ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

prasit yuwanont
benjees
commanddo
yui_ka
sokong1
พรกมล
dekdoi
ป้าเพ็ญ
Lekboss
cutecake11
หนูแดง
ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
น้ำ เย็นใจ
weracon
pimmy
ต๊อกพานทอง
wapwap
home007
อู๊ดดี้
ลุงหมอ
24 posters

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 3 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 08, 2012 4:17 pm

Very Happy Laughing Wink ขออนุโมทนา ท่าน น.ต.ประวัติ และ ภรรยา ร่วมบุญน้ำหมัก รักษาโรค โทรมาร่วมบุญ แต่เช้า ถวายทำบุญน้ำหมักทุกๆอย่าง ที่จะบังเกิด ประดามี 15.000 บาท ขออนุโมทนา เมื่อถวายความสำเร็จ ความบริบูรณ์ ความสำเร็จในบุญทั้งปวง จงเกิด ความสุข ความสำเร็จ ทุกๆประการเทอญฯ cheers cherry santa วันนี้ ส่งให้ 5 รายมีคุณพ่อดำ เพชรบูรณ์ * คุณเกรียงไกร ชลบุรี * คุณอนุพงษ์ สามเสนใน * คุณสุกันนิกา ปทุมธานี * คุณสุวิทย์ บางกอกน้อย? รอรับของเลยจ้า ไม่เกินบ่ายวันจันทร์ครับ cheers santa ลุงหมอ
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 3 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Sat Sep 08, 2012 5:28 pm

[quote="ลุงหมอ"] cheers Very Happy ไชโย อยากเห็นและได้ยินลุงหมอบอกดีใจ อยากอีกอย่างคืออยากให้พวกเราออน์กันทีละเยอะๆ ลุงหมอเจ้าขา น่าจะทำเป็นแบบคุยหลังไมค์ได้คงดีเนอะ พวกเราจะได้แซทกันแชร์ประสบการณ์กันให้หนุกหนานไปเล้ย อู๊ดดี้คิดเบาๆเจ้าค่ะหากเป็นได้ก็คงจะดี แต่ไม่ทราบจะมีค่าใช้จ่ายป่ะ ถ้ามีก็ขอบายเด้อจ๊ะ กลัวลุงจะเพิ่มรายจ่ายไปอีกอ่ะคะ flower

farao sunny geek หน้าเวบเรา เล็ก พ.ท.น้อย ไม่ได้เสียเงิน ใช้เวบที่ให้บริการฟรีๆ ต้องขอบคุณเขา ตั้งใจทำเล่นๆลองหาฤกษ์ ยาม ก่อนก่อตั้ง geek และ สงสารคนป่วย ที่มีบุญ ร่วมกับเรา "บุญอันร่วมกัน ทำไว้ดี แต่ปางก่อน" มีกรรม เป็นแดนเกิด เป็นทาญาติ เป็น เผ่าพันธุ์ ร่วมบุญ กันมาก่อน ร่วมกัน มาเกิดชาตินี้ จึงได้ เจอกัน ยินดีรู้จัก รัก ชอบใจ ที่จะช่วยเหลือกันละครับ Very Happy

farao Laughing Rolling Eyes วันนี้ ส่ง 5 ราย ของ พ่อคำ เพชรบูรณ์ * คุณสุกรรณิกา ปทุมธานี * คุณสุวิทย์ ก.ท.ม. * คุณอนุพงษ์ ก.ท.ม. คุณ เกรียงไกร จ.ชลบุรี บ่ายๆพรุ่งนี้ คงถึงละครับ farao santa
    [size=18] flower เจ้าค่ะอนุโมทนาสาธุที่ให้พวกเราได้ร่วมแชร์แลกเปลี่ยนประสบการณ์เจ้าค่ะ กราบขอบพระคุณลุงหมอเจ้าค่ะ
    cheers flower sunny
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 08, 2012 6:52 pm

