ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

mayiko
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  mayiko Mon Aug 07, 2017 2:02 am

ชื่อษายน 2521 เวลา 21.15 น.
    รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
    1.ดวงการทำงาน รู้สึกว่างานในช่วงนี้ทำงานลำบากขึ้น ไม่เกิดรายได้เพิ่มเติมค่ะ เหมือนจะเพิ่มแต่ค่าใช้จ่ายขึ้นมา
    2.หนี้สิน มีทางจะปลดหนี้ได้บ้างไม๊คะ มองหาลู่ทางแต่มองเหมือนยังไม่เห็นทางเลยค่ะ
    3.ความรัก คู่ครอง แนวทางว่าจะเป็นไปในทิศทางใดคะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ Empty Re: รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 11, 2017 4:57 pm

mayiko พิมพ์ว่า:ายน 2521 เวลา 21.15 น.
    รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
    1.ดวงการทำงาน รู้สึกว่างานในช่วงนี้ทำงานลำบากขึ้น ไม่เกิดรายได้เพิ่มเติมค่ะ เหมือนจะเพิ่มแต่ค่าใช้จ่ายขึ้นมา
    2.หนี้สิน มีทางจะปลดหนี้ได้บ้างไม๊คะ มองหาลู่ทางแต่มองเหมือนยังไม่เห็นทางเลยค่ะ
    3.ความรัก คู่ครอง แนวทางว่าจะเป็นไปในทิศทางใดคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

Rolling Eyes Laughing Very Happy  พฤหัส ขึ้น 6 ค่ำ เดือน 5 ปี มะเมีย

1.ดวงการทำงาน รู้สึกว่างานในช่วงนี้ทำงานลำบากขึ้น ไม่เกิดรายได้เพิ่มเติมค่ะ เหมือนจะเพิ่มแต่ค่าใช้จ่ายขึ้นมา?
    ก็ ยุคนี้  ไม่มีใคร ดีขึ้นละครับ แค่ รอบครอบ หยุด รายจ่าย ที่ไม่จำเป็นละครับ

การเงิน ไม่จ่าย ไม่ลงทุนนะครับ จะไม่ได้คืน?  ต้องทนไปอีก 1 ปีครับ ? เก็บเงินเข้าธนาคาร ให้ห่างมือ จะได้ไม่หยิบใช้ ? เงินจ่ายออกไป จะไม่ได้คืนละครับ ห้ามจ่าย?

เมื่อเงิน ขาดมือ ความกดดันจะเพิ่ม เรื่องเล็ก จะเป็นเรื่องใหญ่ ละครับ ระวังคำพูด วาจา ไม่ดีไม่พูดนะครับ?

เวลาขณะนี้ Sat Apr 27, 2024 8:30 pm