ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ

เบญจรงค์
    เบญจรงค์
    สมาชิกทั่วไป

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  Empty ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ

ตั้งหัวข้อ  เบญจรงค์ Fri Sep 07, 2012 12:19 am

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  82964666

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  83601029

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  64088229

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  Empty Re: ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 07, 2012 3:05 am

Very Happy Rolling Eyes Wink 1. พระปิดตา ผมไม่ค่อยเป็น เหมือนหลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลี

2. หลวงพ่อเงินพิมพ์นิยม ยุคหลัง ดูเหมือน จะ แช่ ชินสี มานะครับ เขียว ตามร่อง ไม่ทราพวัด ไม่ทันยุคครับ

3. หลวงปู่ทวด ไม่ทราพวัดครับ geek jocolor santa ลุงหมอ
    เบญจรงค์
    เบญจรงค์

ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ  Empty Re: ลองเปลี่ยนแนวจากพระสมเด็จมาพิจารณา 3 องค์นี้.....!!! กลัวลุงหมอจะเบื่อครับ

ตั้งหัวข้อ  เบญจรงค์ Fri Sep 07, 2012 10:49 am

องค์แรกปิดตาปลดหนี้หลังยันต์นะ หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลีคับ แต่อีก2 องค์ไม่แน่ใจเลยคับ...

ขอบพระคุณครับลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 07, 2012 10:59 am

เบญจรงค์ พิมพ์ว่า:
    องค์แรกปิดตาปลดหนี้หลังยันต์นะ หลวงปู่โต๊ะ วัดประดู่ฉิมพลีคับ แต่อีก2 องค์ไม่แน่ใจเลยคับ...

ขอบพระคุณครับลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes Wink แค่พอรู้จักเล็กน้อย เท่านั้นครับ farao santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:20 pm