[quote="อู๊ดดี้"]
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: cheers Very Happy ไชโย อยากเห็นและได้ยินลุงหมอบอกดีใจ อยากอีกอย่างคืออยากให้พวกเราออน์กันทีละเยอะๆ ลุงหมอเจ้าขา น่าจะทำเป็นแบบคุยหลังไมค์ได้คงดีเนอะ พวกเราจะได้แซทกันแชร์ประสบการณ์กันให้หนุกหนานไปเล้ย อู๊ดดี้คิดเบาๆเจ้าค่ะหากเป็นได้ก็คงจะดี แต่ไม่ทราบจะมีค่าใช้จ่ายป่ะ ถ้ามีก็ขอบายเด้อจ๊ะ กลัวลุงจะเพิ่มรายจ่ายไปอีกอ่ะคะ flower

farao sunny geek หน้าเวบเรา เล็ก พ.ท.น้อย ไม่ได้เสียเงิน ใช้เวบที่ให้บริการฟรีๆ ต้องขอบคุณเขา ตั้งใจทำเล่นๆลองหาฤกษ์ ยาม ก่อนก่อตั้ง geek และ สงสารคนป่วย ที่มีบุญ ร่วมกับเรา "บุญอันร่วมกัน ทำไว้ดี แต่ปางก่อน" มีกรรม เป็นแดนเกิด เป็นทาญาติ เป็น เผ่าพันธุ์ ร่วมบุญ กันมาก่อน ร่วมกัน มาเกิดชาตินี้ จึงได้ เจอกัน ยินดีรู้จัก รัก ชอบใจ ที่จะช่วยเหลือกันละครับ Very Happy

farao Laughing Rolling Eyes วันนี้ ส่ง 5 ราย ของ พ่อคำ เพชรบูรณ์ * คุณสุกรรณิกา ปทุมธานี * คุณสุวิทย์ ก.ท.ม. * คุณอนุพงษ์ ก.ท.ม. คุณ เกรียงไกร จ.ชลบุรี บ่ายๆพรุ่งนี้ คงถึงละครับ farao santa
    [size=18] flower เจ้าค่ะอนุโมทนาสาธุที่ให้พวกเราได้ร่วมแชร์แลกเปลี่ยนประสบการณ์เจ้าค่ะ กราบขอบพระคุณลุงหมอเจ้าค่ะ
    cheers flower sunny

Rolling Eyes farao sunny สมาชิกเรามีทั่วไทย? Shocked แต่ ไม่รู้ทิศทางใหนบ้าง ลุงหมอจะจำได้พียง ไม่กี่คน? Embarassed หลายราย นานๆ มาโพสต์ที ก็ นึกได้ที อยากจะ รู้ที่มา ที่ไป ชาว จังหวัดใหน? จะได้ สนทนา แลกเปลี่ยน ความรู้กัน นะครับ ดีใหมเอ่ย? Embarassed cheers geek jocolor santa ลุงหมอ
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sat Sep 08, 2012 7:25 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: : Very Happy ดีใจจัง cherry สมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน วันนี้เลขสวยทั้งจำนวนสมาชิก และจำนวนPost เลย
    Post ทั้งหมด 8008 หัวข้อ

สมาชิกทั้งหมด 616 คน

สมาชิกล่าสุดคือ yodnoy92

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 21 คน เมื่อ Tue Aug 14, 2012 3:44 pm
    Very Happy cherry Very Happy queen

Rolling Eyes Wink cheers ดีใจด้วยครับ ก่อนนี้ ลุงหมอ คิดว่า ได้สัก 100 + ก็ เก่งละ? farao เกินคาดหมายมา 6 เท่าตัว ขอบคุณสมาชิกครับ ที่ให้เกียรติ เวบลุงหมอ สวนโพธิ์ Laughing วันนี้ ส่งไป 101 ให้ อาจารย์แม่ และ คุณธานินทร์ 101 ทั้ง 2 รายเลย จังหวัด เิกิน 100 geek santa ลุงหมอ

