ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

napat
koko
ศรีนวล
กั๊ดจัง
กรองแก้ว
mc2
umakana
saypin
ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
น้อยหน่า
chai1234
หนูแดง
fahkamram
อู๊ดดี้
thanita
ลุงหมอ
20 posters

แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ

fahkamram
    สมาชิกทั่วไป

แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ - Page 2 Empty Re: แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ

ตั้งหัวข้อ  fahkamram Fri Jul 29, 2011 2:31 pm

ได้รับน้ำหยดจากลูงหมอแล้วครับ ขอบคุณครับลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ - Page 2 Empty Re: แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 29, 2011 10:45 pm

fahkamram พิมพ์ว่า:ได้รับน้ำหยดจากลูงหมอแล้วครับ ขอบคุณครับลุงหมอ

Very Happy Laughing Smile ดีใจด้วยจ้า cheers sunny santa
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Jul 30, 2011 12:42 pm

I love you bounce ตอนนี้ที่บ้านต้อนรับผู้เฒ่าผู้แก่ วนกันมาขอน้ำหยด
    ให้คนหนึ่งไปก็ไปโฆษณาว่ากินแล้วดี พากันบอกต่อ
    เลยมาขอน้ำหยด บางท่านถือขวดมาพร้อมน้ำตาลทรายแดง
    น่ารักจริง ๆ และหนูแดงก็บอกสูตรให้ไปหมักด้วยตนเอง
    จะได้ทั้งกินและเอาไว้แช่อาบด้วย เจ้าค่ะลุงหมอ santa farao flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 30, 2011 4:52 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า: I love you bounce ตอนนี้ที่บ้านต้อนรับผู้เฒ่าผู้แก่ วนกันมาขอน้ำหยด
    ให้คนหนึ่งไปก็ไปโฆษณาว่ากินแล้วดี พากันบอกต่อ
    เลยมาขอน้ำหยด บางท่านถือขวดมาพร้อมน้ำตาลทรายแดง
    น่ารักจริง ๆ และหนูแดงก็บอกสูตรให้ไปหมักด้วยตนเอง
    จะได้ทั้งกินและเอาไว้แช่อาบด้วย เจ้าค่ะลุงหมอ santa farao flower

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes อืม..ๆ..ๆ ดีจ้า ชักชวนเขาทำกันจ้า? บอกตรงๆ ผมแจก แบ่งปัน เพื่อให้รู้ สรรพคุณ จะได้มีศัทธา เกิดความเพียร เห็นคุณค่า แล้วเต็มใจ ไปช่วยกันหมัก เพื่อ ตัวเขาเองและ หมู่ ญาติ พี่ๆ น้องๆของเขาเอง? santa
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Jul 30, 2011 8:06 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    หนูแดง พิมพ์ว่า: I love you bounce ตอนนี้ที่บ้านต้อนรับผู้เฒ่าผู้แก่ วนกันมาขอน้ำหยด

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes อืม..ๆ..ๆ ดีจ้า ชักชวนเขาทำกันจ้า? บอกตรงๆ ผมแจก แบ่งปัน เพื่อให้รู้ สรรพคุณ จะได้มีศัทธา เกิดความเพียร เห็นคุณค่า แล้วเต็มใจ ไปช่วยกันหมัก เพื่อ ตัวเขาเองและ หมู่ ญาติ พี่ๆ น้องๆของเขาเอง? santa

เมื่อเช้ามีพี่เขามาขอสูตรการหมักสมุนไพรไป พอตอนเย็นหนูเห็นน้องข้างบ้าน
    เก็บผักสมุนไพรที่ปลูกไว้ริมริ้วหน้าบ้านหอบใหญ่เลย พอเห็นหนูถามว่าพี่หนูแดงหมักได้หรือเปล่าค่ะ
    พอหนูเดินไปดูก็บอกว่าหมักได้ มี ว่านฮ็อก ต้นอ่อมแซบ ใบหม่อน ฯลฯ หนูก็บอกไปว่าอะไรก็ได้ที่เป็นสมุนไพร
    กินได้ก็หมักได้ค่ะ มีประโยชน์ทั้งนั้น หนูเห็นอย่างนี้ก็อมยิ้ม แก้มปริก เลยเจ้าค่ะ ดีใจจริง ๆ ที่เขาให้ความสนใจและมีความตั้งใจที่จะหมักจริง จัง ๆ ค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 01, 2011 1:08 pm

