ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอแบ่งปันน้ำหยดคะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอแบ่งปันน้ำหยดคะ - Page 2 Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 20, 2012 1:01 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า: flower รับทราบคะลุงหมอ ขอบคุณมากค่า Very Happy

Wink Laughing Very Happy Smile cheers bom drunken sunny farao cherry santa
    hokpok04
    สมาชิกทั่วไป

ขอแบ่งปันน้ำหยดคะ - Page 2 Empty Re: ขอแบ่งปันน้ำหยดคะ

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Thu Aug 23, 2012 4:51 pm

แวะมาทักทายค่า flower
    ตอนนี้ลูกสาวอายุ5ขวบกับลูกชายอายุ1ขวบกะ5เดือนก้อดื่มน้ำหมักและน้ำหยดแล้วจ้า ตอนนี้หนูลอเอาน้ำหมักมาผสมน้ำแชขากะมือ พอแช่แล้วรู้สึกฝ่ามือกับฝ่าเท้าร้อนวูบวาบแต่หนูรู้สึกดีมากๆคิดว่าน่าจะดีขึ้นในเร็ววัน แต่เสียดายน้ำหมักมากเลยคะ ลุงหมอพอจะปันน้ำหมักที่อายุน้ยกว่านี้มาให้แช่ได้มั้ยคะตอนนี้น้ำหมักผลไม้หมดไปแล้วขวดนึงคะส่วนน้ำหยด ขวดแรกใกล้จะหมดแล้วคะใช้ไปก้อเสียดายไป Embarassed
    ล์มบอกลุงหมอคะว่าแม่ขึ้นมาหาจากกรุงเทพ สนใจน้ำหมักและน้ำหยดมากอยากจะขอปันมาใช้คะ แม่ป่วยเป็นความดันโลหิตสูง น้ำในหูไม่เท่ากัน แล้วปวดเข่ากับมีหินปูนที่ส้นเท้าคะ รบกวนลุงหมอหน่อยนะคะ ถ้าหนูโอนเงินทำบุญแล้วจะส่งข่าวไปบอกนะคะ
    ขอบคุณ คุณลุงหมอมากนะคะ flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 23, 2012 6:50 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:แวะมาทักทายค่า flower
    ตอนนี้ลูกสาวอายุ5ขวบกับลูกชายอายุ1ขวบกะ5เดือนก้อดื่มน้ำหมักและน้ำหยดแล้วจ้า ตอนนี้หนูลอเอาน้ำหมักมาผสมน้ำแชขากะมือ พอแช่แล้วรู้สึกฝ่ามือกับฝ่าเท้าร้อนวูบวาบแต่หนูรู้สึกดีมากๆคิดว่าน่าจะดีขึ้นในเร็ววัน แต่เสียดายน้ำหมักมากเลยคะ ลุงหมอพอจะปันน้ำหมักที่อายุน้ยกว่านี้มาให้แช่ได้มั้ยคะตอนนี้น้ำหมักผลไม้หมดไปแล้วขวดนึงคะส่วนน้ำหยด ขวดแรกใกล้จะหมดแล้วคะใช้ไปก้อเสียดายไป Embarassed
    ล์มบอกลุงหมอคะว่าแม่ขึ้นมาหาจากกรุงเทพ สนใจน้ำหมักและน้ำหยดมากอยากจะขอปันมาใช้คะ แม่ป่วยเป็นความดันโลหิตสูง น้ำในหูไม่เท่ากัน แล้วปวดเข่ากับมีหินปูนที่ส้นเท้าคะ รบกวนลุงหมอหน่อยนะคะ ถ้าหนูโอนเงินทำบุญแล้วจะส่งข่าวไปบอกนะคะ
    ขอบคุณ คุณลุงหมอมากนะคะ flower

farao Very Happy Laughing ได้ครับ ให้น้ำหยดคุณแม่ไปทานก่อนจิ แล้ว จะให้ส่งไปในก็ บอกจุดหมาย ปลายทางมา ครับความดันก็ น้ำหมักทิ้งถ่อน และ น้ำหยด ? น้ำในหูไม่เท่า? หยดใส่หู ข้างละ 1 หยด ละครับ cheers หินปูบ ผลไม้รวม+ ทิ้งถ่อน ใช้ 2 ใน 1 + น้ำหยด งด เค็มมันคาวหวาน ห้ามทานสัตว์ปีก ทุกๆชนิด ไม่นาน สบายตัวครับ? cheers santa ลุงหมอ
    hokpok04

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Thu Aug 23, 2012 7:11 pm

ส่งมาที่นี่เลยคะ
    ฤดีวรรณ วีโรทัย
    731 ม.13 ต.แม่สาย อ.แม่สาย จ.เชียงราย 57130

แม่ดีใจใหญ่เลยคะ แม่ฝากขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะคะได้ผลอย่างไรแล้วจะส่งข่าวมาบอกนะคะ
    ขอบคุณมากคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 23, 2012 8:30 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:ส่งมาที่นี่เลยคะ
    ฤดีวรรณ วีโรทัย
    731 ม.13 ต.แม่สาย อ.แม่สาย จ.เชียงราย 57130

แม่ดีใจใหญ่เลยคะ แม่ฝากขอบคุณลุงหมอมากๆเลยนะคะได้ผลอย่างไรแล้วจะส่งข่าวมาบอกนะคะ
    ขอบคุณมากคะ

Very Happy Laughing Wink ฤดีวรรณ วีโรทัย

Rolling Eyes แล้วจะรีบๆส่งไปให้ครับ พรุ่งนี้ ฟฤหัส? แม่สายคงศุกร์ หรือ เสาร์ ไม่เกิน บ่ายๆ ละครับ farao santa
    hokpok04

