ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

mimno
piyasak
น้ำ เย็นใจ
thanita
หนูแดง
ลุงหมอ
อู๊ดดี้
11 posters

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ - Page 3 Empty Re: อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 05, 2011 7:28 pm

piyasak พิมพ์ว่า: ลุงหมอครับ ผมไม่รู้จะเริ่มยังงัยดีครับ
    ถ้างั้ยผมเชื่อพี่อู๊ดดี้ดีกว่าครับ ผมอยากจะรบกวน
    ขอหัวเชื้อของคุณลุงหมอเพื่อไปทำการขยายได้หรือเปล่าครับ
    เพื่อที่ในวันหน้าผมจะได้ช่วยเหลือคนที่เค้าเดือดร้อน อย่างที่พี่อู๊ดดี้
    ช่วยผมได้บ้างครับ

affraid bom bounce Wink อย่างที่บอกนะครับ ตั้งใจจะหมักให้จริงจังก่อนนะครับ เริ่มหาถัง อย่างน้อย 20 ลิตร เตรียมหมักได้เลยจ้า การหมักเท่าที่เห็น เพียงเริ่มทดลองเอง?เริ่ม ให้ได้สักพักนะครับให้ได้ถัง 20 ลิตรสัก 4ถึง 5 ถัง และพร้อมที่จะขยาย บอกมาผมจะแบ่งหัวเชื้อไปให้นะครับ เพื่อเพิ่มอายุให้เป็น มหาบำบัติ ตามพุทธมหาบัญัติ ให้เป้นประโยชน์ ต่อชาวโลกต่อไปจ้า cheers santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ - Page 3 Empty Re: อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Jul 06, 2011 10:27 am

คุณน้องปิยะศักดิ์ ก็ทำตามที่ตั้งใจไ้ว้เลยสะสิ ไปหาถังใบ 20 ลิตร ละก็หาพืชผักสวนครัวใกล้ตัว ขิง ข่า ตะไคร้ ตั้งใจหมักเข้าไว้ละก็อย่าลืมใส่ความตั้งใจ ใส่ใจ ใส่รักลงไปด้วยอ้อ จำได้หล่ะ ปิยะศักดิ์เคยบอกพี่ไปว่าหมักมังคุดมิใช่รึ? เต็มถังยังจ๊ะ หากเต็มแล้วก็หาอย่างอื่นมาหมักเด้อ ละก็อย่าลืม > อธิษฐานจิตเข้าไว้ลุงหมอท่านจะได้พิจารณาเรื่องหัวเชื้อพุทธมหาบัญญัติจ๊ะ คุณน้องปฎิบัติพ่อแม่ เป็นห่วงบุพการี ก็เสมอว่าเป็นเป็นผู้มีจิตใจดีอยู่แล้ว บอกได้เลยคุณน้องเอ๋ยที่หมักไว้นะไม่เสียหรอก ไ่ม่มีหมดอายุอีกต่างหาก ยิ่งนานยิ่งดีจ๊ะ อย่าหมักกระปุกน่ารักขนาดนั้น อย่างที่ลุงหมอท่านว่าละหามาหมักให้ได้ 4ถัง 5 ถัง จะได้ใจเย็นใจดี อิอิ อย่างพี่อู๊ดดี้นะเมื่อก่อนนะ ได้ยินอะไรไม่ได้จะเดือดเลย เดี๋ยวนี้ก็โอเคจ๊ะ ลงมาบ้างเหมือนกัน จริงๆนะมิได้ขี้ตั๋วเด้อ สรุปก็ตั้งใจนะหากจะช่วยพี่น้องชาวโลกด้วยกัน ไม่เข้าใจเราก็มีท่านอาจารย์เราอยู่ปรึกษาได้ ช่วยกันจ๊ะ pig queen flower lol!
    piyasak
    piyasak