Very Happy Laughing Smile cheers ดีใจจริงๆจ้า พลังมด หรือปลวกแบบเรานี่ละ ช้าแต่ มั่นคง? เขาเห็นผล พลังใจจะตามมาเองนิ? santa
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Mon Aug 01, 2011 1:37 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile cheers ดีใจจริงๆจ้า พลังมด หรือปลวกแบบเรานี่ละ ช้าแต่ มั่นคง? เขาเห็นผล พลังใจจะตามมาเองนิ? santa

ชาวหมักจงเจริญ
    Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 03, 2011 6:47 pm

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes แจ้งข่าว หลายๆท่านที่รอน้ำหยด พุทธมหทบัญญัติ ผมส่งไปละวันนี้ คง วันศุกร์ถึงจ้า ลุงหมอ santa
    chai1234

แบ่งปันขอน้ำหยดพุทธมหาบำบัติฟรีๆ - Page 2 Empty ได้รับแล้ว

ตั้งหัวข้อ  chai1234 Fri Aug 05, 2011 2:25 pm

เรียน ลุงหมอครับ
    ผมชัยภัทร จ.สระแก้ว ได้รับน้ำพุทธบัญบัติแล้วครับ จำนวน 3 ขวด
    ผมใช้ส่วนผสม คือ น้ำพุทธมหาบัญบัติ 4-5 หยด ต่อน้ำสะอาด 1 ลิตร ได้ไหมครับ
    ใช้กิน เช้าครึ่งแก้ว ก่อนนอนครึ่งแแก้ว มากไปหรือเปล่าครับ
    ขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าถูกต้องหรือเปล่า
    (เป็นแพ้อากาศ และ กรดไหลย้อนครับ)
    ขอขอบพระคุณ ลุงหมอเป็นอย่างมาก
    ที่จะช่วยให้ผมได้พ้นจากโรคภัยทั้งปวง

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 05, 2011 3:08 pm

chai1234 พิมพ์ว่า:เรียน ลุงหมอครับ
    ผมชัยภัทร จ.สระแก้ว ได้รับน้ำพุทธบัญบัติแล้วครับ จำนวน 3 ขวด
    ผมใช้ส่วนผสม คือ น้ำพุทธมหาบัญบัติ 4-5 หยด ต่อน้ำสะอาด 1 ลิตร ได้ไหมครับ
    ใช้กิน เช้าครึ่งแก้ว ก่อนนอนครึ่งแแก้ว มากไปหรือเปล่าครับ
    ขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าถูกต้องหรือเปล่า
    (เป็นแพ้อากาศ และ กรดไหลย้อนครับ)
    ขอขอบพระคุณ ลุงหมอเป็นอย่างมาก
    ที่จะช่วยให้ผมได้พ้นจากโรคภัยทั้งปวง

Very Happy Laughing Smile ดีละจ้า ผสมน้ำ 1 ลิตร ก็ ทานเต็มที่ไปเลยครับ ทุกๆเวลาที่จะดื่มน้ำ เต็มๆแก้วเลยจ้า หมด เติมใหม่ครับ? ทานน้ำที่ผสมแล้ว มากๆ ใน 1 เดือน จะตอบได้เองครับ ว่าได้ผล แค่ใหน? แล้วหมักผลไม้รวมไปนะครับ? santa ลุงหมอ
    น้อยหน่า

