ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

รบกวนสอบถาม ความจุถัง/น้ำผึ้ง/การขยายหัวเชื้อ

ต๊อกพานทอง
    ต๊อกพานทอง
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนสอบถาม  ความจุถัง/น้ำผึ้ง/การขยายหัวเชื้อ - Page 2 Empty Re: รบกวนสอบถาม ความจุถัง/น้ำผึ้ง/การขยายหัวเชื้อ

ตั้งหัวข้อ  ต๊อกพานทอง Mon Jul 09, 2012 4:14 pm

Razz Razz คุ้มค่ากับการรอคอยลุงหมอ จริง ๆ ครับbounce bounce bounce

ได้น้ำผึ้ง น้ำผลไม้ เนื้อทิ้งถ่อน และอีกมากมาย และที่สำคัญได้พบลุงหมอ คุณลุงที่แสนจะใจดี

(santa วันนั้นลุงหมอแจกไม่อั้นเลยครับsanta ) และได้เจอพี่ ๆ จากกรุงเทพ ทุกท่านน่ารักมากๆๆๆ หน้าอิ่มเอิบ ใจดี

และได้ร่วมทำบุญกับลุงหมอ เพื่อร่วมสร้างโรงหมักให้บรรลุผลเร็วขึ้น ตามเจตนารมณ์ของลุงหมอ

ได้แลกเปลี่ยนสนธนาเรื่องน้ำหมัก ซึ่งได้ความรู้เพิ่มเติมอีกเยอะเลยครับ บรรยากาศสนุกสนานครื้นเครงมากครับ

ผมก็ขอกราบขอบพระคุณลุงหมออีกครั้งนะครับที่นำสิ่งดี ๆ มาให้ผมถึงบ้าน ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่า คงจะได้ต้อนรับลุงหมอ และพี่ๆ ทุกท่านอีกนะครับ

ปล.ลุงหมอเดินทางบ่อย ๆ ก็ระวังรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

Laughing Laughing Laughing ต๊อกครับ
    Laughing Laughing Laughing
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนสอบถาม  ความจุถัง/น้ำผึ้ง/การขยายหัวเชื้อ - Page 2 Empty Re: รบกวนสอบถาม ความจุถัง/น้ำผึ้ง/การขยายหัวเชื้อ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 10, 2012 2:25 am

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:Razz Razz คุ้มค่ากับการรอคอยลุงหมอ จริง ๆ ครับbounce bounce bounce

ได้น้ำผึ้ง น้ำผลไม้ เนื้อทิ้งถ่อน และอีกมากมาย และที่สำคัญได้พบลุงหมอ คุณลุงที่แสนจะใจดี

(santa วันนั้นลุงหมอแจกไม่อั้นเลยครับsanta ) และได้เจอพี่ ๆ จากกรุงเทพ ทุกท่านน่ารักมากๆๆๆ หน้าอิ่มเอิบ ใจดี

และได้ร่วมทำบุญกับลุงหมอ เพื่อร่วมสร้างโรงหมักให้บรรลุผลเร็วขึ้น ตามเจตนารมณ์ของลุงหมอ

ได้แลกเปลี่ยนสนธนาเรื่องน้ำหมัก ซึ่งได้ความรู้เพิ่มเติมอีกเยอะเลยครับ บรรยากาศสนุกสนานครื้นเครงมากครับ

ผมก็ขอกราบขอบพระคุณลุงหมออีกครั้งนะครับที่นำสิ่งดี ๆ มาให้ผมถึงบ้าน ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่า คงจะได้ต้อนรับลุงหมอ และพี่ๆ ทุกท่านอีกนะครับ

ปล.ลุงหมอเดินทางบ่อย ๆ ก็ระวังรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

Laughing Laughing Laughing ต๊อกครับ
    Laughing Laughing Laughing

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ ก็ พึ่งกลับจาก ลำปาง มาถึงห้อง ตี 1 พอดี มานั่งตอบ กระทู้ต่อ "โชคดี มีน้ำทิพย์ ?" ขอบคุณทุกๆท่านอีกครั้ง ที่ ให้การ ดูแล ช่วยเหลือด้วยดี ทุกๆประการ cheers santa
    winniethepooh
    winniethepooh

ตั้งหัวข้อ  winniethepooh Mon Jul 16, 2012 9:23 am

เสียดายจัง ไม่ได้ไปร่วมด้วย งานเข้าตั้งแต่อาทิตย์นั้น จนถึงบัดนี้ เพิ่งจะเข้ามาดูในเวป สงสัยจะมีกรรมอยู่ เลยไม่ได้ไปพบลุงหมอ ทั้งที่อยู่ใกล้ เสียใจจังเลย คงต้องหมั่นทำบุญ สักวันจะต้องมีโอกาสแน่
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jul 17, 2012 4:06 pm

winniethepooh พิมพ์ว่า:เสียดายจัง ไม่ได้ไปร่วมด้วย งานเข้าตั้งแต่อาทิตย์นั้น จนถึงบัดนี้ เพิ่งจะเข้ามาดูในเวป สงสัยจะมีกรรมอยู่ เลยไม่ได้ไปพบลุงหมอ ทั้งที่อยู่ใกล้ เสียใจจังเลย คงต้องหมั่นทำบุญ สักวันจะต้องมีโอกาสแน่

Very Happy Smile Rolling Eyes ความจริงลุงหมอ เดินทางบ่อยๆ ช่วงนี้ อยากพบตัวก็ บอกมานิ ผ่านไป จะได้โทรบอก แวะ ขอกาแฟ ร้อนกิน? ระหว่างทาง นะครับ cheers santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 4:41 pm