ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ

nunickza666
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ Empty รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  nunickza666 Wed Jun 21, 2017 3:08 pm

สวัสดีครับ ลุงหมอ
    พอดีมีเรื่องจะรบกวนให้ช่วยดูฤกษ์ เข้าบ้านใหม่ครับ หน้าบ้านหันทางทิศตะวันออกเฉียงใต้ครับ
    เจ้าของชื่อ คม 2532 ปีมะเส็งครับ
    บ้านเลขที่ 8 ครับ

ช่วงเดือน กรกฎาคม ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ วัน พฤ 27/7/60 เวลา 12.52-14.44 ดีหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ Empty Re: รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 22, 2017 9:45 am

nunickza666 พิมพ์ว่า:สวัสดีครับ ลุงหมอ
    พอดีมีเรื่องจะรบกวนให้ช่วยดูฤกษ์ เข้าบ้านใหม่ครับ หน้าบ้านหันทางทิศตะวันออกเฉียงใต้ครับ
    เจ้าของชื่อ ธิชา จันนอาทิตย์ที่ 2

ช่วงเดือน กรกฎาคม ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ วัน พฤ 27/7/60 เวลา 12.52-14.44 ดีหรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

santa  Very Happy  Rolling Eyes  -ขอมา ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ วัน พฤ 27/7/60 เวลา 12.52-14.44 /  farao   เวลา 12.30 - 13.30 เทวีฤกษ์ ราศี ตุลย์ ก็ดีแต่ เสาร์ กลากีณี ทับการเงินจะ หาเงิน ยาก  และ หลัง 13.30 น. โดนพิษครุฑ ? จะมีคดีความ ขึ้นศาล? ผมไม่ชอบครับ?

farao  ถอยเวลากลับเป็ 10.49น - 12.39 น. เวล่กำลัง กิน เพลพอดีอยู่ด้วยบุญกุศล ได้ใหมครับภูมิปาโล ฤกษ์ สร้างบ้านเมือง สร้างแผนดิน ทำไรก็ได้เงิน สมองปัญา  คิดแก้ใข รับใช้ เปลี่ยนแปลงดี ?  ศตรูจะแพ้ภัยไปเอง ผู้ใหญ่ช่วยให้ได้เงิน  ลาภผล การเงินได้ ลับๆ ไม่เปิดเผย หรือได้ในเวลาค่ำ มืด cheers  santa
    nunickza666

รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ Empty Re: รบกวนเรื่อง ฤกษ์เข้าบ้านใหม่ครับ

ตั้งหัวข้อ  nunickza666 Thu Jun 22, 2017 1:42 pm

ขอบพระคุณมากครับ

อีกนิดนะครับ ลุงหมอ
    1. มีฤกษ์วันและเวลาอื่นแนะนำ เพิ่มไหมครับ

2. บ้านเลขที่ 8/178  ดีไหมครับ มีความหมายอะไรบ้างครับแล้วจะส่งเสริมดวงเจ้าของไหมครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 22, 2017 10:03 pm

nunickza666 พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากครับ

อีกนิดนะครับ ลุงหมอ
    1. มีฤกษ์วันและเวลาอื่นแนะนำ เพิ่มไหมครับ

2. บ้านเลขที่ 8/178  ดีไหมครับ มีความหมายอะไรบ้างครับแล้วจะส่งเสริมดวงเจ้าของไหมครับ

Laughing Very Happy Rolling Eyes  ถามมาเกิน 3 ข้อละ ผิดกติกา ไม่เกิน 3

1. มีฤกษ์วันและเวลาอื่นแนะนำ เพิ่มไหมครับ /
    santa  มี อาทิตย์ที่ 9 พ.ค. วันเพชรฤกษ์ ดีเมื่อรุ่งอรุณ ได้ ราชาแห่งฤกษ์ เป็น้จ้ามือ ทำการเป็นใหญ่ได้ ไม่บอกอาชีพ
    หรือเจตนา ฯลฯ

santa  8 มรดกตกทอด โบราณ ที่เก่าแก่  ลึก ซับซ้อน ซ่อนตัว ไปมา หายาก
    8/178  เลข 8 อุบัติเหตุ เจ็บป่วย หน้า หลัง?  มี 1 ชาย เป็นผู้มี อำนาจ 7 8 คู่มิตร  คนที่อยู่มัก ซ่อนเร้น  จะเข้าบ้าน มืด ดึก น่าจะเป็นที่อยู่คน ต่างถิ่น ต่างชาติ? ความมัวเมา น่าเปิด บารเบียร์ รานอาหารกลางคืน?

farao อีกความหมายก็ ทำงาน ไม่เปิดเผยเกียวกับการเจ็บป่วย หรือ ที่คนป่วย? น่าเป็นโรงพยาบาล มากกว่า? santa

เวลาขณะนี้ Fri May 10, 2024 4:44 am