ตั้งหัวข้อ  piyasak Fri Jul 08, 2011 9:31 am

ขอบคุณครับที่อู๊ดดี้ครับ เดี๋ยวผมจะรีบทำโดยค่วนครับ 4 เดือนใช้ได้ใช้รึเปล่าพี่อู๊ดดี้
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 08, 2011 7:48 pm

piyasak พิมพ์ว่า: ขอบคุณครับที่อู๊ดดี้ครับ เดี๋ยวผมจะรีบทำโดยค่วนครับ 4 เดือนใช้ได้ใช้รึเปล่าพี่อู๊ดดี้

Very Happy Laughing Smile หมักมากๆ เวลาจะใช้เอง หรือคนอื่นๆญาติป่วย ก็จะได้ใช้ ปีหน้า อากาศจะเป็นพิษ เราได้ใช้แน่นอน หมัก 4 เดือนก็ เอามา ทา ถูโรคเกิดจากผิวหนังได้ทุกชนิดแม้แต่ รังแค สะเกร็ดเงิน ปวดเข่า ขาหลัง กระดูก รีดสีดวง ตกขาว มะเร็งมดลูก ทาหรือแช่จะได้ผลดี ที่สุดเลยครับ cheers sunny cherry santa
    piyasak
    piyasak

ตั้งหัวข้อ  piyasak Sat Jul 09, 2011 9:16 am

ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆ เลยครับ ที่ให้ความรู้
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Sat Jul 09, 2011 6:29 pm

หมักไว้เยอะๆนะจ๊ะคุณน้อง หมักทุกอย่างที่ขวางหน้าเด้อ Very Happy Smile flower lol! อย่างที่ลุงหมอท่านว่า 4 เดือนก็เอามาทาถู ปวดแข้งปวดขาก็เอามาทาจ๊ะ อย่างพี่อู๊ดดี้เอาน้ำฝาถังไปฉีดพ่นใส่ตามแขนขา ให้คุณยาย เพราะท่านแพ้สารเคมีที่อยู่ในผัก ท่านบอกว่าเย็นสบายจังเลย หายคัน คาราไมด์ ชิดซ้ายเลยจ๊ะ cheers cheers หากน้องหมักได้ครบ 4 เดือน เวลากลับบ้านก็ติดไม้ติดมือไปให้คุณแม่และญาติใช้ก็ได้และอย่าลืมบอกลูกหลานหมักละนะจ๊ะ queen flower lol!
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 09, 2011 10:14 pm

piyasak พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากๆ เลยครับ ที่ให้ความรู้

Very Happy Smile Laughing Razz Wink Rolling Eyes cheers bounce sunny cherry santa
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Sat Jul 09, 2011 10:48 pm

มีเด็ก สี่ ห้า ขวบ สอง สามคน เป็น ตุ่ม คัน มีหนอง แดง
    เต็มขาเลย จาก การแพ้ ยุง หรือแพ้ อะไำรก็ำไำม่รู้

เห็นแล้วสงสาร ก็เลยเอาน้ำฝาถัง ผสมกะดินสอพอง ทาให้
    ยุบค่ะ ตอนนี้เกือบหายแล้ว

ทาให้วันละครั้งค่ะ

เย้ เย้ เย้ ดีใจจัง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 09, 2011 10:56 pm

thanita พิมพ์ว่า:
    มีเด็ก สี่ ห้า ขวบ สอง สามคน เป็น ตุ่ม คัน มีหนอง แดง
    เต็มขาเลย จาก การแพ้ ยุง หรือแพ้ อะไำรก็ำไำม่รู้

เห็นแล้วสงสาร ก็เลยเอาน้ำฝาถัง ผสมกะดินสอพอง ทาให้
    ยุบค่ะ ตอนนี้เกือบหายแล้ว

ทาให้วันละครั้งค่ะ

เย้ เย้ เย้ ดีใจจัง

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes น้ำหมักที่ เกิน 3 เดือน ใช้ทาเลย ดีกว่าน้ำฝาถังนะครับ เช้าเย็นหายไวก่า 1 หรือ 2 ครั้งก็แห้งละจ้า santa
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Mon Jul 11, 2011 5:35 pm