Very Happy หนูแดงไม่ได้เข้ามาทักทายลุงหมอและสมาชิกตั้งหลายอาทิตย์ ... sunny โอ้ โห ..สมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วมาก หนูแดงยินดีด้วยนะค่ะลุงหมอ หนูแดงคิดว่าสมาชิกเว็บลุงหมอจะเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ค่ะ I love you วันนี้ไปตลาดเจอสมอพิเภกซื้อมาหมักเอาไว้นิดหน่อยกะว่าเมื่อได้อายุแล้วค่อยนำมารวมกับสมอไทย มะขามป้อม ที่ได้อายุ 1 ปี+จะได้หรือเปล่าค่ะลุงหมอ และตอนนี้หนูแดงได้รวมน้ำหมักผลไม้ทั้ง 28 ชนิด ที่ได้อายุ 1 ปี เอามารวมในถังเดียวกันเจ้าค่ะลุงหมอ ส่วนกากของผลไม้หนูแดงจับเอามารวมใส่ถังเดียวกันจะได้ไม่ค่ะ หนูแดงต้องการใส่ถังขนาด 120 ลิตรนะะจ้าค่ะ จะได้กระซับพื้นที่นะเจ้าค่ะ ... คนที่บ้านบอกว่าไม่มีทางจะเดินแล้ว อิอิ santa [/size]

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Sat Sep 08, 2012 8:20 pm

Rolling Eyes farao sunny สมาชิกเรามีทั่วไทย? Shocked แต่ ไม่รู้ทิศทางใหนบ้าง ลุงหมอจะจำได้พียง ไม่กี่คน? Embarassed หลายราย นานๆ มาโพสต์ที ก็ นึกได้ที อยากจะ รู้ที่มา ที่ไป ชาว จังหวัดใหน? จะได้ สนทนา แลกเปลี่ยน ความรู้กัน นะครับ ดีใหมเอ่ย? Embarassed cheers geek jocolor santa ลุงหมอ[/size]

Very Happy เห็นด้วยกับ ลุงหมอ อย่างยิ่งเลยค่ะ จะได้ทราบว่าสมาชิกอยู่ อำเภอ จังหวัดไหนบ้าง สมาชิกท่านใดอยู่ใกล้เคียงกัน และจังหวัดไหนมีสมาชิกมากสุด จึงอยากจะชวนเชิญสมาชิกเข้าไปแก้ไขเพิ่มเติมข้อมูลส่วนตัวตรง ที่อยู่ กรุณาแจ้ง อำเภอ และจังหวัด ของท่านด้วยค่ะ ขอขอบคุณค่ะ cherry queen
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 08, 2012 9:14 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes หนูแดงไม่ได้เข้ามาทักทายลุงหมอและสมาชิกตั้งหลายอาทิตย์ ... โอ้ โห ..สมาชิกเพิ่มขึ้นอย่างรวดเร็วมาก หนูแดงยินดีด้วยนะค่ะลุงหมอ หนูแดงคิดว่าสมาชิกเว็บลุงหมอจะเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ค่ะ วันนี้ไปตลาดเจอสมอพิเภกซื้อมาหมักเอาไว้นิดหน่อยกะว่าเมื่อได้อายุแล้วค่อยนำมารวมกับสมอไทย มะขามป้อม ที่ได้อายุ 1 ปี+จะได้หรือเปล่าค่ะลุงหมอ และตอนนี้หนูแดงได้รวมน้ำหมักผลไม้ทั้ง 28 ชนิด ที่ได้อายุ 1 ปี เอามารวมในถังเดียวกันเจ้าค่ะลุงหมอ ส่วนกากของผลไม้หนูแดงจับเอามารวมใส่ถังเดียวกันจะได้ไม่ค่ะ หนูแดงต้องการใส่ถังขนาด 120 ลิตรนะะจ้าค่ะ จะได้กระซับพื้นที่นะเจ้าค่ะ ... คนที่บ้านบอกว่าไม่มีทางจะเดินแล้ว อิอิ

farao sunny วันนี้ไปตลาดเจอสมอพิเภกซื้อมาหมักเอาไว้นิดหน่อยกะว่าเมื่อได้อายุแล้วค่อยนำมารวมกับสมอไทย มะขามป้อม ที่ได้อายุ 1 ปี+จะได้หรือเปล่าค่ะ? Rolling Eyes ได้ครับ ถือว่า เป็น หมวดสมุนไพร โดยตรงอยู่ละจ้า