ตั้งหัวข้อ  น้อยหน่า Sat Aug 06, 2011 1:24 pm

เรียน ลุงหมอค่ะ
    หนูชื่อพิมพ์ยุภา ชนะอัยยรัชต์
    919/10 หมู่ 12 ตำบลอิสาน อำเภอเมือง จังหวัดบุรีรัมย์ 31000
    คืออย่างนี้ค่ะลุงหมอ มีคนรู้จักคนหนึ่งนะคะ เขาเป็น เอดส์ อยู่กับลูก 2 คน สามีก็ทิ้งไป หนูอยากจะช่วยให้เขาหาย เขาลำบากมาก หนูอยากได้น้ำหมักมหาบำบัด และอยากรู้วิธีการใช้สำหรับเขาด้วย ขอบคุณนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 06, 2011 2:03 pm

น้อยหน่า พิมพ์ว่า:เรียน ลุงหมอค่ะ
    หนูชื่อพิมพ์ยุภา ชนะอัยยรัชต์
    919/10 หมู่ 12 ตำบลอิสาน อำเภอเมือง จังหวัดบุรีรัมย์ 31000
    คืออย่างนี้ค่ะลุงหมอ มีคนรู้จักคนหนึ่งนะคะ เขาเป็น เอดส์ อยู่กับลูก 2 คน สามีก็ทิ้งไป หนูอยากจะช่วยให้เขาหาย เขาลำบากมาก หนูอยากได้น้ำหมักมหาบำบัด และอยากรู้วิธีการใช้สำหรับเขาด้วย ขอบคุณนะค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เฮ้อ?...ชีวิตรหนอ... ชีวิตร? ครับผม จะรีบส่งไป ให้ไวที่สุด ละกันนะครับ? ในระหว่างนี้ ให้งดเค็ม งด ใขมันให้ได้นะครับ ตับ ไต จะได้ไม่ทำงานหนักเกินไปได้พักบ้าง? และ เมื่อได้ไปแล้ว ให้หยด ใส่น้ำดื่มครั้งละ 1 แก้ว ต่อ 2 หยด อย่างน้อยวันละ 4 - 5 แก้วให้ได้ครับ Smile ถ้า ทำได้ ต่อเนื่อง 3 เดือน รู้ผลครับ? จะแบ่งไปให้ หลายขวด ให้หนู ทำตนอุทิศเพื่อประโยชน์ แก่ชาวโลกด้วย อีก 1 คนนะ ให้แก่ ผู้ควรให้? เขาต้องขอจึงให้นะครับ? cheers

santa Wink affraid ได้โปรดรู้ไว้ก่อนนะครับ ในบางราย ที่ใช้น้ำหยดพุทธมหาบำบัติ เมื่อเริ่มใช้ ถ้าร่างกายมีโรคมากป่วย ตรงใหน จะมีอาการเจ็บ ปวด ตรงจุดที่ป่วย ? อาจมึนศรีษะ ปวดท้อง ถ่าย อาเจียร? ถ้า ฝืนใจดื่มกินให้พ้น 7 วัน จะหายไปเอง ถ้าทำได้ ก็ได้ผล นะครับ แต่...บางราย อาจ ไม่มีอาการเช่นนี้เลย? cheers santa ลุงหมอ
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Sat Aug 06, 2011 3:16 pm

ขวดน้ำหยดใกล้หมดรึยังคะ

เห็น ลุงหมอ แจกจ่ายไปเยอะเลย
    ที่โน่น(พิจิตร) เค้าขายขวดใส่น้ำหยด แพงรึเปล่าคะ
    ที่นี่(โคราช) ขายค่อนข้างแพงเหมือนกันค่ะ

ถ้าไงเดี๋ยวหลังวันแม่ หนูจะส่งขวดสำหรับใส่น้ำหยดไปให้นะคะ
    เพราะเค้าขายเป็น 100 ขวด แต่หนูคงไม่ใช้เยอะขนาดนั้น Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 06, 2011 3:33 pm

thanita พิมพ์ว่า:ขวดน้ำหยดใกล้หมดรึยังคะ

ที่โน่น(พิจิตร) เค้าขายขวดใส่น้ำหยด แพงรึเปล่าคะ
    ที่นี่(โคราช) ขายค่อนข้างแพงเหมือนกันค่ะ