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

ตอนนี้แม่เด็กเริ่มเชื่อ
    หนูก็จะบอกให้เค้าหมัก ไว้ใช้กับลูกเค้าเองค่ะ Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 11, 2011 7:03 pm

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

ตอนนี้แม่เด็กเริ่มเชื่อ
    หนูก็จะบอกให้เค้าหมัก ไว้ใช้กับลูกเค้าเองค่ะ Very Happy

Very Happy Smile Laughing ดีๆๆๆ ได้เพิ่มชาวหมัก เข้ามา อีกราย 1 ดีใจจัง? cheers จะได้คน ทำประโยชน์ ให้กับชาวโลกเพิ่มขึ้นอีก ละวุ้ย? santa
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Tue Jul 12, 2011 1:27 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

Very Happy Smile Laughing ดีๆๆๆ ได้เพิ่มชาวหมัก เข้ามา อีกราย 1 ดีใจจัง? :cheers
    จะได้คน ทำประโยชน์ ให้กับชาวโลกเพิ่มขึ้นอีก ละวุ้ย?
    santa

"คนที่ได้น้ำฝาถังกะน้ำมะเขือเทศไปเช็ดหน้าก็เห็นว่าใช้ดี
    บ้านเค้าปลูกพริกขาย
    หนูกะจะซื้อพริกสดเค้ามาหมัก เค้าก็ให้มาฟรี แลกกะน้ำหมัก
    นี่หนูกะลังจะแนะนำให้เค้าหมักใช้เองอยู่ค่ะ"
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 12, 2011 6:38 pm

Very Happy Smile Laughing ดีๆๆๆ ได้เพิ่มชาวหมัก เข้ามา อีกราย 1 ดีใจจัง? :cheers
    จะได้คน ทำประโยชน์ ให้กับชาวโลกเพิ่มขึ้นอีก ละวุ้ย?
    santa

"คนที่ได้น้ำฝาถังกะน้ำมะเขือเทศไปเช็ดหน้าก็เห็นว่าใช้ดี
    บ้านเค้าปลูกพริกขาย
    หนูกะจะซื้อพริกสดเค้ามาหมัก เค้าก็ให้มาฟรี แลกกะน้ำหมัก
    นี่หนูกะลังจะแนะนำให้เค้าหมักใช้เองอยู่ค่ะ"

Very Happy Laughing Smile ดีเลย สินค้า ต่างตอบแทน?เขาได้ของดีที่ต้องการ เราได้ของถูกใจ ไปขยายประโยชน์ santa
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Tue Jul 12, 2011 6:49 pm

Very Happy Laughing Smile ดีเลย สินค้า ต่างตอบแทน?เขาได้ของดีที่ต้องการ
    เราได้ของถูกใจ ไปขยายประโยชน์
    santa

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
    นี่ยังไม่ได้ไปเอากระท้อนเลย
    แต่น้ำหมักน่ะฝากพี่สะใภ้ ให้เค้าไปแล้ววววค่ะ
    กะว่าวันหยุดยาวนี่แหละเจอกันนนน
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Jul 28, 2011 11:34 am

Very Happy Laughing Smile ดีเลย สินค้า ต่างตอบแทน?เขาได้ของดีที่ต้องการ
    เราได้ของถูกใจ ไปขยายประโยชน์
    santa

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
    นี่ยังไม่ได้ไปเอากระท้อนเลย
    แต่น้ำหมักน่ะฝากพี่สะใภ้ ให้เค้าไปแล้ววววค่ะ
    กะว่าวันหยุดยาวนี่แหละเจอกันนนน
    น้ำลายหยดติ่ง เลย tongue sunny pig flower
    mimno

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ - Page 3 Empty หัวเชื้อป้าเซ้ง