farao geek หนูแดงได้รวมน้ำหมักผลไม้ทั้ง 28 ชนิด ที่ได้อายุ 1 ปี เอามารวมในถังเดียวกันเจ้าค่ะลุงหมอ ส่วนกากของผลไม้หนูแดงจับเอามารวมใส่ถังเดียวกันจะได้ไม่ค่ะ หนูแดงต้องการใส่ถังขนาด 120 ลิตรนะะจ้าค่ะ จะได้กระซับพื้นที่นะเจ้าค่ะ? jocolor cherry .ได้ดีด้วยละ ทั้งประหยัดพ.ท. ทั้ง ประหยัด ความรู้สึก จะ เหลือถัง อีกนะ
    jocolor cheers ลุงหมอ คิดว่า ได้เงินทำบุญมาจะ แบ่ง มาซื้อถัง 1 คิว ( 1.000 ลิตร ) ประมาณ 2 พัน แบบพลาสติก มีโครงเหล็ก หารเลข ออกมาแล้ว ตกลิตรละ 2 บาทเอง? ถังลูกเล็ก 20 ลิตร 50- 100 - 120 -200 ลิตร ที่มีจะ ขนออกขายถูกๆ เอาทุนคืน cheers คิดแล้ว ตกลิตรละ 3.50 บาท โดยเฉลี่ย จะเหลือไว้ใช้ ฉุกเฉิน จำเป็น นิดหน่อยพอ? ถ้าขายทิ้งแล้ว เท่ากับแลกถังใหญ่ ได้ พ.ท. เล็ก อีกด้วย? ดีว่าได้ราคาต้นทาง ? ถังไม่แพง แต่ ค่าขนส่ง เขาแพง ละครับ?
    geek จะได้มี เงินเหลือ ซื้อ น้ำผึ้ง น้ำตาล ลุยหมักต่อ? ช่วงนี้ หมุนไม่ค่อยทัน หัวหมุนแทน ไปเลย Rolling Eyes ตั้งถัง 1 ลูกบาศเมตร แยกประเภท ผมใช้ อย่าง น้อยๆก็ 10 ลุกก็ คงจะพอละ แบ่งหมวดหมู่ ประเภทได้ง่ายกว่า? ทั้งพลอยเพชร * มหาบำบัด* ผลไม้รวม -บำรุงผิว ทิ้งถ่อน กวาวเคลือขาว*สมุนไพร ฯลฯ อย่างละ 2 ถัง เก่า - ใหม่ก็ 10 ใบละ? Rolling Eyes เริ่มปวกหัวละ Wink santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sun Sep 09, 2012 7:08 pm

Very Happy วันนี้ขับรถผ่านสวนสาธารณะเห็นต้นปีปออกดอกเต็มต้นและหล่นเยอะมากเจ้าค่ะลุงหมอ ....นึกเสียดายเลย
    เก็บมาหมักเจ้าค่ะ กะว่าจะหมักไว้สำหรับฉีดปรับอากาศภายในบ้านเพราะว่าดอกหอมมาก ๆ เจ้าค่ะ ...พรุ่งนี้หลังเลิกงานจะ
    ออกไปเก็บมาเพิ่มอีก สิงห์นักหมัก อิอิ santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 09, 2012 7:35 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy วันนี้ขับรถผ่านสวนสาธารณะเห็นต้นปีปออกดอกเต็มต้นและหล่นเยอะมากเจ้าค่ะลุงหมอ ....นึกเสียดายเลย
    เก็บมาหมักเจ้าค่ะ กะว่าจะหมักไว้สำหรับฉีดปรับอากาศภายในบ้านเพราะว่าดอกหอมมาก ๆ เจ้าค่ะ ...พรุ่งนี้หลังเลิกงานจะ
    ออกไปเก็บมาเพิ่มอีก สิงห์นักหมัก อิอิ santa

Very Happy Laughing Smile ของดี ที่คน มองข้าม นิยมปลูกไว้ตามทางเข้าบ้าน หรือมุมบ้าน ดอกจะให้กลิ่นหอมชื่นใจ

