ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

สมาชิกลุงหมอมาเยี่ยมแบ่งวุ้น?

อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

สมาชิกลุงหมอมาเยี่ยมแบ่งวุ้น? - Page 2 Empty Re: สมาชิกลุงหมอมาเยี่ยมแบ่งวุ้น?

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Jun 30, 2011 2:10 pm

Thank you everybody. Razz ขอบคุณจร้าคุณหนูแดง คุณน้ำ คุณน้ำต้องรอก่อนเด้อครบเดือนเมื่อไรเดี๋ยวอู๊ดดี้จะจัดการส่งไปให้เด้อ หากไม่อยากจะรอประเดี๋ยวอู๊ดดี้จะเดินไปขอกะลุงหมอ พ่อมดขาวใจดีให้ พ่อมดผู้สุขุมผู้มีบารมีเปี่ยมไปด้วยคุณธรรมความเมตตาและเนื้อนาบุญอันสูงส่งของพวกเรา เนี๊ยะเดินยังไม่ถึงใจอู๊ดดี้ไปถึงก่อนหละ Wink cheers หนูแดงจ๋าถังอู๊ดดี้มีแล้วแต่เค้าใบใหญ่เกินไป กะว่าจะไปหาถังเหมือนในหนังจีนนะที่เค้านั่งแช่น้ำนะ นั่นถังไม้เราจะเอาถังพลาติก เราว่าน่าจะมีนะ ไม่มีก็วาดรูปเอาละกัน รึว่าจะไปหาต้นไม้ใหญ่แล้วมาขุดเอา Question เริ่มเพ้อเจ้อหล่ะ เดี๋ยวโดนตึบ ไปดีก่า บ๊าย บาย pig albino flower lol!
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

สมาชิกลุงหมอมาเยี่ยมแบ่งวุ้น? - Page 2 Empty Re: สมาชิกลุงหมอมาเยี่ยมแบ่งวุ้น?

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Jun 30, 2011 2:20 pm

น้ำ เย็นใจ พิมพ์ว่า:
    อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:;วุ๊ย Exclamation ว๊าย Exclamation ไม่ได้แล้ว สูตรนี้ต้องไปจดลิขสิทธิ์ เด้อ queen queen เดี๋ยวคลีโอพัตราจะมาเอาสูตรนี้ไป ( farao farao เห็นมั๊ยฟาโรห์มาแย้วนี่ ) geek คิดหนักละทีนี่จะเอาถังหมักวางไว้นะที่แห่งใด Question Evil or Very Mad ห้องน้ำรึก็ไม่ได้ มีคนมาใช้ด้วยกลัวเค้าใส่อะไรลงไป พวกหลานๆ พวกวัยรุ่นเค้ายิ่งไม่ชอบกลิ่นน้ำหมักอยู่( พวกไม่รู้คุณค่า confused )แต่เวลาคันเราเอาน้ำฝาถังไปฉีดใส่ให้ละไม่พูด drunken drunken อู๊ดดี้จะทำอิหลีเด้อลุงหมอ เพราะมีถังอยู่แล้วจ๊ะ แฮะ Arrow Arrow ไม่สวยให้รู้ไปเนอะ ไม่ใช่ อะรัยดอกเด้อ ขอสุขภาพมาก่อนก็ดีหล่ะ อยากอยู่ไปนานๆเด้อ cheers cheers queen แต่ต้องรออีก 1 เดือน เพราะอู๊ดดี้ต้องรอหัวเชื้อเจ้าค่ะ Sleep Sleep :sleep: :flower: :lol!:
    เอาใจช่วยคุณอู๊ดดี้นะจ๊ะ Laughing Laughing ..คุณอู๊ดดี้รอหัวเชื้อแค่เดือนเดียว แต่ของน้ำต้องรอมีบุญให้ได้รับหัวเชื้อบ้างจ้า Wink Wink ..ตอนนี้กำลังอธิษฐานขอให้ความฝันเป็นจริงจ้า cheers cheers king geek
    ลุงหมอคะ Neutral ถ้าน้ำไม่มีหัวเชื้อ bounce หมัก4 เดือนก็ใช้ได้ใช่มั้ยคะ อยากสวยบ้างค่ะ Wink แต่จริงๆแล้วอยากแช่บ้างค่ะเพราะมีปัญหาตามข้อ แล้วตอนนี้ไม่รู้เป็นไรค่ะนั่งพับเพียบ ขัดสมาธิไม่ได้ค่ะ affraid Rolling Eyes Evil or Very Mad Crying or Very sad ถ้าเราใช้ถังทรงสูงไม่เปลืองที่เพราะหาที่วางไม่ได้เหมือนคุณอู๊ดดี้เลยค่ะ ต้องงอเข่าท่านั่งจับเจ่าอย่างนี้ได้มั้ยคะ Twisted Evil Twisted Evil albino drunken