ตั้งหัวข้อ  mimno Sat Sep 10, 2011 4:18 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:หนูแดงได้ขยายมหาบำบัดและขยายหัวเชื้อเรียบร้อยแล้วจ้า
    เวลาหาซื้อไม่ได้ต้องรีบดำเนินการโดยด่วน.... Very Happy santa bounce

รอกลับบ้าน ที่ สูงเนิน ศุกร์นี้ก่อนค่ะ อุปกรณ์พร้อม จะสปีด ตามไปติด ๆ เด้อค่ะ
    ลุงหมอแล้วน้ำมหาบำบัดของป้าเซ้ง (ราคา 1000 บาท ) จะนำเป็นหัวเชื้อได้หรือเปล่า ถ้าได้ ทำตามสูตรลุงหมอ คือ 1:1:5 เลยใช่ไหมค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 10, 2011 9:24 pm

mimno พิมพ์ว่า:
    หนูแดง พิมพ์ว่า:หนูแดงได้ขยายมหาบำบัดและขยายหัวเชื้อเรียบร้อยแล้วจ้า
    เวลาหาซื้อไม่ได้ต้องรีบดำเนินการโดยด่วน.... Very Happy santa bounce

รอกลับบ้าน ที่ สูงเนิน ศุกร์นี้ก่อนค่ะ อุปกรณ์พร้อม จะสปีด ตามไปติด ๆ เด้อค่ะ
    ลุงหมอแล้วน้ำมหาบำบัดของป้าเซ้ง (ราคา 1000 บาท ) จะนำเป็นหัวเชื้อได้หรือเปล่า ถ้าได้ ทำตามสูตรลุงหมอ คือ 1:1:5 เลยใช่ไหมค่ะ

Very Happy Laughing Smile ได้จ้า Rolling Eyes ทำตามสูตร นี้เลย ผม ก็เคย ซื้อของแกมา 5 ขวด 5 พัน เพื่อ เอามา รวมกับหัวเขื้อ พุทธมหาบัญญัติ อายุ 15ปี+ ของผม หวังให้ดี ยิ่งๆขึ้นไป? ดีครับ ช่วยๆกัน ไม่นาน ก็ จะได้มีปริมาณ 200ลิตร แบบของผม จะได้ ช่วยๆกัน แจกครับ santa
    มด
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด Wed Oct 12, 2011 11:55 pm

ได้จ้า Rolling Eyes ทำตามสูตร นี้เลย ผม ก็เคย ซื้อของแกมา 5 ขวด 5 พัน เพื่อ เอามา รวมกับหัวเขื้อ พุทธมหาบัญญัติ อายุ 15ปี+ ของผม หวังให้ดี ยิ่งๆขึ้นไป? ดีครับ ช่วยๆกัน ไม่นาน ก็ จะได้มีปริมาณ 200ลิตร แบบของผม จะได้ ช่วยๆกัน แจกครับ santa

เรียนถามลุงหมอ มดกำลังขยายหัวเชื้อพุทธมหาบัญญัติ15+ ของลุงหมออยู่ค่ะ(ได้รับมาจากพี่หนูแดงคนสวย) เรียนถามว่า ถ้าจะใช้น้ำหยดมหาบำบัดของป้าเช้ง ผสมลงไปด้วยมีอัตราส่วนยังไงค่ะ รึยังไงค่ะ ขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Oct 13, 2011 12:00 am

มด พิมพ์ว่า:ได้จ้า Rolling Eyes ทำตามสูตร นี้เลย ผม ก็เคย ซื้อของแกมา 5 ขวด 5 พัน เพื่อ เอามา รวมกับหัวเขื้อ พุทธมหาบัญญัติ อายุ 15ปี+ ของผม หวังให้ดี ยิ่งๆขึ้นไป? ดีครับ ช่วยๆกัน ไม่นาน ก็ จะได้มีปริมาณ 200ลิตร แบบของผม จะได้ ช่วยๆกัน แจกครับ santa

