ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

prasit yuwanont
benjees
commanddo
yui_ka
sokong1
พรกมล
dekdoi
ป้าเพ็ญ
Lekboss
cutecake11
หนูแดง
ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
น้ำ เย็นใจ
weracon
pimmy
ต๊อกพานทอง
wapwap
home007
อู๊ดดี้
ลุงหมอ
24 posters

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

พรกมล
    พรกมล
    สมาชิกทั่วไป

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  พรกมล Tue Oct 23, 2012 7:08 pm

พรกมล พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile เช้านี้ พัสดุ น้ำหมัก ของคุณ ชยุด คลองหลวง และ คุณ อรอนงค์ ยโสธร ส่งให้ละนะครับ อังคาร บ่ายๆควรจะถึงจ้า cheers jocolor santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

Wink Very Happy Laughing ของคุณ พรกมล วันนี้ ส่งไปละนะครับ ตอน บ่ายๆ นี่เองจ้า รุ่งขึ้น บ่ายๆถึงครับ cheers santa

กราบขอบพระคุณงามๆค่ะคุณลุงหมอ santa farao วันนี้เป็นวันพระ ขอให้คุณลุงได้รับแต่ความสุขนะคะ พรกมล cat cat pig pig

ว้าวว์...เย้... cheers มาไวจังเลยค่ะคุณลุง ได้รับแล้วเมื่อเย็นนี้เองค่ะ นายขวัญเพิ่งออกไปโอนเงินทำบุญเมื่อกี้นี้เองค่ะ และก็ได้แบ่งไปให้เพื่อน ที่มีปัญหาเรื่องหัวเข่า เรียบร้อยค่ะ ดิฉันให้อันที่ผสมทิ้งท่อนไปค่ะ ไม่ได้ให้อันที่มีกวาวเครือ เพราะกลัวเพื่อนจะไปตะกายข้างฝาอ่ะค่ะ Rolling Eyes study เมื่อกี้คุยกะน้องสามี เธอก็ขอจอง1ขวด คนนี้จะเอาที่ผสมกวาวเครือให้ เพราะสามีเค้ายังอยู่ แต่ก็อายุมากแล้ว Laughing ดีใจจังเลยค่ะที่ได้แบ่งปัน...พรกมล cat cat pig pig

พรกมล
    พรกมล

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  พรกมล Tue Oct 23, 2012 7:25 pm

อือ...อือ... Crying or Very sad Crying or Very sad ลูกเพิ่งกลับมารายงานว่า ตู้ขัดค่อง พรุ่งนีนะคะสายๆ พรกมล cat cat pig pig

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 23, 2012 11:07 pm

พรกมล พิมพ์ว่า:อือ...อือ... Crying or Very sad Crying or Very sad ลูกเพิ่งกลับมารายงานว่า ตู้ขัดค่อง พรุ่งนีนะคะสายๆ พรกมล cat cat pig pig

Laughing Very Happy geek ไม่ได้รีบร้อน อะไรนิ วันใหนสดวกก็ ค่อยทำก็ได้ ตู้คง ไม่เสียทุกๆวัน ละครับ cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 24, 2012 7:33 pm

Very Happy Laughing Smile วันนี้ มี 2 กล่อง ครู จังหวัด ร้้อยเอ็ด 2 ท่านละครับ ส่งให้ เรียบร้อย บ่ายๆถึงจ้า santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 30, 2012 1:09 pm

Very Happy Laughing Smile ของคุณเสาวคณธ์ จ.อุดรธานี ส่งให้ไปแต่ วันอังคาร 29 บ่ายๆ วันพุธนี้ น่าจะถึง ละครับ น่าจะถึงจ้า รวม6 ชุด อีก 1 ชุดเป็นของ คุณ เสาวคณธ์ เองละจ้าจะรวมเป็น 7 ชุดครับ ชุดที่มีกวาวเคลือขาวเกี่ยวกะ ลดน้ำหนัก บำรุงผิว เบาหวาน ความดัน ละครับ จะเขียนไว้ข้างๆถุงจ้า ส่วนทิ้งถ่อน มีเขียนไว้ละ ใช้กับ เบาหวานความดันได้ และ คนป่วยทั้งหลายจ้าsanta
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Nov 01, 2012 10:00 pm