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Fri Aug 24, 2012 3:51 pm

ลุงหมอคะแม่บอกว่า ลองหยดใส่หัแล้วแสบมากเลยคะ เลยเปลี่ยนเป็นหยดใส่คัตเติลบัดแล้วแตะๆในหูแทนคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 24, 2012 11:09 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะแม่บอกว่า ลองหยดใส่หัแล้วแสบมากเลยคะ เลยเปลี่ยนเป็นหยดใส่คัตเติลบัดแล้วแตะๆในหูแทนคะ

Very Happy Rolling Eyes Shocked แสดงว่า มีแผล อักเสบอยู่ใน ช่องหู นะครับ จึง มีอาการผิด ปกติ ใช้ไป ให้ต่อเนื่อง จนกว่า จะไม่เจ็บ แสบ จะ เข้าที่ เข้าทางเอง ละครับ cheers santa ลุงหมอ
    hokpok04

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Mon Aug 27, 2012 10:38 am

โอนเงินร่วมทำบุญไปแล้วนะคะ
    ตอนนี้ถังหมัก20 ลิตรของหนูมี สับปะรด แอ๊ปเปิ้ลแดง ตะไคร้ ลำไย ถั่วแระญี่ปุ่น ข้าวสารและข้าวสุกมันปู ฝรั่ง ถั่วฝักยาว กะหล่ำปลี ต้นหอม ก้านกวางตุ้งฮ่องเต้
    อย่างนี้เรียกพลอยเพชรใช่มั้ยคะ มันอย่างละนิดอย่างละหน่อยคะ ตอนนี้ไม่เป็นฟองแล้วเริ่มจมไปบ้างแล้วคะ ที่เพิ่งใส่ก็ยังลอยอยู่คะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 27, 2012 11:05 am

hokpok04 พิมพ์ว่า:โอนเงินร่วมทำบุญไปแล้วนะคะ
    ตอนนี้ถังหมัก20 ลิตรของหนูมี สับปะรด แอ๊ปเปิ้ลแดง ตะไคร้ ลำไย ถั่วแระญี่ปุ่น ข้าวสารและข้าวสุกมันปู ฝรั่ง ถั่วฝักยาว กะหล่ำปลี ต้นหอม ก้านกวางตุ้งฮ่องเต้
    อย่างนี้เรียกพลอยเพชรใช่มั้ยคะ มันอย่างละนิดอย่างละหน่อยคะ ตอนนี้ไม่เป็นฟองแล้วเริ่มจมไปบ้างแล้วคะ ที่เพิ่งใส่ก็ยังลอยอยู่คะ

Very Happy Laughing Wink สาธุ ๆ ๆ เข้าธ.ใหนนะ? แล้ว ที่อยู่ปลายทาง ไม่บอกมา? Rolling Eyes ส่งผิดที่อีกละ ยุ่งแน่ๆ geek ที่อยู่นี่ใช่ใหม? ฤดีวรรณ วีโรทัย
    731 ม.13 ต.แม่สาย อ.แม่สาย จ.เชียงราย 57130 jocolor

cheers ที่หมักนั้น ถูกต้องละครับ พลอยเพชร แต่....? ยังขาด เปลือกหอย บด ทุบ ผสมลงไปสัก 1 ฝ่ามือจ้า จะสมบูรณ์ เลยละครับ ล้างตากแห้งก่อนนะครับ เพื่อบำรุงกระดูก? cheers santa ลุงหมอ
    hokpok04

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Mon Aug 27, 2012 11:28 am

โอเคคร่า เด่วหาเปลือกหอยก่อนนะคะ
    ที่อยู่ถูกต้องแล้วคะ โอนเข้าธ.กสิกรคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 27, 2012 2:58 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:โอเคคร่า เด่วหาเปลือกหอยก่อนนะคะ
    ที่อยู่ถูกต้องแล้วคะ โอนเข้าธ.กสิกรคะ

Very Happy Laughing Wink สาธุ ๆ ๆ รับทราพครับ ไปเบิกละ จ่ายค่าส่ง EMS ในวันนี้ จ่าย 500 ทอนมา 10 บาท Rolling Eyes ของคุณ ผม ส่งให้ละนะครับ วันนี้ 27/8/2012 EMS เมื่อเวลา 14.14.36 น. ระหัส EJ 2086 9266 5 TH น.น. 1.448K.G. lj'ให้เรียบร้อยละครับไม่เกิน 2 วันถึง cheers santa ลุงหมอ
    hokpok04

ตั้งหัวข้อ  hokpok04 Wed Aug 29, 2012 8:06 pm

ได้รับของแล้วนะคะ แม่ดีใจมากเลยคะ ขอบคุณลุงหมอมากนะคะ ส่วนเรื่องเงินทำบุญเดี๋ยวหนูจะโอนไปเพิ่มเติมให้นะคะ โอนเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 29, 2012 9:02 pm

hokpok04 พิมพ์ว่า:ได้รับของแล้วนะคะ แม่ดีใจมากเลยคะ ขอบคุณลุงหมอมากนะคะ ส่วนเรื่องเงินทำบุญเดี๋ยวหนูจะโอนไปเพิ่มเติมให้นะคะ โอนเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคะ

Wink Shocked Rolling Eyes ไม่เป็นไรครับ บอกคุณแม่ ว่าลุงหมอให้เป็นของขวัญ ที่รู้จักกันจ้า ว่างๆ ผ่านไปจะ ตามไปขอ ข้าวกินจ้า tongue geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Wed May 15, 2024 1:10 am