ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ

Bbew
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ Empty ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bbew Sun Jul 29, 2018 1:10 am

สวัสดีค่ะ ชื่อตรีเนตร เกิดวันที่ 1 กันยา 2536 เวลา 15.42
    1.ถามเรื่อง ถ้าจะเปลี่ยนงานใหม่จะได้มั้ยคะ แต่งานเดิมก็พึ่งเริ่มทำค่ะ เลยสับสนในช่วงนี้ ควรทำงานเกี่ยวกับต่างประเทศหรือด้านอื่นดีกว่ากันคะ
    2.ถามเรื่อง งานราชการ จะได้ทำในปีนี้มั้ยคะ
    3.ภาพรวมครึ่งหลังปี61ชะตาเป็นไงบ้างคะ
    ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ Empty Re: ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 21, 2018 11:01 pm

Bbew พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ ชื่อตรีเนตร เกิดวันที่ 1 กันยา 2536 เวลา 15.42
    1.ถามเรื่อง ถ้าจะเปลี่ยนงานใหม่จะได้มั้ยคะ แต่งานเดิมก็พึ่งเริ่มทำค่ะ เลยสับสนในช่วงนี้ ควรทำงานเกี่ยวกับต่างประเทศหรือด้านอื่นดีกว่ากันคะ
    2.ถามเรื่อง งานราชการ จะได้ทำในปีนี้มั้ยคะ
    3.ภาพรวมครึ่งหลังปี61ชะตาเป็นไงบ้างคะ
    ขอบคุณค่ะ

Rolling Eyes Very Happy พุธกลางวัน ปีระกา

1.ถามเรื่อง ถ้าจะเปลี่ยนงานใหม่จะได้มั้ยคะ แต่งานเดิมก็พึ่งเริ่มทำค่ะ เลยสับสนในช่วงนี้ ควรทำงานเกี่ยวกับต่างประเทศหรือด้านอื่นดีกว่ากันคะ ?
    Rolling Eyes งานใช้ความรู้ แก้ปัญหา ดีมากๆ มีงานอยู่ทำไปก่อนจ้า คนตกงานมากมาย / ต่างประเทศ ไม่น่าไปจ้า

2.ถามเรื่อง งานราชการ จะได้ทำในปีนี้มั้ยคะ ?
    cherry มีโอกาศ ได้งาน ราชการปีหน้าจ้า หลังวันเกิดนี้ อาจมีเปลี่ยนงานละ

farao ปัญหาจะมาก มีการแข่งขันสูง อาจมีการเปลี่ยนงาน / ถึง ตกงานครับ santa
    Bbew

ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ Empty Re: ตรวจชะตาเรื่องการงานค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Bbew Sat Aug 25, 2018 1:25 pm

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 16, 2018 6:14 pm

Bbew พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะ

cheers farao Laughing Very Happy santa

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 6:46 am