ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องการงานค่ะ

Bbbb
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องการงานค่ะ Empty สอบถามเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bbbb Fri Jan 26, 2018 9:08 am

สวัสดีค่ะเกิดวันพุธ ที่1 กัน
    1.อยากรู้ว่าปีนี้จะมีเกณฑ์สอบงานราชการมั้ยคะ
    2.ภาพรวมปีนี้ดวงเป็นไงบ้างคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องการงานค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Feb 01, 2018 11:31 am

Bbbb พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะเกิดวันพุธ ที่1 กันย
    1.อยากรู้ว่าปีนี้จะมีเกณฑ์สอบงานราชการมั้ยคะ
    2.ภาพรวมปีนี้ดวงเป็นไงบ้างคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes  วันพุธ ปีระกา

1.อยากรู้ว่าปีนี้จะมีเกณฑ์สอบงานราชการมั้ยคะ?
    farao  จะได้ งานราชการ ปลายปีหลังวันเกิดจ้า

2.ภาพรวมปีนี้ดวงเป็นไงบ้างคะ?
    farao  ดวงดีครับ ดวงนางพญา ได้แฟนมีอายุ จะดี ? จะได้ดีกว่าคน ในตระกูล/ ผู้ใหญ่ หรือคน มีอายุกว่า ให้ความเมตตา/ แต่ ความรัก มักมีปัญหา คบกันแบบ เพื่อนได้ จะดีกว่า ยืนยาวได้ดี เงินทอง ได้มาเข้า ธนาคารไว้ติดตัวให้ น้อยๆ จึงจะดี พกเงินมาก จะมีเรื่องเสีย หาย มากกว่า ทำตัว ให้ดูจนๆไว้ แล้ว จะรวย อยู่ในศีลธรรม แล้วจะได้ดีครับ santa

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 8:23 am