ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

suleepat
    สมาชิกทั่วไป

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ - Page 2 Empty Re: ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Feb 27, 2012 5:20 pm

Surprised Surprised รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
    1. ในเดือนมีนาคม จะได้ไปปฏิบัติธรรมหรือเปล่าคะ
    2. งานที่ทำอยู่นี้ มีโอกาสก้าวหน้าแค่ไหนคะ จะร่ำรวยจากการงานมั้ย
    3. จะได้เรียนต่อ ป.โท หรือเปล่า
    ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะคุณลุงหมอ I love you I love you
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ - Page 2 Empty Re: ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 28, 2012 4:29 pm

suleepat พิมพ์ว่า: Surprised Surprised รบกวนสอบถามดังนี้ค่ะ
    1. ในเดือนมีนาคม จะได้ไปปฏิบัติธรรมหรือเปล่าคะ
    2. งานที่ทำอยู่นี้ มีโอกาสก้าวหน้าแค่ไหนคะ จะร่ำรวยจากการงานมั้ย
    3. จะได้เรียนต่อ ป.โท หรือเปล่า
    ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะคุณลุงหมอ I love you I love you

Shocked 1. ในเดือนมีนาคม จะได้ไปปฏิบัติธรรมหรือเปล่าคะ? ไม่น่าจะเป็น ควรจะเป็น ที่เดือนเมษา มากกว่านะ รอนกาย ยุ่งใจ ดีครับ

2. งานที่ทำอยู่นี้ มีโอกาสก้าวหน้าแค่ไหนคะ จะร่ำรวยจากการงานมั้ย? กลางๆปีไป จะดีขึ้นละครับ การงาน

3. จะได้เรียนต่อ ป.โท หรือเปล่า? ได้ถ้าจะเรียน หลังวันเกิดแล้ว อะไรๆก็จะเกิด จะดีขึ้นจ้า หายเหงาด้วยละ? Embarassed santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Sun Mar 11, 2012 9:28 pm

1.ควรทำงานด้านไหนดีถึงจะมีเงินพอใช้หนี้ ถูกโฉลก
    2.ทำไมช่วงนี้ถึงได้รู้สึกเบื่อๆกับงานมากๆเลยคะ
    3.ลุงหมอช่วยแนะนำงานเสริมสำหรับหนูหน่อยสิคะ ทุกวันนี้หนูยังสับสนไม่รู้ว่าตัวเองชอบอะไรเลยค่ะ อิอิ งงกะชีวิตจัง
    ขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Mar 11, 2012 10:13 pm

suleepat พิมพ์ว่า:1.ควรทำงานด้านไหนดีถึงจะมีเงินพอใช้หนี้ ถูกโฉลก
    2. ทำไมเบื่องาน
    3.ลุงหมอช่วยแนะนำงานเสริมสำหรับหนูหน่อยสิคะ ทุกวันนี้หนูยังสับสนไม่รู้ว่าตัวเองชอบอะไรเลยค่ะ อิอิ งงกะชีวิตจัง
    ขอบพระคุณค่ะ

Rolling Eyes Shocked Wink 1.ควรทำงานด้านไหนดีถึงจะมีเงินพอใช้หนี้ ถูกโฉลก M? Smile เห็นลุงหมอเป็น พ่อมดขาว เทวดาละหรือ ข้อมูล ไม่มี ความรู้ ชอบ ทุน พวก? ทำเล เป็นองค์ประกอบจ้า tongue ตามดวง ทำงานไม่ทน เบท่อง่าย เจ้าอารมย์? การติดต่อ พูดจาดี มีผู้ใหญ่ ให้ความช่วยเหลือดี ดวงตามผู้ใหญ่หมาไม่กัด แต่ อย่าไปขัดกะผู้ใหญ่ละกันนิ ระวังอารมย์ ตัวเองดีกว่า ชนะตัวเองได้ซะก่อน อาชีพ ทำงานอยู่ เบื้องหลังผู้ใหญ่ คอยสนับสนุนงานเขา เราจะได้ประโยชน์ อย่า ฟู้งซ่าน ไปเลยจ้า ถ้าจะรวยคงรวยไปละ ไม่ต้องเสียเวลานาน มาถึงป่านนี้ ใช้ให้น้อยลง ก็มีเงินมากขึ้นละ ซื้อเพราะต้องซื้อจ้า งานรับใช้ ช่วยเหลือ ดีกะเราจ้า cheers