เรียนถามลุงหมอ มดกำลังขยายหัวเชื้อพุทธมหาบัญญัติ15+ ของลุงหมออยู่ค่ะ(ได้รับมาจากพี่หนูแดงคนสวย) เรียนถามว่า ถ้าจะใช้น้ำหยดมหาบำบัดของป้าเช้ง ผสมลงไปด้วยมีอัตราส่วนยังไงค่ะ รึยังไงค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile ถ้าจะใช้น้ำหยดมหาบำบัดของป้าเช้ง ผสมลงไปด้วยมีอัตราส่วนยังไงค่ะ รึยังไงค่ะ ขอบพระคุณค่ะ ? santa แปลว่า ยังไงนะ งง?ก็ใช้วิธีเดียวกันนิ จากครั้ง 1 ครั้ง 2 และ ต่อๆไป มี อธิบายไว้แล้วนะ กลับไปอ่านครับ santa
    มด
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด Thu Oct 13, 2011 12:58 am

หมายถึงว่า เราขยายน้ำหยดพุทธบัญญัติของลุงหมออยู่น่ะค่ะ แต่จะผสมมหาบำบัดของเช้งลงไปด้วยนิดหน่อย แต่อยากทราบว่าควรผสมมหาบำบัดของป้าเช้งลงไปในขั้นตอนขยายหัวเชื้อพุทธบัญญัติ15+ ปริมาณดีเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Oct 14, 2011 1:25 am

มด พิมพ์ว่า:หมายถึงว่า เราขยายน้ำหยดพุทธบัญญัติของลุงหมออยู่น่ะค่ะ แต่จะผสมมหาบำบัดของเช้งลงไปด้วยนิดหน่อย แต่อยากทราบว่าควรผสมมหาบำบัดของป้าเช้งลงไปในขั้นตอนขยายหัวเชื้อพุทธบัญญัติ15+ ปริมาณดีเท่าไหร่ค่ะ ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile มหาบำบัติ อายุ พอๆกัน ควรมี ปริมณ เท่าๆกันนิ cheers santa
    chuti

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ - Page 3 Empty ลุงหมอ คุณอุ๊ดดี้ คุณหนูแดง ช่วยด้วยจ้า

ตั้งหัวข้อ  chuti Thu Nov 03, 2011 12:47 am

ได้รับน้ำหมัก 15 ปีจากลุงหมอมาแล้ว
    อยากนำมาแบ่งขยายต่อ แต่น้อยมาก
    ถ้าเกิดว่าเราเอาน้ำหมัก15 ปีมาต่อ
    จากที่อ่านกระทู้ อัตราส่วนคือ 1:1:5
    หมายถึง น้ำหมัก 1 ลิตรเหรอคะ
    แล้วได้มาน้อยนิด จะเจียดมาหมักอย่างไรบ้าง
    อยากขยาย เพื่อจะได้ไม่ต้องรบกวนลุงหมออีกค่ะ
    อยากทำไว้เผื่อแผ่คนอื่นบ้าง แนะนำหน่อยด้วยนะคะ
    fish

อยากได้สูตรขยายหัวเชื้อเจ้าค่ะ - Page 3 Empty อยากได้น้ำมหาบำบัดและหัวเชื้อค่ะ

ตั้งหัวข้อ  fish Thu Nov 03, 2011 3:27 pm

พ่อเป็นเบาหวาน ความดัน ไขมัน และนำหนักมาก ปวดขาและขาบวมบ่อยๆ ส่วนตัวหนูเองเป็นโรคตับอักเสบ อยากขอความกรุณาลุงหมด ช่วยส่งน้ำมหาบำบัด ให้ด้วยค่ะ และอยากได้หัวเชื้อมหาบำบัดพร้อมวิธีขยายสูตร ค่ะ ที่บ้านหมัก ลูกยอ มะขามป้อม สมอ บอระเพชร ไว้แล้วค่ะ ได้ประมาณ 2 ปีได้แล้วคะ
    ที่อยู่นะคะ อริสรา ทุ่งกาวี 128 ม.10 ต.ปากแพรก อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71000 ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Nov 03, 2011 4:29 pm