ถ้าไงเดี๋ยวหลังวันแม่ หนูจะส่งขวดสำหรับใส่น้ำหยดไปให้นะคะ
    เพราะเค้าขายเป็น 100 ขวด แต่หนูคงไม่ใช้เยอะขนาดนั้น Very Happy

Very Happy Smile Rolling Eyes จ้า ขอบใจจ้า ที่ จ.พิจิตร ก็พอประมาณ 100 ละ 350 จ้ากลัว ไม่มีใช้ขาดตลาดมากกว่าจ้า santa

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Tue Aug 09, 2011 4:27 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    thanita พิมพ์ว่า:ขวดน้ำหยดใกล้หมดรึยังคะ

Very Happy Smile Rolling Eyes จ้า ขอบใจจ้า ที่ จ.พิจิตร ก็พอประมาณ 100 ละ 350 จ้ากลัว ไม่มีใช้ขาดตลาดมากกว่าจ้า santa
    Very Happy Very Happy ลุงหมอค่ะ คอมฯโดนไวรัสหลายวันได้แต่อ่าน วันนี้ ตุ๊กได้ส่งขวดใส่น้ำหยดไปให้ ลุงหมอ 100ใบค่ะ
    ทางกรุงเทพถูกกว่า พอดีเมื่อต้นเดือนมีน้องที่แบ่งน้ำหยดไปให้เขาใช้ ซื้อมาให้ ถ้าใกล้หมดลุงหมอบอกมาค่ะ
    cherry คุณตาค่ะถ้าไม่รีบใช้ขวดใกล้สิ้นเดือน น้องเค้าจะไปซื้อให้ใหม่ คุณตาต้องการใช้เท่าไร
    ตุ๊กส่งให้ค่ะเพราะตุ๊กก็ใช้ไม่เยอะ รอที่ขยายอยู่ cherry
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 10, 2011 12:54 am

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes อืมม...? ใช้ก็ เปลืองอยู่นะครับ จำนวนการใช้ไม่แน่นอน สดวกส่งไปเท่าไรก็หมด ละกันวุ้ย? 5555+จำนสนการส่งผมจะดูว่าไปใช้กี่คน จำเป็นแค่ใหน? บ้าง 3 บ้างผมให้ถึง 10 ขวด นะครับ? Embarassed santa
    saypin

ตั้งหัวข้อ  saypin Wed Aug 10, 2011 9:02 pm

พี่ชายเป็นมะเร็งตับผ่า2รอบแล้วไม่มีแรง อยากขอมหาบำบัดลุงหมอให้พี่ชายกินได้ไหมค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    บ้านเลขที่ 27/11 หมู่บ้านปราณีทอง ม.1 ต.นาป่า อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000 รบกวนด้วยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 11, 2011 2:03 am

saypin พิมพ์ว่า:พี่ชายเป็นมะเร็งตับผ่า2รอบแล้วไม่มีแรง อยากขอมหาบำบัดลุงหมอให้พี่ชายกินได้ไหมค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
    บ้านเลขที่ 27/11 หมู่บ้านปราณีทอง ม.1 ต.นาป่า อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000 รบกวนด้วยค่ะ

Laughing Very Happy Smile คุณสายพิน ไม่รู้ถูกใหม? ต้องการน้ำหยด? ไปใช้กับมะเร็งตับ?ระยะใหนไม่รู้ ถ้าไม่ผังแร่ ฉายแสงมาก็ไม่ห่วง แต่คงจะทำมาแล้ว เซลจะเสียหาย ผม หนักใจจะครับ อย่างที่บอก โรคตับ มะเร็ง ต้องงดเค็ม หวาน มัน คาวเชื้อจะไม่แพร่กระจาย ต้องทำให้ได้ ถึงขั้นผ่าตัดมา ผมไม่แน่ใจนะครับ ลองๆดูละกัน แต่ห้ามโทษผม ถ้าไม่ได้อย่างใจ ต้องการ?