Rolling Eyes 2. ทำไมช่วงนี้จึงเบื่องาน? ก็ มันไม่ได้อย่างใจไง รวยช้า ไม่ทันใจ?อยู่กับความจริงจ้า อย่าประสาท อยากไปทั่ว? หลังมิ.ย. วันเกิด ก็ ดีขึ้นละจ้า

affraid ตัวเองยังไม่รู้ตัวเลยว่า ชอบอะไร? 555 Very Happy ชอบมีเงินเหลือใช้ไง? ให้ 3.ลุงหมอช่วยแนะนำงานเสริมสำหรับหนู ? Rolling Eyes ก็ เบื่องาน แล้วจะทำได้ดีหรือ? Wink อยู่มา 37 ปี 9 เดือนละ ยังไม่รู้จักตัวเอง โลเล หาที่ ไกล้ทาง ขายน้ำ และอาหาร ข้าวราดแกงดีใหม? กำไรดีนะขายถูกๆ จานละ 20 ล้างจานไม่ทันละ ทำจากน้อยไปหามาก cheers santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Mar 12, 2012 7:30 pm

bounce bounce sunny sunny ที่ทำงานเก่าเค้าบอกว่าหนูทำงานเหมือนเป็ด ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่เก่งซักอย่าง จริงๆก็ไม่ชอบเป็นลูกน้องใครน่ะค่ะ แต่หลังจากค้าขายมาแล้วไม่ประสบความสำเร็จเท่าไหร่ ก็คิดว่างานประจำคงดีกว่าที่มีเงินเดือนกินทุกเดือน แต่ต้องยอมรับชะตากรรมที่ต้องเป็นลูกน้อง รับคำสั่งจากหัวหน้า ผู้บริหาร ก็ต้องหวังรวยด้วยเลข ด้วยหวยบ้างน่ะค่ะ อย่างงานฝีมือเย็บปักถักร้อยก็ทำได้ แต่ก็ไม่เก่งที่จะหาตลาดขาย เฮ้อ ช่วงนี้ก็ไม่มีทุนแล้วค่ะ pale pale queen queen คุณลุงหมอเจ้าขา flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Mar 12, 2012 11:33 pm

suleepat พิมพ์ว่า: bounce bounce sunny sunny ที่ทำงานเก่าเค้าบอกว่าหนูทำงานเหมือนเป็ด ทำได้ทุกอย่างแต่ไม่เก่งซักอย่าง จริงๆก็ไม่ชอบเป็นลูกน้องใครน่ะค่ะ แต่หลังจากค้าขายมาแล้วไม่ประสบความสำเร็จเท่าไหร่ ก็คิดว่างานประจำคงดีกว่าที่มีเงินเดือนกินทุกเดือน แต่ต้องยอมรับชะตากรรมที่ต้องเป็นลูกน้อง รับคำสั่งจากหัวหน้า ผู้บริหาร ก็ต้องหวังรวยด้วยเลข ด้วยหวยบ้างน่ะค่ะ อย่างงานฝีมือเย็บปักถักร้อยก็ทำได้ แต่ก็ไม่เก่งที่จะหาตลาดขาย เฮ้อ ช่วงนี้ก็ไม่มีทุนแล้วค่ะ pale pale queen queen คุณลุงหมอเจ้าขา flower

Very Happy Laughing Rolling Eyes เราคนชอบเสี่ยงโชคแค่สนุกๆก็พอละครับ 10-20 บาท? มีงาน มีเงินแน่ๆ ดีกว่า ไม่แน่ ว่าจะมี นะครับ เดือน มิถุนา ค่อยซื้อเสียง จะมีโชคจาก เลขที่ ทำงาน santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Tue Mar 27, 2012 6:03 pm

ลุงหมอเจ้าขา ถามอีกแล้วค่ะ Very Happy Very Happy
    1. เดือนเมษานี้ มีการเดินทางตลอดเลยค่ะ (ไปเรื่องงานนะคะ) พอจะมีโชคลาภจากการเดินทางหรือเปล่าคะ มีอุปสรรคอะไรมั้ย
    2. มีเกณฑ์เดินทางไปต่างประเทศบ้างหรือเปล่าคะ
    3. ดวงหนูนี่มีโรคอะไรร้ายแรงมั้ยคะ อยู่คนเดียวกลัวเหมือนกันค่ะ ไม่มีใครดูแล
    กราบขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้าเจ้าค่ะ bounce bounce
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 27, 2012 7:14 pm

suleepat พิมพ์ว่า:ลุงหมอเจ้าขา ถามอีกแล้วค่ะ Very Happy Very Happy
    1. เดือนเมษานี้ มีการเดินทางตลอดเลยค่ะ (ไปเรื่องงานนะคะ) พอจะมีโชคลาภจากการเดินทางหรือเปล่าคะ มีอุปสรรคอะไรมั้ย
    2. มีเกณฑ์เดินทางไปต่างประเทศบ้างหรือเปล่าคะ
    3. ดวงหนูนี่มีโรคอะไรร้ายแรงมั้ยคะ อยู่คนเดียวกลัวเหมือนกันค่ะ ไม่มีใครดูแล
    กราบขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้าเจ้าค่ะ bounce bounce

