ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

คนขอนแก่นรับหัวเชื้อและมหาบำบัติ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

คนขอนแก่นรับหัวเชื้อและมหาบำบัติ - Page 2 Empty Re: คนขอนแก่นรับหัวเชื้อและมหาบำบัติ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 30, 2011 6:38 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy คุณอู๊ดดี๋ทำเหมือนหนูแดงเลยจร้า...
    ก่อนจะตัดหนูแดงก็พูดเองเออเองเเหมือนกัน I love you
    และเวลาทำน้ำหมักหนูแดงก็จะตั้งนโม 3 จบ แล้วก็ตามด้วย อิติปิโส
    ทุกครั้งที่เปิดฝาถังและคนน้ำหมักด้วยจ้า
    Very Happy Very Happy ลุงหมอจ้าขา Very Happy bounce มีอะไรที่จะแนะนำหนูแดงเพิ่มเติมบ่ค่ะ Very Happy santa Sleep

Rolling Eyes Very Happy Smile Laughing เธอ..ยอดมาก แบบนี้ พอได้อายุ เป็นยาวิเศษเลย เมื่อเวลา นำไปใช้ครูอาจารย์ เทวดา ผู้รักษายา จะมาช่วยรักษา และ นำโรคออกจากกายผู้ป่วยจ้า sunny cherry santa
    หนูแดง
    หนูแดง
    สมาชิกทั่วไป

คนขอนแก่นรับหัวเชื้อและมหาบำบัติ - Page 2 Empty Re: คนขอนแก่นรับหัวเชื้อและมหาบำบัติ

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Thu Jun 30, 2011 9:37 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy คุณอู๊ดดี๋ทำเหมือนหนูแดงเลยจร้า...
    ก่อนจะตัดหนูแดงก็พูดเองเออเองเเหมือนกัน I love you
    และเวลาทำน้ำหมักหนูแดงก็จะตั้งนโม 3 จบ แล้วก็ตามด้วย อิติปิโส
    ทุกครั้งที่เปิดฝาถังและคนน้ำหมักด้วยจ้า
    Very Happy Very Happy ลุงหมอจ้าขา Very Happy bounce มีอะไรที่จะแนะนำหนูแดงเพิ่มเติมบ่ค่ะ Very Happy santa Sleep

Rolling Eyes Very Happy Smile Laughing เธอ..ยอดมาก แบบนี้ พอได้อายุ เป็นยาวิเศษเลย เมื่อเวลา นำไปใช้ครูอาจารย์ เทวดา ผู้รักษายา จะมาช่วยรักษา และ นำโรคออกจากกายผู้ป่วยจ้า sunny cherry santa

santa ขอบคุณเจ้าค่ะลุงหมอ...หนูแดงทำแบบนี้ทุกครั้งเจ้าค่ะ..
    หนูแดงคิดอยู่ในใจเหมือนกันว่ากว่าจะได้อายุคงสวดมนต์ได้
    ไปหลายร้อยจบเจ้าค่ะ.เพราะหนูแดงเองไม่รู้ว่าจะต้องท่องบทสวดบทไหน
    เลยใช้บทสวดนี้เจ้าค่ะ... sunny
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 30, 2011 9:45 pm

Very Happy Smile Laughing บทสวด อิติปิโส จะดีที่สุด เท่าที่ เคยศึกษามา โดนผีหลอก ผีอำ พอเริ่ม" อิติปิโส " มันกระเดน ลอยไปไกลเลยจ้า santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Fri Jul 01, 2011 12:24 pm

Razz Razz ]ลุฃหมอเจ้าขา แล้ว " อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนาพุทธะตังโสอิ อิโสตังพุทธะปิติอิ " นี่ได้เหมือนกันรึป่าวเจ้าค่ะ เพราะเป็นบทที่ติดสมองอู๊ดดี้เลยเจ้าค่ะ ( พูดไปติดสมอง tongue tongue ) เวลาโดนผีอำ อู๊ดดี้นึกได้แต่ "พุทโธ " เจ้าคะ Wink Razz Razz pig flower lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 01, 2011 7:57 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า: Razz Razz ]ลุฃหมอเจ้าขา แล้ว " อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนาพุทธะตังโสอิ อิโสตังพุทธะปิติอิ " นี่ได้เหมือนกันรึป่าวเจ้าค่ะ เพราะเป็นบทที่ติดสมองอู๊ดดี้เลยเจ้าค่ะ ( พูดไปติดสมอง tongue tongue ) เวลาโดนผีอำ อู๊ดดี้นึกได้แต่ "พุทโธ " เจ้าคะ Wink Razz Razz pig flower lol!

Very Happy Smile Laughing Rolling Eyes ลุฃหมอเจ้าขา แล้ว " อิติปิโส วิเสเสอิ อิเสเส พุทธะนาเมอิ อิเมนาพุทธะตังโสอิ อิโสตังพุทธะปิติอิ " ให้ต่อไปอีกนิดว่า " อิกะวิติ " ก็ จะดีครับ ใช้ได้อยู่นะ? cherry santa

เวลาขณะนี้ Mon Apr 29, 2024 6:51 am