ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อู๊ดดี้
yodnoy92
pimmy
ลุงหมอ
ป้าเพ็ญ
9 posters

เรียนถามเรื่องหัวเชื้อ

pimmy
    สมาชิกทั่วไป

เรียนถามเรื่องหัวเชื้อ - Page 3 Empty Re: เรียนถามเรื่องหัวเชื้อ

ตั้งหัวข้อ  pimmy Tue Dec 04, 2012 8:50 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    pimmy พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Rolling Eyes Wink Laughing หลายๆท่านที่ถามมา ต้องการหัวเชื้อ พุทธมหาบำบัติ อายุ 16 ปี+ ก็จะแบ่งให้ ไว้ไปรับเองกะ ลุงหมอด้วยมือ ตนเอง ทั้งปุ๋ย วุ้นมหาบำบัติ ผลไม้รวม ช่วงสัญจร 15-16 ธ.ค.ก็ได้ครับ จะออกภาคอิสานเหนือ ละครับ พึ่งเปิดถัง น้องๆมหาบำบัต พอมีแบ่งให้ มั่งละจ้า geek farao santa

ลุงหมอว่าจะไปหนองบัวลำภูวันที่เท่าไหร่เจ้าค่ะ เพราะจะได้บอกเด็กฟันเปลือกหมากเค็งไว้รอเจ้าค่ะ มาหนองคายจุดไหนเจ้าค่ะเป็นไปได้ลุงหมอแวะสร้างคอม หรือมาพักนอนสร้างคอมบรรยากาศทุ่งนา เถียงนาหลังน้อยแต่มีเต็นกางเจ้าค่ะเช้ากาแฟบรรยากาศเย็นๆๆข่าวเขาบอกอากาศจะเย็นลง หรือลุงหมอไม่สะดวกไปหนองคายจุดไหนเจ้าค่ะจะตามไปกราบและรับของฝาก่ ถ้าลุงหมอมาสร้างคอมได้แน่นอนจะได้นัดชาวหมักมีอยู่หลายคน กราบเจ้าค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing ดูเส้นทางละ สร้างคอม ไม่ได้ห่างหนองคาย? ไปได้ครับ ถ้า รวมตัวกันสนทนาชาวหมัก ผมยินดีเข้าไปครับ cheers ส่วน หนองบัวลำภู? ผมไม่เคยได้รับการติดต่อ รายงานผล จาก หนองบัวลำภู เลยละครับ affraid เรื่องผล การใช้น้ำหยดมหาบำบัติ กับโรค HIV Shocked เพื่อความคล่องตัวผมช้รถเก๋ง? เปลือกหมากเค็ง ผมเอาไปไม่ใหวละครับอยากให้เขาหมัก หมากเค็ง + ฝักคูน รวมในสูตรมหาบำบัติหมอ ยอ ป้อม เพชร ละครับ ไว้ให้คนป่วยทาน เคยบอกให้หมัก ไม่ทราพที่หนองบัว ได้หมักอะไรไว้บ้างครับ? อีกอย่างผมก็ไปไม่ถูกไม่รู้จะไปจุดใหน เพื่ออะไร?ละครับ geek อีกอย่าง เขา ไม่ได้ เชิญชวน แบบ สร้างคอมจ้า คิดว่า 15 ออกจาก ขอนแก่น จะเข้าสร้างคอม ตอนเย็น ก่อนเข้าหนองคายจ้า jocolor santa
    ดีใจมากเจ้าค่ะที่สร้างคอมมีหมักหลายคนจะได้บอกเขามาสนทนากับลุงหมอกระซิบดังๆๆอยากได้หัวเชื้อกับปุ๋ยเจ้าค่ะ เปลือกเค็งได้หมักไปเมื่อวานนี้สิบโลเอาฝักคูณใส่สิบโลนะเจ้าค่ะสรรพคุณเขาแก้อะไรเจ้าค่ะ ลุงหมอจะเข้ามาเวลาซักเท่าไหร่แล้วค้างคืน จะได้สนทนาเช้ามาฉันท์เช้าแล้วเข้าหนองคายใกล้ๆๆเองเจ้าค่ะ Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

เรียนถามเรื่องหัวเชื้อ - Page 3 Empty Re: เรียนถามเรื่องหัวเชื้อ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Dec 05, 2012 1:04 am

Very Happy Laughing Smile ดีใจมากเจ้าค่ะที่สร้างคอมมีหมักหลายคนจะได้บอกเขามาสนทนากับลุงหมอกระซิบดังๆๆอยากได้หัวเชื้อกับปุ๋ยเจ้าค่ะ เปลือกเค็งได้หมักไปเมื่อวานนี้สิบโลเอาฝักคูณใส่สิบโลนะเจ้าค่ะสรรพคุณเขาแก้อะไรเจ้าค่ะ ลุงหมอจะเข้ามาเวลาซักเท่าไหร่แล้วค้างคืน จะได้สนทนาเช้ามาฉันท์เช้าแล้วเข้าหนองคายใกล้ๆๆเองเจ้าค่ะ?

