบัตรประชาชน วันเสาร์ 12 กันยายน 2513 ปีจอ เวลา 0.13 น ที่กรุงเทพ (เกิดคืนวันศุกร์ 11 กันยายน 2513)
    คำถาม
    1. การเงินติดขัดมาก เมื่อไหร่จะดีขึ้นค่ะ
    2. งานประจำที่ทำอยู่ ยังดีอยู่หรือมีเกณฑ์เปลี่ยนงานค่ะ
    3. อาชีพเสริมทำร่วมกันกับสามี จะดีมั้ยค่ะ หรือ ต้องขายอะไร(วันพุธ 16 มีนาคม 2509 เวลาประมาณ 18.30 น.) ขายขนมปังกรอบ ข้าวแต๋น ทองม้วน โรตีกรอบ และ ผลิตภัณฑ์ดูแลรถ น้ำยาขัดเงา และ น้ำยาทายางดำ

ขอบพระคุณมากค่ะ
    หนึ่ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Dec 10, 2016 1:55 am

หนึ่ง พิมพ์ว่า:ชื่อ ณัฐกาญจน์  พันธุ์สุรินทร์
    เกิด ตามบัตรประชาชน วันเสาร์ 12 กันยายน 2513 ปีจอ เวลา 0.13 น ที่กรุงเทพ (เกิดคืนวันศุกร์ 11 กันยายน 2513)
    คำถาม
    1. การเงินติดขัดมาก เมื่อไหร่จะดีขึ้นค่ะ
    2. งานประจำที่ทำอยู่ ยังดีอยู่หรือมีเกณฑ์เปลี่ยนงานค่ะ
    3. อาชีพเสริมทำร่วมกันกับสามี จะดีมั้ยค่ะ หรือ ต้องขายอะไร(วันพุธ 16 มีนาคม 2509 เวลาประมาณ 18.30 น.) ขายขนมปังกรอบ ข้าวแต๋น ทองม้วน โรตีกรอบ และ ผลิตภัณฑ์ดูแลรถ น้ำยาขัดเงา และ น้ำยาทายางดำ

ขอบพระคุณมากค่ะ
    หนึ่ง

santa Rolling Eyes Very Happy ขอให้ตรงกับที่เกิดจริง เท่านั้นครับ จะตามบัตร หรือกำนันเชียนไม่สำคัญจ้า
    Wink ข้อมูลเกิดตรง ก็ ทายทำนาย ถูกต้องครับ ไม่ตรงก็ ไม่ถูกแค่นั้นละครับ
    คนวันเสาร ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 10 ปีจอ คนหน้าตาดี เจ้าอารมย์ เก็บเงินไม่อยู่ เอาเงินเข้าธนาคาร ฝากให้หมด พกติดตัว 300 บาทพอ แล้วจะมีเงินใหลเข้ามา ระวังความเจ้าอารมย์ คิดมากไว้นะ ได้แฟนดี ค้าขายเก่ง

santa เดือนนี้ก็ ได้เงินละเก็บใช้ จ่ายแค่ จำเป็นนะครับ มค.เงินจะ ขาดมือ ทนนิด 1 2 ปี รวยละหมดหนี้จ้า

santa งาน ยังดีอยู่ เขามีเงินจ่ายเราก็ ดีละครับ รักษาไว้ดีๆจ้า

3. อาชีพเสริมทำร่วมกันกับสามี จะดีมั้ยค่ะ หรือ ต้องขายอะไร
    santa เสริม ช่วยสามี ค้าขายดีละครับ ของกิน ของต้องกิน? อาหารและน้ำ จะยัง ค้าขายได้ ? อย่างอื่น ยากครับ อดทน แล้ว พูดดีๆ จะได้เงินจ้า? ลุงหมอ? *-*
    หนึ่ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  หนึ่ง Sat Dec 10, 2016 10:36 am

ขอบพระคุณมากค่ะ ลุงหมอ

***เดือนนี้ก็ ได้เงินละเก็บใช้ จ่ายแค่ จำเป็นนะครับ มค.เงินจะ ขาดมือ ทนนิด 1 2 ปี รวยละหมดหนี้จ้า***
    ลุงหมอค่ะ 1-2 ปี หรือ 12ปี ค่ะ Razz Razz
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 11, 2016 2:26 am

หนึ่ง พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากค่ะ ลุงหมอ

***เดือนนี้ก็ ได้เงินละเก็บใช้ จ่ายแค่ จำเป็นนะครับ มค.เงินจะ ขาดมือ ทนนิด 1 2 ปี รวยละหมดหนี้จ้า***
    ลุงหมอค่ะ 1-2 ปี หรือ 12ปี ค่ะ  Razz  Razz

Shocked Rolling Eyes Very Happy จะเอา 2 ปี หรือ 12 ปี เลือกเอาเองนะ? cheers santa

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 12:49 pm