ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ.. ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ

เบญจรงค์
    เบญจรงค์
    สมาชิกทั่วไป

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ Empty คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ.. ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ

ตั้งหัวข้อ  เบญจรงค์ Sat Sep 08, 2012 11:38 pm

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ 21942640

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ 69474181

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ 65732616

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ 32087181

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ Empty Re: คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ.. ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 09, 2012 12:38 am

Very Happy 1. บางขุนพรหมพิมพ์ใหญ่
    Smile 2. สมเด็จ ไม่แน่ใจที่มา น่าจะวัดพระแก้ว กรุหลังคาโบสถ์
    Laughing 3. นาพญา กรุวัดสุดสวาท พิษณุโลก
    Wink 4. นางเนื้อเขียว ก็น่าจะพิษณุโลก แต่ไม่ใช่วัดนางพญา? กรุเดียวกัน พระดินเผา ห่างอ่อนไฟ เนื้อจะเขียวครับ ถ้าเป็นพิมพ์วัดนางพญา พระหัตย์ซ้าย จะชี้ตรงไปที่ ซอกรักแร้ขวา เส้นคอ ใบหู ซ้ายจะ ตกที่สังฆาติ ผมไม่ใช่เซียน อย่าเชื่อผมนะครับ santa
    เบญจรงค์
    เบญจรงค์

คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ..  ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ Empty Re: คืนนี้รบกวนลุงหมออีกแล้วครับ.. ขอคำวิจารย์ครับ กระผมขอน้อมรับด้วยความเต็มใจครับ

ตั้งหัวข้อ  เบญจรงค์ Sun Sep 09, 2012 10:59 am

ขอบพระคุณครับ...
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 09, 2012 5:13 pm

เบญจรงค์ พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณครับ...

Rolling Eyes Wink Laughing sunny cheers ยินดีครับผม geek jocolor cherry santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:55 pm