Rolling Eyes Wink Laughing วันนี้ ส่งพัสดุ ของคุณทิพย์ อุดร * คุณจันทร์วิภา แม่จัน * คุณปนัดดา นครราชสีมา * หลวงปู่ คำแปง กุดลิ้นจี่ * พรุ่งนี้ รอรับของ ตอนบ่ายๆ นะครับ cheers santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Nov 03, 2012 5:57 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ของคุณปนัดดา จ.นครราชสีมา ผม ส่งให้แต่วันศุกร์ ละนะครับ งานมากลืมบอกจ้า ขอตัวไป ย้าย น้ำหมักก่อน ละจ้า? tongue geek jocolor farao santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Nov 14, 2012 1:43 pm

cheers Very Happy Laughing วันนี้ ส่ง น้ำหยด พุทธมหาบำบัติ และ น้ำหมัก ไป จ.ว. ร้อยเอ็ด คุณ ฉันทิชย์ * จ.ว.หนองคาย พี่แดง * จ.ว. อุบลราชธานี คุณเสาวคณธ์ * สิงหนคร สงขลา คุณสุดา * จ.ว. แม่ฮ่องสอน คุณ เจตวุฒิ รวม 5 ท่าน cheers ถ้าลุงหมอ ค้างส่งใคร กรุณา ทักท้วงด้วย นะครับ? Embarassed ชราภาพ ก็ หลงลืมบ่อยๆ ทองหลาง บำรุงสมอง และความจำ ใครมีที่ว่าง ไกล้น้ำ ปลูกไว้นะครับ geek farao santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 23, 2012 7:31 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 23 / 11 / 2012 16.00 น.ส่งน้ำหยด คุณสรพงษ์ จตุจักร * ของคุณพรกมล ยานนาวา เลขบ้านผิดพลาด ให้ติดต่อไปรษณีย์ครับ EMS ในประเทศ ระหัสพัสดุ EJ 5351 6075 2 TH น.น. 4.94 Kg TH 10120 ยานนาวา ชื่อผู้รับพรกมล N EMS ในประเทศ ฿217.00 นำข้อมูลนี้ ติดต่อรับของ ที่ไปรษณีย์ ยานนาวาได้ละครับ cheers farao geek santa
    พรกมล
    พรกมล

ตั้งหัวข้อ  พรกมล Fri Nov 23, 2012 10:39 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 23 / 11 / 2012 16.00 น.ส่งน้ำหยด คุณสรพงษ์ จตุจักร * ของคุณพรกมล ยานนาวา เลขบ้านผิดพลาด ให้ติดต่อไปรษณีย์ครับ EMS ในประเทศ ระหัสพัสดุ EJ 5351 6075 2 TH น.น. 4.94 Kg TH 10120 ยานนาวา ชื่อผู้รับพรกมล N EMS ในประเทศ ฿217.00 นำข้อมูลนี้ ติดต่อรับของ ที่ไปรษณีย์ ยานนาวาได้ละครับ cheers farao geek santa
    แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 02-2กราบขอบพระคุณค่ะคุณลุงหมอ santa farao พรุ่งนี้ ดิฉันจะไปติดต่อที่ป.ณ.ยานนาวา เจ้าค่ะ cheers cheers Laughing พรกมล cat cat pig pig

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Nov 24, 2012 12:14 am

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 23 / 11 / 2012 16.00 น.ส่งน้ำหยด คุณสรพงษ์ จตุจักร * ของคุณพรกมล ยานนาวา เลขบ้านผิดพลาด ให้ติดต่อไปรษณีย์ครับ EMS ในประเทศ ระหัสพัสดุ EJ 5351 6075 2 TH น.น. 4.94 Kg TH 10120 ยานนาวา ชื่อผู้รับพรกมล N EMS ในประเทศ ฿217.00 นำข้อมูลนี้ ติดต่อรับของ ที่ไปรษณีย์ ยานนาวาได้ละครับ cheers farao geek santa
    แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 02-2กราบขอบพระคุณค่ะคุณลุงหมอ santa farao พรุ่งนี้ ดิฉันจะไปติดต่อที่ป.ณ.ยานนาวา เจ้าค่ะ cheers cheers Laughing พรกมล cat cat pig pig

Very Happy Laughing Rolling Eyes โทรติดต่อไปรษณีย์ก่อนก็ น่าจะดีนะครับ cheers เขาจะได้ แนะนำให้เรา? farao santa
    sokong1