คุณน้ำจ๋าอู๊ดดี้เคยเห็นจ๊ะถังทรงสูง ไม่รู้ตอนนี้มีรึป่าว ก็ขนาดเราไปนั่งได้จ๊ะ รู้สึกว่าจะหนาด้วย ไม่ต้องนั่งจับเจ่าจร้า แหม พูดสะน่าสงสารเนอะนั่งจับเจ่า เอากะละมังใหญ่ก็ได้จ๊ะ ลุงหมอเคยบอกอู๊ดดี้ด้วยว่าหากไม่มีก็เอาสระน้ำเด็กก็ได้ อิอิ ดีสิจะได้หาทูพรีสมาใส่ นั่งแชไปสวดมนต์ไปเนอะ เอาอย่างปรมจารย์ใหญ่ของเรางิงิ pig :cheers: flower lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 30, 2011 6:59 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:คุณอู๊ดดี๋ก็ซื้อถังที่หนูแดงบอกนัั่นละ ถังที่เขาเอามาผสมปูน
    เราลงนอนอาบแช่พอดีตัว มันทนทาน และก็แข็งแรงดีจ้า
    หนูแดงลงแช่อาบเกีอบทุกวัน รูปแขน ขา ไปด้วย ผิวพรรณจะได้เปร่งปรั่งเด้อ Very Happy Very Happy
    ลุงหมอว่างัยเจ้าค่ะ Very Happy Very Happy

Very Happy Very Happy Smile ถูกต้อง ละครับ cheers ถังหนาทน พื้นล่างมีทรายปูพื้นก่อนช่วยรับน้ำหนักน้ำ ในถังได้จะดี ไม่มีก็ได้นิ จะได้ไม่สกปรก อยู่ที่ ราคา ละหนักก็หนา ทนแต่แพง ถ้า เบาหน่อย ก็จะบาง เบาราคา ตามมา ถูกแพง ตามน.น. จ้า santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Jun 30, 2011 7:15 pm

ถึงว่าคูณหนูแดงถึงได้ผิวสวยเนอะ อู๊ดดี้ไม่กล้านั่งใกล้ Mad Crying or Very sad รออู๊ดดี้ด้วยเด้อ อย่าสวยเกินหน้าเกินตาละ
    drunken Sleep หากไม่มีก็จะเอากะละมังซักผ้านี่ละดูก่อน albino ทำไปรอ 1 เดือน ก็น่าจะโอเคนะค่ะ นะค่ะ cheers cheers cheers flower
    lol!
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Thu Jun 30, 2011 9:22 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:ถึงว่าคูณหนูแดงถึงได้ผิวสวยเนอะ อู๊ดดี้ไม่กล้านั่งใกล้ Mad Crying or Very sad รออู๊ดดี้ด้วยเด้อ อย่าสวยเกินหน้าเกินตาละ
    drunken Sleep หากไม่มีก็จะเอากะละมังซักผ้านี่ละดูก่อน albino ทำไปรอ 1 เดือน ก็น่าจะโอเคนะค่ะ นะค่ะ cheers cheers cheers flower
    lol!

Very Happy santa คุณอู๊ดดี่จ้า..แต่ความสวยนี่รอกันบ่ได้เด้อ งิงิ ลุงหมออุตสาห์ส่งมาให้
    ต้องรีบ ๆ จ้า I love you santa Sleep
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 30, 2011 9:35 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Thank you everybody. Razz ขอบคุณจร้าคุณหนูแดง คุณน้ำ คุณน้ำต้องรอก่อนเด้อครบเดือนเมื่อไรเดี๋ยวอู๊ดดี้จะจัดการส่งไปให้เด้อ หากไม่อยากจะรอประเดี๋ยวอู๊ดดี้จะเดินไปขอกะลุงหมอ พ่อมดขาวใจดีให้ พ่อมดผู้สุขุมผู้มีบารมีเปี่ยมไปด้วยคุณธรรมความเมตตาและเนื้อนาบุญอันสูงส่งของพวกเรา เนี๊ยะเดินยังไม่ถึงใจอู๊ดดี้ไปถึงก่อนหละ Wink cheers หนูแดงจ๋าถังอู๊ดดี้มีแล้วแต่เค้าใบใหญ่เกินไป กะว่าจะไปหาถังเหมือนในหนังจีนนะที่เค้านั่งแช่น้ำนะ นั่นถังไม้เราจะเอาถังพลาติก เราว่าน่าจะมีนะ ไม่มีก็วาดรูปเอาละกัน รึว่าจะไปหาต้นไม้ใหญ่แล้วมาขุดเอา Question เริ่มเพ้อเจ้อหล่ะ เดี๋ยวโดนตึบ ไปดีก่า บ๊าย บาย pig albino flower lol!

