ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สอบถามเรื่องดวงชะตา

thanya
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตา Empty สอบถามเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  thanya Thu May 02, 2019 10:24 am

รบกวนลุงหมอดูดวงชะตาให้แฟนหน่อยค่ะ
    ชื่อ: นายเสฏฐศิษฎ์  วันสุขศรี
    เกิด: วันศุกร์ ที่ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2520  ปีมะโรง
    เวลาเกิด : ช่วงเช้าค่ะ (จำเวลาที่แน่นอนไม่ได้)

ขอเรียนถามลุงหมอดังนี้นะคะ
    1. ดวงชะตา ปีนี้ เป็นอย่างไรบ้าง
    2. การงาน-การเงิน ปัจจุบัน ไปจนถึงปีหน้า จะเป็นอย่างไร มีเกณฑ์ขัดสนไหมค่ะ
    3. เรื่องสุขภาพ ต้องระวังในเรื่องใดบ้าง

เวลาขณะนี้ Sun Apr 28, 2024 8:11 pm