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 Empty ดีครับ

ตั้งหัวข้อ  sokong1 Mon Nov 26, 2012 2:13 pm

ได้รับน้ำหยดแล้วนะครับ เมื่อวันเสาร์บ่ายๆ
    อ่อได้ใบสวดมนต์มาด้วยครับ คิดว่าเดือนหน้าจะทำใบสวดมนต์แจก
    ลุงหมอว่าทำแบบไหนดีครับ
    ขอขอบพระคุณอย่างยิ่ง

pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Mon Nov 26, 2012 8:39 pm

sokong1 พิมพ์ว่า:ได้รับน้ำหยดแล้วนะครับ เมื่อวันเสาร์บ่ายๆ
    อ่อได้ใบสวดมนต์มาด้วยครับ คิดว่าเดือนหน้าจะทำใบสวดมนต์แจก

อ่างเก็บน้ำแถวบ้านมีบัวหลวงเยอะมากกะลังออกดอกออกฝัก ได้เอาดอกบัวมาหมักปั่นเอาน้ำใบเตยเป็นน้ำ เคยอ่านใบเตยก็มีสรรพคุณเกี่ยวกับหัวใจ ลุงหมอว่าไงเจ้าค่ะดีหรือไม่ดี เม้ดบัวแก่เจ้าค่ะเม็ดแข็งมากอยากหมักตัองทำไงเจ้าค่ะหมักทั้งเปลือกหรือต้องปอกเปลือกเจ้าค่ะแต่เปลือกแข็งมากๆๆๆๆ และเมื่อเช้าโอนเงินทำบุญกับลุงหมอ 1000 บาท ธาคารกสิกรไทยเจ้าค่ะ ขอพรจากลุงหมอทำนาปีนี้ ขอให้ข้าวงามขายได้กำไรจะได้ทำบุญกับลุงหมอ กราบเจ้าค่ะ
    พรกมล
    พรกมล

ตั้งหัวข้อ  พรกมล Mon Nov 26, 2012 9:35 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes โทรติดต่อไปรษณีย์ก่อนก็ น่าจะดีนะครับ cheers เขาจะได้ แนะนำให้เรา? farao santa
    แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 02-2กราบสวัสดีเจ้าค่ะคุณลุงหมอ santa farao

ดิฉันได้รับแล้วค่ะเมื่อตอนสายๆของวันนี้(จันทร์ที่26พ.ย.นี่แหละค่ะ) ผลไม้รวม+ทิ้งท่อน2ขวด ผลไม้รวม+กวาวเครือ2ขวด และน้ำหยดมหาบำบัด16ปี รวมทั้งแผ่นสวดมนต์ และองค์พระ Surprised ดิฉันตื้นตันใจมากๆเลยค่ะ ไม่คิดว่าจะได้รับของขวัญอันมีค่าที่สุดนี้...กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยเจ้าค่ะ พรกมล cat cat pig pig

pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Tue Nov 27, 2012 9:15 pm

pimmy พิมพ์ว่า:
    sokong1 พิมพ์ว่า:ได้รับน้ำหยดแล้วนะครับ เมื่อวันเสาร์บ่ายๆ

อ่างเก็บน้ำแถวบ้านมีบัวหลวงเยอะมากกะลังออกดอกออกฝัก ได้เอาดอกบัวมาหมักปั่นเอาน้ำใบเตยเป็นน้ำ เคยอ่านใบเตยก็มีสรรพคุณเกี่ยวกับหัวใจ ลุงหมอว่าไงเจ้าค่ะดีหรือไม่ดี เม้ดบัวแก่เจ้าค่ะเม็ดแข็งมากอยากหมักตัองทำไงเจ้าค่ะหมักทั้งเปลือกหรือต้องปอกเปลือกเจ้าค่ะแต่เปลือกแข็งมากๆๆๆๆ และเมื่อเช้าโอนเงินทำบุญกับลุงหมอ 1000 บาท ธาคารกสิกรไทยเจ้าค่ะ ขอพรจากลุงหมอทำนาปีนี้ ขอให้ข้าวงามขายได้กำไรจะได้ทำบุญกับลุงหมอ กราบเจ้าค่ะ
    ไม้ตอบ Sad Crying or Very sad
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Nov 28, 2012 12:00 am