fish พิมพ์ว่า:พ่อเป็นเบาหวาน ความดัน ไขมัน และนำหนักมาก ปวดขาและขาบวมบ่อยๆ ส่วนตัวหนูเองเป็นโรคตับอักเสบ อยากขอความกรุณาลุงหมด ช่วยส่งน้ำมหาบำบัด ให้ด้วยค่ะ และอยากได้หัวเชื้อมหาบำบัดพร้อมวิธีขยายสูตร ค่ะ ที่บ้านหมัก ลูกยอ มะขามป้อม สมอ บอระเพชร ไว้แล้วค่ะ ได้ประมาณ 2 ปีได้แล้วคะ
    ที่อยู่นะคะ อริสรา ทุ่งกาวี 128 ม.10 ต.ปากแพรก อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71000 ขอบคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing Smile ต้องพูดตรงๆ ไม่ได้หวงน้ำหมัก หรือมหาบัญญัติ 15 ปีนะครับ ให้ไปรับฟรีๆได้เลยที่ จ.พิจิตร ผมให้ฟรีๆครับ หัวเชื้อผมก็ แบ่งให้ฟรีๆ ครับ หลายๆรายขอ ผมส่งไปให้กลับเอาไปต่อขยาย แล้วก็หมดโดยเร็ว แทนที่จะเอาไปให้ผู้ป่วย? ซื่งมันน้อย ไม่พอใช้ นะครับ? ผิดวัตถุประสงค์นะครับ พุทธมหาบัญญัติผมมัก จะส่งให้ 2-3 ขวดต่อราย?ของป้าเช็ง ท่าน ขายขวดละ 1 พันบาท แต่ผม ส่งให้ฟรีๆ หลายราย ส่งให้แล้วเงียบไม่รายงานผล

santa ถ้าต้องการ ขอให้โอนค่าส่งไปนะครับ ขอขวดละ 100 ละกันนะครับ sunny ลุงหมอ

cheers ป.ล. พอดีมีคนใจดี โอนไปให้เกินจำนวน เช้าศุกร์นี้จะส่งให้จ้า santa
    fish

ตั้งหัวข้อ  fish Fri Nov 11, 2011 10:16 am

พ่อเป็นเบาหวาน ความดัน ไขมัน และนำหนักมาก ปวดขาและขาบวมบ่อยๆ ส่วนตัวหนูเองเป็นโรคตับอักเสบ อยากขอความกรุณาลุงหมด ช่วยส่งน้ำมหาบำบัด ให้ด้วยค่ะ และอยากได้หัวเชื้อมหาบำบัดพร้อมวิธีขยายสูตร ค่ะ ที่บ้านหมัก ลูกยอ มะขามป้อม สมอ บอระเพชร ไว้แล้วค่ะ ได้ประมาณ 2 ปีได้แล้วคะ

ตอบ ขอบคุณลุงหมอมากนะคะที่ส่งน้ำหมักมาให้ หนูได้โอนเงิน จำนวน 500.-บาท ไปให้เมื่อวันที่ 11/11/11 เวลา 10.00 น. ที่ธนาคารกสิกรไทย หมายเลข 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล สาขาทับคล้อ
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ผลเป็นอย่างไรจะมาให้เล่าฟังใหม่นะคะ
    ปล. Very Happy ที่ลุงหมอให้มา มีน้ำขวดใหญ่ 2 ขวด ขวดเล็กๆ 3 ขวด มันคืออะไร และต้องกินอย่างไรบ้างคะ ขอบคุณค่ะ

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 5:14 pm