Very Happy Smile Laughing ถ้าจะแบ่งปันกันก็ แบ่งไปได้เลย? แล้วไปรอครบอายุปลายทางได้ไงครับ?จะได้ ขยาย ต่อไปเลย cheers santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Fri Jul 01, 2011 12:41 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Thank you everybody. Razz ขอบคุณจร้าคุณหนูแดง คุณน้ำ คุณน้ำต้องรอก่อนเด้อครบเดือนเมื่อไรเดี๋ยวอู๊ดดี้จะจัดการส่งไปให้เด้อ หากไม่อยากจะรอประเดี๋ยวอู๊ดดี้จะเดินไปขอกะลุงหมอ พ่อมดขาวใจดีให้ พ่อมดผู้สุขุมผู้มีบารมีเปี่ยมไปด้วยคุณธรรมความเมตตาและเนื้อนาบุญอันสูงส่งของพวกเรา เนี๊ยะเดินยังไม่ถึงใจอู๊ดดี้ไปถึงก่อนหละ Wink cheers หนูแดงจ๋าถังอู๊ดดี้มีแล้วแต่เค้าใบใหญ่เกินไป กะว่าจะไปหาถังเหมือนในหนังจีนนะที่เค้านั่งแช่น้ำนะ นั่นถังไม้เราจะเอาถังพลาติก เราว่าน่าจะมีนะ ไม่มีก็วาดรูปเอาละกัน รึว่าจะไปหาต้นไม้ใหญ่แล้วมาขุดเอา Question เริ่มเพ้อเจ้อหล่ะ เดี๋ยวโดนตึบ ไปดีก่า บ๊าย บาย pig albino flower lol!

Very Happy Smile Laughing ถ้าจะแบ่งปันกันก็ แบ่งไปได้เลย? แล้วไปรอครบอายุปลายทางได้ไงครับ?จะได้ ขยาย ต่อไปเลย cheers santa
    ได้เล้ย อู๊ดดี้จะแบ่งให้คุณน้ำ เด้อ ที่อยู่ล่ะจ๊ะ ที่อยู่ไหนหน่อ Idea Idea
    ??? ????
    ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  ??? ???? Fri Jul 01, 2011 5:04 pm

คุณอู๊ดดี้จ๋า  Very Happy น้ำอยู่กรุงเทพฯจ้า ถ้าส่งมาให้น้ำจะแตกเสียหายรึเปล่าจ๊ะ  Crying or Very sad คงต้องอธิษฐานว่ามีใครมาเที่ยวกทม.รึเปล่า หรือน้ำมีโอกาสได้ไปเที่ยวขอนแก่นหรือโคราชหรือเปล่า  Rolling Eyes  Rolling Eyes ยิ่งได้ไปกราบสวัสดีลุงหมอที่พิจิตรได้ละก้อถือเป็นบุญกุศลของน้ำแท้ๆเลยค่ะ cheers  sunny ...ขอให้ฝันเป็นจริงด้วยจ้า Sleep  Sleep  sunny ..คุณอู๊ดดี้เอาใจช่วยน้ำด้วยจ้า albino  cherry  queen  jocolor  geek 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 01, 2011 8:03 pm

น้ำ เย็น พิมพ์ว่า:คุณอู๊ดดี้จ๋า  Very Happy น้ำอยู่กรุงเทพฯจ้า ถ้าส่งมาให้น้ำจะแตกเสียหายรึเปล่าจ๊ะ  Crying or Very sad คงต้องอธิษฐานว่ามีใครมาเที่ยวกทม.รึเปล่า หรือน้ำมีโอกาสได้ไปเที่ยวขอนแก่นหรือโคราชหรือเปล่า  Rolling Eyes  Rolling Eyes ยิ่งได้ไปกราบสวัสดีลุงหมอที่พิจิตรได้ละก้อถือเป็นบุญกุศลของน้ำแท้ๆเลยค่ะ cheers  sunny ...ขอให้ฝันเป็นจริงด้วยจ้า Sleep  Sleep  sunny ..คุณอู๊ดดี้เอาใจช่วยน้ำด้วยจ้า albino  cherry  queen  jocolor  geek 

Very Happy Smile Laughing ก็ แล้วแต่บุญนิ คนมีบุญ บุญก็ จะพาเรามา เจอกันเองจ้า sunny cherry santa
    น้ำ เย็นใจ

ตั้งหัวข้อ  น้ำ เย็นใจ Mon Jul 04, 2011 3:30 pm

ค่ะ...น้ำจะสวดมนต์ภาวนานั่งสมาธิ ให้บุญหนุนนำค่ะ Smile Very Happy Laughing Razz Wink cheers cheers cheers queen
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Tue Jul 05, 2011 2:29 pm

เอาใจช่วยนะจ๊ะ อิอิ Idea Idea เอางี่มั๊ย อู๊ดดี้จะส่งไปกะรถทัวร์ แล้วคุณน้ำก็ไปรับที่ อู่รถก็ได้ นครชัยแอร์ ใกล้บ้านรึป่าวจ๊ะ sunny หากคุณน้ำต้องการก็ได้เลย ก็บอกไปละกันเด้อ แต่ตอนนี้เว๊ปลุงหมอเข้าย๊ากมาก ยังสงกะสัยลงยันต์กันอู๊ดดี้ไว้เด้อนิ.. flower flower ไม่รู้คุณหนูแดงหาประตูเข้าเว๊ปเจอยัง drunken drunken Sleep Sleep

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 4:19 am