Wink geek farao เธอไม่ได้อ่านของลุงหมอ? santa บอกว่าจะเข้าขอนแก่น 15 ช่วงกลางวันครับ ออกจากขอนแก่น ก็ จะต่อเข้าสร้างคอม น่าจะถึง บ่าย - เย็นๆ ไม่รู้ถนนดีใหม? เสร็จจากสร้างคอม จะต่อไปหนองคายจ้าว่าจะพัก หนองคาย รับปากเขาไว้ละครับ geek รุ่งขึ้นจะเข้าสกล กะ 101 ละครับ jocolor santa
    pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Wed Dec 05, 2012 8:22 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile ดีใจมากเจ้าค่ะที่สร้างคอมมีหมักหลายคนจะได้บอกเขามาสนทนากับลุงหมอกระซิบดังๆๆอยากได้หัวเชื้อกับปุ๋ยเจ้าค่ะ เปลือกเค็งได้หมักไปเมื่อวานนี้สิบโลเอาฝักคูณใส่สิบโลนะเจ้าค่ะสรรพคุณเขาแก้อะไรเจ้าค่ะ ลุงหมอจะเข้ามาเวลาซักเท่าไหร่แล้วค้างคืน จะได้สนทนาเช้ามาฉันท์เช้าแล้วเข้าหนองคายใกล้ๆๆเองเจ้าค่ะ?

Wink geek farao เธอไม่ได้อ่านของลุงหมอ? santa บอกว่าจะเข้าขอนแก่น 15 ช่วงกลางวันครับ ออกจากขอนแก่น ก็ จะต่อเข้าสร้างคอม น่าจะถึง บ่าย - เย็นๆ ไม่รู้ถนนดีใหม? เสร็จจากสร้างคอม จะต่อไปหนองคายจ้าว่าจะพัก หนองคาย รับปากเขาไว้ละครับ geek รุ่งขึ้นจะเข้าสกล กะ 101 ละครับ jocolor santa
    จากขอนแก่นอุดรถนนดีตลอดเจ้าค่ะ เส้นอุดร หนองคาย ลุงหมอต้องเข้าแยกอำเภอเพ็ญ มาสร้างคอมถนนดีเจ้าค่ะ จะแย่ประมาญ 4 กิโล สร้างคอมมาบ้านแมด เป็นลูกลัง วันที่ 15 จะโทรหาเจ้าค่ะ จะนัดชาวหมักรอกราบลุงหมอเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Dec 06, 2012 1:13 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile ดีใจมากเจ้าค่ะที่สร้างคอมมีหมักหลายคนจะได้บอกเขามาสนทนากับลุงหมอกระซิบดังๆๆอยากได้หัวเชื้อกับปุ๋ยเจ้าค่ะ เปลือกเค็งได้หมักไปเมื่อวานนี้สิบโลเอาฝักคูณใส่สิบโลนะเจ้าค่ะสรรพคุณเขาแก้อะไรเจ้าค่ะ ลุงหมอจะเข้ามาเวลาซักเท่าไหร่แล้วค้างคืน จะได้สนทนาเช้ามาฉันท์เช้าแล้วเข้าหนองคายใกล้ๆๆเองเจ้าค่ะ?

จากขอนแก่นอุดรถนนดีตลอดเจ้าค่ะ เส้นอุดร หนองคาย ลุงหมอต้องเข้าแยกอำเภอเพ็ญ มาสร้างคอมถนนดีเจ้าค่ะ จะแย่ประมาญ 4 กิโล สร้างคอมมาบ้านแมด เป็นลูกลัง วันที่ 15 จะโทรหาเจ้าค่ะ จะนัดชาวหมักรอกราบลุงหมอเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ได้ครับจะติดไปฝาก ปุ๋ยกำลังได้ผลในนา และสวนผลไม้ หัวเชื้อ น้ำหยด น้ำหมักต่างๆ cherry ดูจาก ระยะทาง จากพิจิตร เข้าขอนแก่น กว่าจะต่อไป บ้านสร้างคอมคง ถึงแย็นแน่ๆเพราะไม่ชินเส้นทาง โทรศัพย์เช๊คกันนะครับ จะได้รู้ว่า อยู่ช่วงใหนละ?

farao geek jocolor ท่านที่ต้องการน้ำหมัก ก็ขอให้โทรบอกลุงหมอโดยตรงจ้า บอกรายละเอียดเรื่องที่อยู่ ปลายทาง ที่ลุงหมอจ้า ไม่อยากให้บอกหน้าเวบละครับ pale มีมิจฉาชีพ แิอบอ้างคนมีชื่อ ติดต่อ เพื่อหวังผลประโยชน์ ก็จะต้องการอะไร ให้ติดต่อโดยตรงทางโทรศัพย์ นะครับ farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Dec 06, 2012 1:15 am

[

Very Happy Laughing Rolling Eyes ได้ครับจะติดไปฝาก ปุ๋ยกำลังได้ผลในนา และสวนผลไม้ หัวเชื้อ น้ำหยด น้ำหมักต่างๆ cherry ดูจาก ระยะทาง จากพิจิตร เข้าขอนแก่น กว่าจะต่อไป บ้านสร้างคอมคง ถึงแย็นแน่ๆเพราะไม่ชินเส้นทาง โทรศัพย์เช๊คกันนะครับ จะได้รู้ว่า อยู่ช่วงใหนละ?

farao geek jocolor ท่านที่ต้องการน้ำหมัก น้ำหยดต่างๆก็ขอให้โทรบอกลุงหมอโดยตรงจ้า บอกรายละเอียดเรื่องที่อยู่ ปลายทาง ที่ลุงหมอจ้า ไม่อยากให้บอกหน้าเวบละครับ pale มีมิจฉาชีพ แิอบอ้างคนมีชื่อ ติดต่อ เพื่อหวังผลประโยชน์ ก็จะต้องการอะไร ให้ติดต่อโดยตรงทางโทรศัพย์ นะครับ farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Mon May 13, 2024 5:23 am