ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

รบกวนลุงหมอลงภาพทิ้งท่อนด้วยเจ้าค่ะ

thanita
    thanita
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอลงภาพทิ้งท่อนด้วยเจ้าค่ะ   - Page 2 Empty Re: รบกวนลุงหมอลงภาพทิ้งท่อนด้วยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  thanita Mon Jun 20, 2011 12:25 pm

ขอบคุณค่ะ ทุกคน

บ่เป็นหยังดอกค่ะ ตอนนี้ ยังไม่ได้
    แต่มั่นใจ ว่า คงจะได้ ในเร็วนี้ Idea
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอลงภาพทิ้งท่อนด้วยเจ้าค่ะ   - Page 2 Empty Re: รบกวนลุงหมอลงภาพทิ้งท่อนด้วยเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jun 21, 2011 6:44 pm

thanita พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะ ทุกคน

บ่เป็นหยังดอกค่ะ ตอนนี้ ยังไม่ได้
    แต่มั่นใจ ว่า คงจะได้ ในเร็วนี้ Idea

Sad Smile Very Happy Laughing Rolling Eyes Wink albino cherry santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Jun 22, 2011 1:49 pm

ลุงหมอเจ้าขา ที่สำคัญอู๊ดดี้ไม่ได้ถามเค้านะชิว่ามาจากหน่วยงานใด Exclamation Question
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 22, 2011 6:58 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:ลุงหมอเจ้าขา ที่สำคัญอู๊ดดี้ไม่ได้ถามเค้านะชิว่ามาจากหน่วยงานใด Exclamation Question
    Very Happy Smile Laughing คุณอู๊ดดี้ก็ ถามเขาได้นิ หรือ ไปที่ "ศูนย์เพาะชำกล้าไม้จ.ขอนแก่นเ" เลยดีก่าตรงประเดนถามเขาจ้า santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Jun 22, 2011 7:47 pm

alien Very Happy ใช่แล้วเจ้าค่ะ ตรงประเด็นถามได้ที่เพาะกล้าไม้ขอนแก่น แต่เจ้าประคู้นไกลหลายเด้อ และที่สำคัญไม่เคยเข้าไปอิอิ Sleep drunken อู๊๊ดดี้กะไว้ว่าจะไปถามเพาะกล้าไม้ที่สารคาม เพราะเวลาที่อู๊ดดี้ไปนา จะผ่านจร้า เป็นลูกชาวนาแต๋ว่าทำนาไม่เป้งเด้อ น่ารังเกลียดสุดๆ อิอิ Winkทำได้คือเป็นกำลังใจจ๊ะ เราเป้งอิควซังจ๊ะ ใช้หมองๆๆ มีคนทำให้และเราก็หาร 2 จ๊ะ queen แต่คุณแม่จะสอนเสมอว่าอย่าเอาเปรียบเค้า ชาวนาลำบากมากมาก เราก็ไม่ได้เอาเปรียบเด้อ ก็อีแค่ไม่ไปลงแรงช่วยเค้า เวลาแบ่งเราก็ให้เค้าเยอะกว่าอีกต่ะหาก ( เราจ่ายทุกอย่างจ๊ะ เค้าใช้แรงอย่างเดียว) สรุปพูดเรื่องรับกล้าไม้ไถลมาถึงเรื่องทำนาได้ไงเนี๊ยะเจ้าอู๊ดดี้เอ้ย ไปละเดี๋ยวคุณลุงหมอ santa จะรำคาญเอาเด้อ geek flower lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 22, 2011 8:17 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: alien Very Happy ใช่แล้วเจ้าค่ะ ตรงประเด็นถามได้ที่เพาะกล้าไม้ขอนแก่น แต่เจ้าประคู้นไกลหลายเด้อ และที่สำคัญไม่เคยเข้าไปอิอิ Sleep drunken อู๊๊ดดี้กะไว้ว่าจะไปถามเพาะกล้าไม้ที่สารคาม เพราะเวลาที่อู๊ดดี้ไปนา จะผ่านจร้า เป็นลูกชาวนาแต๋ว่าทำนาไม่เป้งเด้อ น่ารังเกลียดสุดๆ อิอิ Winkทำได้คือเป็นกำลังใจจ๊ะ เราเป้งอิควซังจ๊ะ ใช้หมองๆๆ มีคนทำให้และเราก็หาร 2 จ๊ะ queen แต่คุณแม่จะสอนเสมอว่าอย่าเอาเปรียบเค้า ชาวนาลำบากมากมาก เราก็ไม่ได้เอาเปรียบเด้อ ก็อีแค่ไม่ไปลงแรงช่วยเค้า เวลาแบ่งเราก็ให้เค้าเยอะกว่าอีกต่ะหาก ( เราจ่ายทุกอย่างจ๊ะ เค้าใช้แรงอย่างเดียว) สรุปพูดเรื่องรับกล้าไม้ไถลมาถึงเรื่องทำนาได้ไงเนี๊ยะเจ้าอู๊ดดี้เอ้ย ไปละเดี๋ยวคุณลุงหมอ santa จะรำคาญเอาเด้อ geek flower lol!

Very Happy Smile Laughing เข้าไปถามเลยศูนย์เพาะชำกล้าไม้เขาใจดี มีพันธู์ไม้แจกฟรีๆอีกด้วย เขาจะดีใจซะอีกไปปรึดษาได้เลยจ้า santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Jun 23, 2011 2:23 pm

Wink Smile Very Happy ครับผ้มจะไปจัดการ สัญญาเจ้าคร้่าหากทราบเรื่องแล้จวจะรายงานเด้อ drunken Sleep
    piyasak
    piyasak

ตั้งหัวข้อ  piyasak Tue Jul 19, 2011 11:46 am

อยากรู้ด้วยคนครับพี่อู๊ดดี้
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 20, 2011 1:29 am

Very Happy Laughing Smile คุณดา นำมาลงให้ละ นะครับ? Rolling Eyes sunny santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Jul 27, 2011 1:52 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile คุณดา นำมาลงให้ละ นะครับ? Rolling Eyes sunny santa
    อยู่ตรงกะไหนน้อ จะตามหาเจอป่ะ เจ้าอู๊ดดี้ Exclamation Question Arrow
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 27, 2011 5:38 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile คุณดา นำมาลงให้ละ นะครับ? Rolling Eyes sunny santa
    อยู่ตรงกะไหนน้อ จะตามหาเจอป่ะ เจ้าอู๊ดดี้ Exclamation Question Arrow

Very Happy Laughing Smile รูปอู๊ดดี้ ที่เอามาลง มีฝักกะใบนะ ใช่ละ นะ หน้าฝนยอดกำลังแตกใบจะไม่มีฝัก ต้องตอนแล้งๆ นะจึงมี santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 8:46 am