1. เดือน มีนาคม ติดต่อเดินทาง ก็ได้เงินดีละนี่นา จะได้โชค จากการทำงาน หรือ ที่ทำงานเลข จะออก

2. เมษา น่าจะได้เดินทางไกล ไปต่างแดน จะไป หรือไม่ เท่านั้น

3. ถามมาก็ตอบไป จะมีตำหนิ โรคภัย ไฝปานที่ท้อง และ ต้นขาจ้า น้ำหมักมีก็ ฉีดพ่น แช่ ทา บ้าง นะครับ Embarassed ส่วนคนดูแล เขา จะมาหลังวันเกิดจ้า cheers คง ไม่เหงาละ Razz Wink santa ลงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Sun Apr 29, 2012 11:24 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ เรียนถามเลยนะคะ
    1. โชคลาภจากการเสี่ยงพอจะมีมั้ยคะ
    2. งานจะมีการเปลี่ยนแปลงโยกย้ายหรือไม่คะ
    3. การเดินทางในระยะนี้มีอุปสรรคหรือเปล่า ขอบพระคุณลุงหมอเจ้าค่ะ I love you I love you
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 30, 2012 1:49 pm

suleepat พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ เรียนถามเลยนะคะ
    1. โชคลาภจากการเสี่ยงพอจะมีมั้ยคะ
    2. งานจะมีการเปลี่ยนแปลงโยกย้ายหรือไม่คะ
    3. การเดินทางในระยะนี้มีอุปสรรคหรือเปล่า ขอบพระคุณลุงหมอเจ้าค่ะ I love you I love you

Shocked Rolling Eyes เป็นคน วันศุกร์ ขึ้น 11 ค่ำเดือน 7 ปี ขาล ราศรีมีน

1. ไม่มี โดนกินจ้า มีแต่ จ่าย แต่ผู้ใหญ่ มีอายุ จะให้โชค ตั้งแต่นี้ไป ให้ ระวังการใช้เงินครับ จะไม่พอใช้ ไม่จำเป็น อย่าจ่าย ถ้าไม่อยากเดือดร้อน เป็นหนี้?
    2. งานจะมีการเปลี่ยน
    3. เดินทางบ่อยๆ ที่อยู่ไม่แน่นอน ย้ายที่อยู่บ่อยๆจ้า santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Apr 30, 2012 2:11 pm

ขอบคุณค่ะลุงหมอ "ที่ว่าตั้งแต่นี้ไป ให้ ระวังการใช้เงินครับ" ถึงเดือนไหนคะเรื่องการเงินของหนูจะไม่มีการคลี่คลายบ้างหรือคะ ส่วนเรื่องงานก็วุ่นวายเหมือนเดิมค่ะ เดือนหน้าลาพักผ่อนได้แล้วก็จะไปปฏิบัติธรรมล่ะค่ะ อ้อรบกวนถามเรื่องน้ำหมักทางนี้หน่อยนึงนะคะ หนูดื่มน้ำหมักบอระเพชรผสมกับน้ำเปล่าหลังอาหาร ลองดื่มมา 2 วัน ท้องเสียค่ะเป็นเพราะอะไรคะ ท้ายนี้ก็ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองให้ลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเป็นที่ปรึกษาให้พวกเราไปนานๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue May 01, 2012 8:57 pm

suleepat พิมพ์ว่า: ขอบคุณค่ะลุงหมอ "ที่ว่าตั้งแต่นี้ไป ให้ ระวังการใช้เงินครับ" ถึงเดือนไหนคะเรื่องการเงินของหนูจะไม่มีการคลี่คลายบ้างหรือคะ ส่วนเรื่องงานก็วุ่นวายเหมือนเดิมค่ะ เดือนหน้าลาพักผ่อนได้แล้วก็จะไปปฏิบัติธรรมล่ะค่ะ อ้อรบกวนถามเรื่องน้ำหมักทางนี้หน่อยนึงนะคะ หนูดื่มน้ำหมักบอระเพชรผสมกับน้ำเปล่าหลังอาหาร ลองดื่มมา 2 วัน ท้องเสียค่ะเป็นเพราะอะไรคะ ท้ายนี้ก็ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองให้ลุงหมอสุขภาพแข็งแรงเป็นที่ปรึกษาให้พวกเราไปนานๆค่ะ

Very Happy Smile ให้ระวังการใช้เงิน ? ไม่จำเป็นไม่ต้องใช้ ถ้า ไม่อยากลำบากครับ ? รอบครอบไป ตลอดชีวิต ไปเลยละกัน?