Rolling Eyes Wink Laughing สาธุ ๆ ๆ จ้ามีเงินทำบุญเข้ามาละครับ ถวายเงินสด ก็ขอให้รวยเงินสด ตลอดไปจ้า geek พึ่งกลับจากงานราชบุรี หมดแรง geek มะวานเก็บงานที่ค้าง ตอบกระทู้ได้ ไม่มาก หมดแรงหลับคาเครื่อง Embarassed ขอโทษทีนะครับ Laughing Smile เหนื่อยงานค้างทั้งวัน เก็บไม่จบซะที jocolor มองทางใหนๆก็ มีแต่งานค้าง จะผสมน้ำหวานใส่ถังที่ ดูดถ่ายออกไปก็ลิม geek แห้งจะถึงก้นถังอยู่ละ

farao ถามมาดอกบัว ใบเตย ใช่ละของดี บำรุงหัวใจจ้า รักษาลิ้นหัวใจ และทำให้กล้ามเนื้อหัวใจ แข็งแรงครับ ยาดีครับ ดอกสด เกษร เม็ดบัว ใหลบัวก็ดีนะครับ cheers เมล็ดแห้ง เอาเปลือก ออกดีกว่านะครับไม่งั้น ตัวยาละลายยากจ้า แล้วนึ่ง หรือต้ม พอน้ำเดือด ยกลง ทิ้งให้เย็น เขาจะได้คืนตัว Rolling Eyes ดอกบัวสด เวลาหมัก คนประจำนะครับ จะจมตัวช้า มักลอยอยู่นาน แต่คุณภาพดีมากๆ cheers ตอบละจ้า santa ลุงหมอ
    pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Wed Nov 28, 2012 8:56 pm

Rolling Eyes Wink Laughing สาธุ ๆ ๆ จ้ามีเงินทำบุญเข้ามาละครับ ถวายเงินสด ก็ขอให้รวยเงินสด ตลอดไปจ้า geek พึ่งกลับจากงานราชบุรี หมดแรง geek มะวานเก็บงานที่ค้าง ตอบกระทู้ได้ ไม่มาก หมดแรงหลับคาเครื่อง Embarassed ขอโทษทีนะครับ Laughing Smile เหนื่อยงานค้างทั้งวัน เก็บไม่จบซะที jocolor มองทางใหนๆก็ มีแต่งานค้าง จะผสมน้ำหวานใส่ถังที่ ดูดถ่ายออกไปก็ลิม geek แห้งจะถึงก้นถังอยู่ละ

farao ถามมาดอกบัว ใบเตย ใช่ละของดี บำรุงหัวใจจ้า รักษาลิ้นหัวใจ และทำให้กล้ามเนื้อหัวใจ แข็งแรงครับ ยาดีครับ ดอกสด เกษร เม็ดบัว ใหลบัวก็ดีนะครับ cheers เมล็ดแห้ง เอาเปลือก ออกดีกว่านะครับไม่งั้น ตัวยาละลายยากจ้า แล้วนึ่ง หรือต้ม พอน้ำเดือด ยกลง ทิ้งให้เย็น เขาจะได้คืนตัว Rolling Eyes ดอกบัวสด เวลาหมัก คนประจำนะครับ จะจมตัวช้า มักลอยอยู่นาน แต่คุณภาพดีมากๆ cheers ตอบละจ้า santa ลุงหมอ
    กราบงามๆๆเจ้าค่ะ จะทำตามที่ลุงหมอแนะนำ ขออีกนิ็ดดดด เม็ดถั่วหลายๆๆหลายอย่างอยากหมักเจ้าค่ะเคยอ่านเจอถั่วห้าอย่างและรากบัวมีสรรพคุณดีมากขอวิธีหมักเจ้าค่ะ กราบ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Nov 28, 2012 10:02 pm

Very Happy Smile Rolling Eyes กราบงามๆๆเจ้าค่ะ จะทำตามที่ลุงหมอแนะนำ ขออีกนิ็ดดดด เม็ดถั่วหลายๆๆหลายอย่างอยากหมักเจ้าค่ะเคยอ่านเจอถั่วห้าอย่างและรากบัวมีสรรพคุณดีมากขอวิธีหมักเจ้าค่ะ กราบ

farao geek ถั่วจะแข็ง ใช้นึ่ง หรือ ลวก แช่น้ำร้อนก่อน ให้นิ่ม ก่อนจะดีครับ cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Dec 22, 2012 1:09 pm