santa cheers ถ้าจะให้ไว ชลบุรี ให้ติดต่อคุณแอ้ 0876 159 432กะคุณหนุ่ม โทร 081 413 2424 เขาแฟนกันแล้วบอก ลุงหมอ ให้มาขอแบ่งปันน้ำหยด พุทธมหาบัญญัติ แล้วนัดเจอเขาได้เลยจ้า โทรวันี้ ก็ได้วันนี้จ้า ไวดีนิ? santa ลุงหมอ
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Thu Aug 11, 2011 2:42 pm

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า:
    cherry คุณตาค่ะถ้าไม่รีบใช้ขวดใกล้สิ้นเดือน น้องเค้าจะไปซื้อให้ใหม่ คุณตาต้องการใช้เท่าไร
    ตุ๊กส่งให้ค่ะเพราะตุ๊กก็ใช้ไม่เยอะ รอที่ขยายอยู่ cherry

ขอบคุณค่ะ คุณตุ๊ก พอดีเราไปซื้อขวดมาแล้วอ่ะค่ะ
    ขอบอกว่่าร้านที่่ไปซื้อแพงกว่าพิจิตรเยอะเลย
    100 ขวด 850 บาท แต่ก็ซื้อมาแล้วช่างมัน Laughing Laughing

่ว่าจะส่งเม็ดทิ้งถ่อนไปให้ แต่หาที่อยู่คุณตุ๊กไม่เจอจ้า

umakana

ตั้งหัวข้อ  umakana Thu Aug 11, 2011 3:43 pm

สวัสดีคะ ลุงหมอ ขอรบกวนขอน้ำขอรับน้ำพุทธมหาบำบัดคะ

และขอโปรดช่วยแนะนำ ว่าต้องหมักอะไรสำหรับอาการป่วย สองท่านด้านล่างคะ

ตอนนี้หนูเริ่มหมัก มะเฟือง มะขามป้อม ใส่ขวดน้ำได้ เดือนเดียวคะ

คุณแม่สามี อายุ 68 ปีคะ คุณแม่ปวดตามกระดูกและตามข้อคะ
    เวลาเดิน หลังจะงอ คะ เหยียดตัวตรงไม่ได้ แกปวดมาก บอกว่าหนักตัว
    มักชาตามปลายเท้าขวา นิ้วกลางถึงนิ้วก้อย หรือเป็นตะคริวบ่อยๆ ไป รพ.
    ได้แต่ยาแก้ปวด กับยาคลายกล้ามเนื้อมากิน ทุกครั้งคะ

คุณน้าชาย เป็นเบาหวาน และความดันสูงคะ ต้องหาหมอทุกเดือน
    เวลามีแผล เลือดจะไม่ออก เหมือนเลือดข้นเหนียว หายยากมากคะ

ขอความเมตตา รบกวน คุณลุงหมอนะคะ ขอบพระคุณคะ

ที่อยู่คะ

อุมาพร คณนาทร
    1053/1 หมู่บ้าน มิตรภาพ ล็อก 1 ซ.อ่อนนุช 46
    ต.สวนหลวง อ.พระโขนง กทม 10250

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Thu Aug 11, 2011 4:11 pm

thanita พิมพ์ว่า:

ขอบคุณค่ะ คุณตุ๊ก พอดีเราไปซื้อขวดมาแล้วอ่ะค่ะ
    ขอบอกว่่าร้านที่่ไปซื้อแพงกว่าพิจิตรเยอะเลย
    100 ขวด 850 บาท แต่ก็ซื้อมาแล้วช่างมัน Laughing Laughing

