ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ

ประทุม ดอกพรม
    สมาชิกทั่วไป

กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ Empty กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Sat Aug 11, 2012 12:21 pm

ายไปนาน ขออาภัยที่หายไปนานนะเจ้าค่ะ หนูไปเรียนเจ้าค่ะเสริมสวย[size=24]
    เลยไม่ได้ส่งข่าว เรื่องน้ำหมักกวาวเครือน้ำผลไม้ ทานแล้วรู้สึกจะหิวบ่อย
    แต่น้ำหมักกวาวเครือสมุนไพรทานแล้วรู้สึกว่าจะได้ผลดีกว่าเจ้าค่ะ
    นมฟูรูฟิต ดีเจ้าค่ะ ไม่ได้หายไปไหนนะเจ้าค่ะ เพียงแต่ยุ่งไปเรียนเจ้าค่ะ
    คงไม่ช้าเกินไปที่จะส่งข่าวนะเจ้าค่ะ
    ด้วยความเคารพเป็นอย่างสูง[/size
    Razz Laughing
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ Empty Re: กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 11, 2012 1:40 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:ายไปนาน ขออาภัยที่หายไปนานนะเจ้าค่ะ หนูไปเรียนเจ้าค่ะเสริมสวย[size=24]
    เลยไม่ได้ส่งข่าว เรื่องน้ำหมักกวาวเครือน้ำผลไม้ ทานแล้วรู้สึกจะหิวบ่อย
    แต่น้ำหมักกวาวเครือสมุนไพรทานแล้วรู้สึกว่าจะได้ผลดีกว่าเจ้าค่ะ
    นมฟูรูฟิต ดีเจ้าค่ะ ไม่ได้หายไปไหนนะเจ้าค่ะ เพียงแต่ยุ่งไปเรียนเจ้าค่ะ
    คงไม่ช้าเกินไปที่จะส่งข่าวนะเจ้าค่ะ
    ด้วยความเคารพเป็นอย่างสูง[/size
    Razz Laughing

Very Happy Laughing Smile เหอะๆๆๆๆ ลงหมอ ไม่รู้จะ พูดอะไรดี? Embarassed เธอแฉ หมดเลย Laughing santa ลุงหมอ

กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ Empty Re: กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Mon Aug 13, 2012 11:12 am

[size

=24]ของเขาดีจริง จึงบอกค่ะ แต่จะหมดแล้วค่ะทำไงดี[/size]
    ไม่ทานต่อจะยุบลงไหมค่ะอก
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 13, 2012 12:00 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:[size

=24]ของเขาดีจริง จึงบอกค่ะ แต่จะหมดแล้วค่ะทำไงดี[/size]
    ไม่ทานต่อจะยุบลงไหมค่ะอก

Laughing Rolling Eyes Shocked ที่ลุงหมอให้ไปใช้ เป็น การเพิ่ม เฮอร์โมน ทดแทน ส่วนที่ขาดไป? หยุดทาน เขาก็ ลดลง ระดับเดิม? ขาดชีวิตชีวา ห่อเหี่ยว หงุดหงิด? เข้าไปหา วัยทอง affraid ส่วนนี้ เข้าไปกระชากวัย กลับมาที่ 25 -30 ขวบปี cheers ไม่ได้ขนาดนั้นก็ ไกล้เคียงละวุ้ย? Wink แต่ จะให้ทันใจ ไม่ได้นะครับ เราเหมือน ลูกโป่ง เติมลม Laughing ขาดไม่ได้จ้า อยากได้ก็ ทำบุญไปนิ ?santa

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Mon Aug 13, 2012 4:14 pm

ฮะ ฮะมีน้อย ทำน้อยได้ไหมเจ้าค่ะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 14, 2012 2:38 am

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:
    ฮะ ฮะมีน้อย ทำน้อยได้ไหมเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ลุงหมอ ไม่เคยกำหนด ไม่บังคับเลย อย่าทำให้ตัวเองเดือดร้อนจิ เอาที่อยู่มา ให้ฟรีๆเลย เอ้า ลุงหมอ ถือว่า เป็น ญาติกันละนะ เข้ามาถึง ที่นี่แล้ว เสอมลูก หลาน ญาติ พี่น้องกัน ทั้งนั้นจ้า เอาที่อยู่ มาเลย ช้าโดนด่า ไม่รู้นะ? "คนเรา ถ้าไม่มีบุญร่วมกันมาก่อน จะมาเจอกัน ได้ไง? แม้จะ ไกลแสนไกลก็ต้องได้มาเจอกันจ้า" santa

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Tue Aug 14, 2012 1:50 pm

อุ้ยไม่เอาฟรีหรอกค่ะ กลัวบาปค่ะ
    50/15ม.9 ต.สูงเนิน อ.สูงเนินจ.นครรานสีมา30170
    น.ส ประทุม ดอกพรม
    ขอมหาบำบัติด้วยนะเจ้าค่ะลุงหมอ
    แบบว่าจะหมดแย้วเหมือนกัน
    What a Face ทำมากทำน้อยก็ขอทำบุญเฐ้าค่ะ pig Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 14, 2012 3:13 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:อุ้ยไม่เอาฟรีหรอกค่ะ กลัวบาปค่ะ
    50/15ม.9 ต.สูงเนิน อ.สูงเนินจ.นครรานสีมา30170
    น.ส ประทุม ดอกพรม
    ขอมหาบำบัติด้วยนะเจ้าค่ะลุงหมอ
    แบบว่าจะหมดแย้วเหมือนกัน
    What a Face ทำมากทำน้อยก็ขอทำบุญเฐ้าค่ะ pig Very Happy

Very Happy Laughing Smile รับทราพจ้า จัดส่ง ให้บ่ายๆวันนี้ ละครับ cheers santa ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Wed Aug 15, 2012 5:44 pm

พระสงฆ์ เป็นที่พึ่งของเรา
    กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 15, 2012 7:13 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า: พระสงฆ์ เป็นที่พึ่งของเรา
    กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Smile tongue tongue tongue tongue tongue cheers cherry santa

กราบสวัสดีค่ะลุงหมอ Empty ได้รับ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Thu Aug 23, 2012 2:52 pm

ได้รับพัสดุแล้วเจ้าค่ะ[/font] [/font] Laughing Shocked
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 23, 2012 4:49 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า: ได้รับพัสดุแล้วเจ้าค่ะ[/font] [/font] Laughing Shocked
    \\

Very Happy Rolling Eyes Wink ดีใจด้วยครับผม cheers โล่งไป อีก 1 ราย? geek santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 1:36 pm