Shocked Rolling Eyes Wink คุณ เด็กดอย แม่ฮ่องสอน ขอน้ำหมักผลไม้รวม และ มหาบำบัติ 16ปี มา geek ลุงหมอ รับปากแล้ว แต่ หาที่อยู่ส่งให้ ไม่เจอ รู้แต่ว่า อยู่แม่ฮ่องสอน jocolor หมดปัญญา ส่งให้ละครับ รอลุงหมอ กลับจาก ก.ท.ม. ก่อนละกันจะส่งให้นะครับ แล้ว กรุณาบอกที่อยู่กันด้วย ทุกๆครั้งจ้า จะได้ ไม่ต้องรอนานครับ santa
    yui_ka
    yui_ka

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 Empty ลุงหมอฝากส่งของค่ะ

ตั้งหัวข้อ  yui_ka Mon Dec 24, 2012 9:28 pm

รหัส ems คุณภูวดล โคราชค่ะ

EJ331637127th
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 25, 2012 5:48 pm

yui_ka พิมพ์ว่า:
    รหัส ems คุณภูวดล โคราชค่ะ

EJ331637127th

Very Happy Rolling Eyes Wink ป้านุ้ย คุณพรประวี โทรมาจากเชียงใหม่ ว่ายังไม่ได้รับน้ำหมัก? ส่งแล้วนะครับ ?

affraid

ผลการค้นหา : EJ535174986TH

วันที่ / เวลา หน่วยงาน คำอธิบาย ผลการนำจ่าย
    พฤหัสบดี 20 ธันวาคม 2555
    11:49:24 น. ทับคล้อ รับเข้าระบบ
    15:27:36 น. ทับคล้อ ใส่ของลงถุง
    19:34:33 น. ศป.พิษณุโลก รับถุง
    20:37:19 น. ศป.พิษณุโลก รับถุง
    22:41:09 น. ศป.พิษณุโลก ใส่ของลงถุง
    22:55:23 น. ศป.พิษณุโลก ปิดถุง
    ศุกร์ 21 ธันวาคม 2555
    07:01:29 น. ศป.ลำพูน รับถุง
    08:06:53 น. ศป.ลำพูน ใส่ของลงถุง
    08:07:48 น. ศป.ลำพูน ปิดถุง
    08:20:03 น. เชียงใหม่ ใส่ของลงถุง
    08:20:24 น. เชียงใหม่ ปิดถุง
    08:27:53 น. เชียงใหม่ รับถุง
    11:05:45 น. เชียงใหม่ เตรียมการนำจ่าย
    17:05:33 น. เชียงใหม่ เตรียมการนำจ่าย
    09:00-11:59 น. เชียงใหม่ สถานะการนำจ่าย ออกใบแจ้ง
    12:00-16:29 น. เชียงใหม่ สถานะการนำจ่าย ออกใบแจ้ง

ช่วยออกไปรับของที่ ไปรษณีย์ด้วยจ้า cheers ระหัส EJ535174986TH farao :sant
    a: ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 28, 2012 6:25 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ของคุณ แม่ฮ่องสอน และหนองบัวลำภู ส่งน้ำหมักให้ ไม่ทัน นะครับ รายอื่นๆมี ค้างส่งของใครบ้าง ช่วย ทัก ท้วงด้วย นะครับ ตองขออภัยที่ช้าจ้า geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jan 04, 2013 9:47 pm

Shocked Rolling Eyes Wink ของป้านุ้ย? เชียงใหม่ ไปรษณีย ส่งกลับไปให้ลุงหมอละนะครับ ติดต่อด้วยจ้า affraid santa
    sokong1

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 5 Empty ดีครับ

ตั้งหัวข้อ  sokong1 Sat Jan 05, 2013 11:11 am

ช่วงปีใหม่ลุงหมองานยุ่งน่าดู พักผ่อนเยอะๆ นะครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 05, 2013 5:42 pm

sokong1 พิมพ์ว่า:ช่วงปีใหม่ลุงหมองานยุ่งน่าดู พักผ่อนเยอะๆ นะครับ

Very Happy Laughing Smile ขอบคุณครับผม cheers farao cherry santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 7:11 pm