ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอรบกวนตรวจดวงชะตา

ชัยวัฒน์
    สมาชิกทั่วไป

ขอรบกวนตรวจดวงชะตา Empty ขอรบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ชัยวัฒน์ Sat May 05, 2018 11:45 am

เรียนคุณลุงหมอ

ขอความกรุณา ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ผมด้วยนะครับ

ชื่อ ชัยวัฒน์  สัมมา  เกิด   4 สิงหาคม  2506   เวลา 10 โมงเช้า วันอาทิตย์

ขอทราบ  
    1 เนื่องจากตอนนี้มีหนี้สินมากมาย  จะมีโอกาส ได้ปลดหนี้ ภายใน 4-5 ปีนี้หรือไม่ครับ
    2 การงานที่ทำอยู่ ยังมีความมั่นคงอยู่หรือไม่ครับ ภายใน 5 ปีนี้
    3 อาชีพอิสระแบบไหน ที่เหมาะสมครับ

ขอรบกวนเท่านี้ครับ

ขอบพระคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอรบกวนตรวจดวงชะตา Empty Re: ขอรบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat May 19, 2018 1:02 am

ชัยวัฒน์ พิมพ์ว่า:เรียนคุณลุงหมอ

ขอความกรุณา ลุงหมอตรวจดวงชะตาให้ผมด้วยนะครับ

ชื่อ ชัยวัฒน์  สัมมา  เกิด   4 สิงหาคม  2506   เวลา 10 โมงเช้า วันอาทิตย์

ขอทราบ  
    1 เนื่องจากตอนนี้มีหนี้สินมากมาย  จะมีโอกาส ได้ปลดหนี้ ภายใน 4-5 ปีนี้หรือไม่ครับ
    2 การงานที่ทำอยู่ ยังมีความมั่นคงอยู่หรือไม่ครับ ภายใน 5 ปีนี้
    3 อาชีพอิสระแบบไหน ที่เหมาะสมครับ

ขอรบกวนเท่านี้ครับ

ขอบพระคุณครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes  อาทิตย์ ปี เถาะ ?

ขอทราบ  
    .. ปลายๆปี หลังวันเกิดจะดีขึ้นละครับ จะมีงาน ได้เงิน  เอามาแก้ปัญหา เก่าๆได้

... ไม่ได้บอก ทำอะไร? ผมไม่ใช่ เทวดานะ ? เอาว่าจะมี หุ้นส่วน เอางานมาเพิ่มให้ น่าจะ จากของจาก โรงงาน ต่างแดน อาจจะต้องใช้ เงินข้ามชาติ อะไรที่ไม่เกิด รายได้ ตัดทิ้งไปก่อน ขายทิ้งครับ เอามารวม เป็นทุน?

... เดาว่า เราจะมีความรู้ ในทางช่าง โรงงาน หรือเทคโนโลยี่ ใหม่ๆ จะเป็น ประโยชน์
    อะไร ที่ใหม่ ถูกกว่า? น่าเก็บมาใช้ พลังงาน อุสาหกรรม เทคโนโลยี่ ใหม่ ลดรายจ่าย ใครๆ ก็ชอบ หยุดใช้เงิน โดย ไม่จำเป็น ถ้าจะจ่ายไป ต้องได้กำไร คืนมา เดือน ก.ค. นี้ไป จะเริ่มดีละครับ หลังวันเกิดไปดี แน่นอน
    farao  ดวงแบบนี้ ตก ไม่นานกิน 3- 4 ปี ถ้า ไม่ประมาท จะได้ดีครับ ศีลธรรม คุณธรรม คุณจะต้องมี จะ ส่งเสริมตัว เราเองให้ดี และมั่นคง เป็นทุน สร้างความ เชื่อมั่นละครับ

Very Happy   อยาก ตามดูนานๆนะ ดวงแบบนี้ พลิกชีวิตร เปลี่ยนได้ครับ cheers santa
    ชัยวัฒน์

ขอรบกวนตรวจดวงชะตา Empty Re: ขอรบกวนตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ชัยวัฒน์ Sat May 19, 2018 9:36 am

ขอขอบคุณ คุุณลุงหมอมากเลยนะครับ
    จะนำคำแนะนำของลุงหมอไปใช้นะครับ โดยเฉพาะเรื่องศีลธรรม และคุณธรรม ซึ่งปัจจุบันทุกวันพระก็จะพยายามถือศีล 8 และกินเจ อยู่นะครับ
    ส่วนเรื่องงานที่ที่ำก็ต้องขออภัยที่ไม่ได้บอกไป ซึ่งตอนนี้ ทำงานเป็นงานโรงงานครับ ลูกจ้างเขา ก็เป็นระดับผู้จัดการครับ
    ขอบพระคุณมากนะครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed May 30, 2018 10:49 pm

ชัยวัฒน์ พิมพ์ว่า:ขอขอบคุณ คุุณลุงหมอมากเลยนะครับ
    จะนำคำแนะนำของลุงหมอไปใช้นะครับ โดยเฉพาะเรื่องศีลธรรม และคุณธรรม ซึ่งปัจจุบันทุกวันพระก็จะพยายามถือศีล 8 และกินเจ อยู่นะครับ
    ส่วนเรื่องงานที่ที่ำก็ต้องขออภัยที่ไม่ได้บอกไป ซึ่งตอนนี้ ทำงานเป็นงานโรงงานครับ ลูกจ้างเขา ก็เป็นระดับผู้จัดการครับ
    ขอบพระคุณมากนะครับ

cheers Laughing Very Happy farao santa

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 3:27 pm