่ว่าจะส่งเม็ดทิ้งถ่อนไปให้ แต่หาที่อยู่คุณตุ๊กไม่เจอจ้า

Very Happy ขวดที่น้องเขาซื้อมาให้ร้อยละ 200.-ค่ะ แต่เป็นขวดแบบฝาปิดทรงตรงเป็นหัวหยดเหมือนกัน เห็นน้องว่าขวดแบบยาหยอดตาราคา 250 - 280 ค่ะพอดีแบบขวดยาหยอดตาเขาหมด น้องเขาเลยจะไปซื้อให้ใหม่สิ้นเดือน ราคาทางนั้นสูงจริง ๆ นะค่ะ Laughing ขอบคุณสำหรับเม็ดทิ้งถ่อนค่ะ ดีใจจริง ๆ จะได้ไปเพาะไว้ที่สวนค่ะขอบคุณค่ะ Very Happy Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย ตุ๊ก บึ่งกุ่ม เมื่อ Sun Nov 06, 2011 11:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    thanita
    thanita

ตั้งหัวข้อ  thanita Thu Aug 11, 2011 8:15 pm

[quote="ตุ๊ก บึ่งกุ่ม"]
    thanita พิมพ์ว่า:
    cherry

Very Happy ขวดที่น้องเขาซื้อมาให้ร้อยละ 200.-ค่ะ แต่เป็นขวดแบบฝาปิดทรงตรงเป็นหัวหยดเหมือนกัน เห็นน้องว่าขวดแบบยาหยอดตาราคา 250 - 280 ค่ะพอดีแบบขวดยาหยอดตาเขาหมด น้องเขาเลยจะไปซื้อให้ใหม่สิ้นเดือน ราคาทางนั้นสูงจริง ๆ นะค่ะ Laughing ขอบคุณสำหรับเม็ดทิ้งถ่อนค่ะ ดีใจจริง ๆ จะได้ไปเพาะไว้ที่สวนค่ะสำหรับที่อยู่ของตุ๊กค่ะ
    ตุ๊ก ศรีวิลัย 53/6 ซอยนวมินทร์ ถนนนวมินทร์ แขวงนวมินทร์ เขตบึงกุ่ม กทม.10230 ขอบคุณค่ะ Very Happy Very Happy

จ้า....รอนิดนึงนะคะ
    ติดวันหยุดน่าจะฝากคุณสามีส่งได้ในวันจันทร์
    fahkamram

ตั้งหัวข้อ  fahkamram Fri Aug 12, 2011 12:18 pm

ขวดแบบยาหยอดตานี่ ร้านประเภทไหนขายครับ อยากหาซื้อไว้บ้าง

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Fri Aug 12, 2011 4:55 pm

fahkamram พิมพ์ว่า:ขวดแบบยาหยอดตานี่ ร้านประเภทไหนขายครับ อยากหาซื้อไว้บ้าง
    Very Happy ร้านขายขวดบรรจุน้ำหอมและขวดพลาสติก แถวหลานหลวงก็มีหลายร้าน พอดีน้องเขาซื้อแถวถนนจักรวรรดิ
    ปากทางเข้าสะพานหัน หรือหาใน google พิมพ์ว่า ขวดยาหยอดตา ค่ะมีหลายแห่ง cherry
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Aug 12, 2011 8:55 pm

fahkamram พิมพ์ว่า:ขวดแบบยาหยอดตานี่ ร้านประเภทไหนขายครับ อยากหาซื้อไว้บ้าง
    Very Happy ร้านขายขวดบรรจุน้ำหอมและขวดพลาสติก แถวหลานหลวงก็มีหลายร้าน พอดีน้องเขาซื้อแถวถนนจักรวรรดิ
    ปากทางเข้าสะพานหัน หรือหาใน google พิมพ์ว่า ขวดยาหยอดตา ค่ะมีหลายแห่ง cherry

Very Happy Smile Laughing -v'ชองที่คุณตุ๊ก ส่งไปถึงละจ้า ขวดน้ำหยด สาธุจ้า จะได้แจกๆๆ ต้อไป cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri May 17, 2024 9:41 am