Rolling Eyes หนูดื่มน้ำหมักบอระเพชรผสมกับน้ำเปล่าหลังอาหาร ลองดื่มมา 2 วัน ท้องเสียค่ะเป็นเพราะอะไรคะ? ถ้าหมักได้อายุละก็ แสดงว่า เขาขับ ของเสียออกจาก ร่างกายนะ? น.น. มัน จะลงจ้า? ทานหลายๆอย่าง แล้ว บอระเพ็ต มากนิด จะดีกว่านะ santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Thu May 31, 2012 6:19 pm

flowerพรุ่งนี้ก็วันเกิดหนูแล้วค่ะ อยากให้ลุงหมออวยพรด้วยค่ะ แล้วก็ช่วยดูดวงเรื่อง
    1. การเงิน
    2. โชคลาภ
    3. ความรัก
    ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยค่ะ king queen
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu May 31, 2012 7:41 pm

suleepat พิมพ์ว่า: flowerพรุ่งนี้ก็วันเกิดหนูแล้วค่ะ อยากให้ลุงหมออวยพรด้วยค่ะ แล้วก็ช่วยดูดวงเรื่อง
    1. การเงิน
    2. โชคลาภ
    3. ความรัก
    ให้ด้วยนะคะ ขอบคุณลุงหมอมากๆเลยค่ะ king queen

Very Happy Smile Rolling Eyes 1 มิ.ย. 17 เวลา ตี 2.20 ต่อไป ใครจะดู บอกรายละเอียดด้วยครับ ใช้เครื่อง รุ่นโบราณ กว่าจะเปลี่ยนหาได้ ที่ละเพจ เสียเวลาไป 10 กว่านาที?

1. กรเงิน?มีเรื่องต้องจ่ายมากๆหยุดใช้เงินได้ละครับ จะได้ สบายใจจ้า

2. โชคลาภ ไม่มีนะครับ อย่าหวัง ลาภลอย? มันเป็น อบายมุข ทาง แห่งความฉิบหาย?

3. ความรัก จะมีหนุ่ม เหลือน้อย มาหาจ้า หรือ พ่อหม้าย? ผู้ใหญ่ จะให้ความ เมตตาจ้า จะได้เดินทางไกล หรือ ได้รถ ก็ขอให้มีความสุขกับชีวิต ตลอดไปจ้า พยายาม ไม่ใช้เงิน จะได้ มีเงินใช้? cheers santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Tue Jun 04, 2013 9:04 pm

เกิดวันที่ 1 มิถุนายน 2517 เวลา 2.20 ปีขาล ค่ะ รบกวนดูดวงปีนี้ให้ด้วยค่ะ
    1. การงาน
    2. การเงิน
    3. การโยกย้าย
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jun 04, 2013 11:56 pm

suleepat พิมพ์ว่า:เกิดวันที่ 1 มิถุนายน 2517 เวลา 2.20 ปีขาล ค่ะ รบกวนดูดวงปีนี้ให้ด้วยค่ะ
    1. การงาน
    2. การเงิน
    3. การโยกย้าย
    ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

:: Wink :lrollol: วันเกิด คนดี มีเทวดาคุ้มครอง ขอให้สวดมนต์ ประจำ

Very Happy จะมีเงินทองใหลมา ไม่ขาดสาย การเงินจะดีขึ้น

geek geek การงาน เหนี่อยมากก็ ได้มากตามละจ้า

cheers โอกาศ ได้ย้าย มี แน่นอนละจ้า Smile เดือนหน้า เลขในบ้าน จะ ให้โชค ขอให้มีความสุขจ้า farao geek santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Wed Jun 05, 2013 10:35 am

หนูไปสอบนักวิชาการกรมศุลกากรค่ะ มีโอกาสได้บรรจุมั้ยคะลุงหมอ สอบเมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม 2556 กรมว่าจะประกาศผล 18 มิถุนายนนี้ค่ะ bounce Laughing Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 06, 2013 10:32 am

suleepat พิมพ์ว่า:หนูไปสอบนักวิชาการกรมศุลกากรค่ะ มีโอกาสได้บรรจุมั้ยคะลุงหมอ สอบเมื่อวันที่ 18 พฤษภาคม 2556 กรมว่าจะประกาศผล 18 มิถุนายนนี้ค่ะ bounce Laughing Very Happy

Very Happy Laughing Rolling Eyes Shocked Wink ก็ 50 / 50 ละจ้า สวดมนต์ ก่อนอ่านหนังสือ ละครับ cheers farao มีโอกาศ cherry santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 3:30 pm