ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนคุณลุงดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ

คุณแรมโบ้
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ  Empty รบกวนคุณลุงดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  คุณแรมโบ้ Fri Feb 02, 2018 10:16 am

รบกวนคุณหมอดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ
    1.ขอดูฤกษ์งามยามออกรถ
    ชื่อนายประพันธ์ ยอดรัก
    เกิดวันอาทิตย์ ที่19 มีนาคม พ.ศ.2534 เวลาตกฟาก 00.19น.
    กำหนดวันรับรถทางตัวแทนจำหน่าย เขาอนุญาตให้นำรถออกได้วันพฤหัสบดีที่8กุมภาพันธ์ แล้วเรารับรถวันนี้เลยได้ไหม ถ้าฤกษ์วันนี้ไม่ดี รบกวนคุณหมอช่วยดูให้หน่อยว่ามีวันไหนในเดือนกุมภานี้ออกรถได้บ้างค่ะและขอเลขทะเบียนให้หน่อยค่ะ
    2.ขอดูฤกษ์แต่งงานในเดือนตุลาคมปี2561 ถ้าเป็นศุกร์เสาร์อาทิตย์จะดีมากเลยค่ะ
    ว่าที่เจ้าสาว ชื่อนางสาวมินตรา เหมืองอินต๊ะ
    เกิดวันอังคารที่30 ตุลาคม พ.ศ.2533 เวลาตกฝาก 20.46น.
    ว่าที่เจ้าบ่าว ชื่อนายประพันธ์ ยอดรัก
    เกิดวันอาทิตย์ ที่19 มีนาคม พ.ศ.2534 เวลาตกฟาก 00.19น.
    3. หนูทำงานเป็นข้าราชการครูอยู่ที่อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการค่ะ อยากทราบว่าหนูจะได้ย้ายที่ทำงานไปจังหวัดแพร่ไหมค่ะในปี่2562นี้นะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนคุณลุงดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ  Empty Re: รบกวนคุณลุงดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Feb 11, 2018 1:24 pm

คุณแรมโบ้ พิมพ์ว่า:รบกวนคุณหมอดูฤกษ์ให้หนูหน่อยนะคะ
    1.ขอดูฤกษ์งามยามออกรถ
         ชื่อนายประพันธ์  ยอดรัก
         กำหนดวันรับรถทางตัวแทนจำหน่าย เขาอนุญาตให้นำรถออกได้วันพฤหัสบดีที่8กุมภาพันธ์ แล้วเรารับรถวันนี้เลยได้ไหม ถ้าฤกษ์วันนี้ไม่ดี รบกวนคุณหมอช่วยดูให้หน่อยว่ามีวันไหนในเดือนกุมภานี้ออกรถได้บ้างค่ะและขอเลขทะเบียนให้หน่อยค่ะ
    2.ขอดูฤกษ์แต่งงานในเดือนตุลาคมปี2561 ถ้าเป็นศุกร์เสาร์อาทิตย์จะดีมากเลยค่ะ
        ว่าที่เจ้าสาว ชื่อนางสาวมินตรา  เหมืองอินต๊ะ
        เกิดวันอังคารที่30 ตุลาคม พ.ศ.2533 เวลาตกฝาก 20.46น.
        ว่าที่เจ้าบ่าว ชื่อนายประพันธ์  ยอดรัก
    3. หนูทำงานเป็นข้าราชการครูอยู่ที่อ.บางบ่อ จ.สมุทรปราการค่ะ อยากทราบว่าหนูจะได้ย้ายที่ทำงานไปจังหวัดแพร่ไหมค่ะในปี่2562นี้นะคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes 1./ คนวันอาทิตย์ / ว่าทางตัวแทนจำหน่าย เขาอนุญาติ
    ให้ นำรถออกได้ วันนพฤหัสบดีที่ 8 กุมภาพันธ์? / ก็ใช้ได้คู่มิตร09.30 ถึง 12.09 น. ก็ได้ครับ
    farao น่าจะ หมายถึงมีรถ พร้อม ให้ออก ได้วันนั้น เป็นต้นไป นะครับ? แต่ถ้า รถพร้อม เงินพร้อม วันที่ 4 อาทิตย์ถึงนี้ก็ได้ เวลา 09.30 ถึง 12.09 น. ก็ได้ครับ

2. / ขอดูฤกษ์แต่งงาน ในเดือนตุลาคมปี2561 - เสาร์ ที่ 6 ตุลาคม แค่พอประมาณ คนอาทิตย์ + อังคาร? จะต้องอดทน ยอมกันได้ จึงดี

3. หนูทำงานเป็นข้าราชการครูอยู่ที่อ.บางบ่อจ.สมุทรปราการ / น่าจะใช้เวลา นาน ละครับ santa

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 12:24 am