ตำราสมุนไพรพื้นบ้านบอกว่า ดอกปีบมีฤทธิ์รักษาโรคหอบหืด

จากการวิจัยพบว่าในดอกปีบมีสารสกัดให้ฤทธิ์ขยายหลอดลมได้

ใครที่เป็นโรคภูมิแพ้เก็บดอกปีบใส่ขวด แก้ว จาน หรือตะกร้า

สูดดมสารระเหยจากกลิ่นดอกปีบ..คงพอช่วยบรรเทาได้จ้า น้ำหมักถังใหน กลิ่นไม่ดี ผสม ลงไป หอมชื่นใจ ก็พอได้ดีไปอย่างนะ cheers santa ลุงหมอ
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Sun Sep 09, 2012 8:06 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า: Very Happy วันนี้ขับรถผ่านสวนสาธารณะเห็นต้นปีปออกดอกเต็มต้นและหล่นเยอะมากเจ้าค่ะลุงหมอ ....นึกเสียดายเลย
    lol!
    จะไปช่วยเก็บนะจ๊ะ แวะไปรับเด้อ flower น้ำหมักคงหอมน่าดูเนอะดอกปีบ อึมหนูแดงจ๋าหมักทำเป็นน้ำหอมดิ อึมน่าหมักเนอะ สักนิดก็ยังดี อ่ะงั้นพรุ่งนี้เราจะดำเนินการคงดีเนาะ สรรพคุณก็ดีมากเลยตามที่ลุงหมอท่านบอกมา bom cheers
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 10, 2012 1:50 am

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:
    lol!
    จะไปช่วยเก็บนะจ๊ะ แวะไปรับเด้อ flower น้ำหมักคงหอมน่าดูเนอะดอกปีบ อึมหนูแดงจ๋าหมักทำเป็นน้ำหอมดิ อึมน่าหมักเนอะ สักนิดก็ยังดี อ่ะงั้นพรุ่งนี้เราจะดำเนินการคงดีเนาะ สรรพคุณก็ดีมากเลยตามที่ลุงหมอท่านบอกมา bom cheers

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes Shocked Wink farao sunny geek jocolor santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 11, 2012 3:12 am

Very Happy Rolling Eyes Wink วันนี้ มีน้ำหมักไป ธวัชบุรี 101 คุณไพรัตณ์ * มหาสารคาม ของคุณ สมปอง * อยุธยา ของคุณชลธิชาครับ อังคารบ่ายๆ รับกล่องจ้า cheers cherry santa ลุงหมอ
    cutecake11

ตั้งหัวข้อ  cutecake11 Tue Sep 11, 2012 12:14 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:
    lol!

Very Happy Laughing Smile Rolling Eyes Shocked Wink farao sunny geek jocolor santa

แถวที่พักเดินผ่านตอนเช้าเห็นดอกหล่นขาวโพลนเลย บางวันอดไม่ได้ก็ก้มหยิบขึ้นมาดมหอมชื่นใจ เดี๋ยวพรุ่งนี้คงได้ลงถังหมักแน่ๆ เลย (เพิ่งรู้ว่าหมักได้ดี มีประโยชน์ อิๆ)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 11, 2012 12:32 pm

Shocked Rolling Eyes Wink แถวที่พักเดินผ่านตอนเช้าเห็นดอกหล่นขาวโพลนเลย บางวันอดไม่ได้ก็ก้มหยิบขึ้นมาดมหอมชื่นใจ เดี๋ยวพรุ่งนี้คงได้ลงถังหมักแน่ๆ เลย (เพิ่งรู้ว่าหมักได้ดี มีประโยชน์ อิๆ)

farao jocolor geek เขาจะ ออกดอก มากๆ ใน ช่วงฝนนี้ นะครับ ต้องรีบ ละครับ cheers ไม้ดอกทุกๆชนิด เติมไปในถังหมักพลอยเพชร หอม และ ผลพลอยได้ เป็นปุ๋ยเร่งดอกในตัว ด้วย ละครับ? cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 12, 2012 10:45 pm

Very Happy Laughing Wink นางอำคา ขานไธสง
    17 หมู่ 11 บ้านหนองสรวง
    ต.ดงเค็ง
    อ.หนองสองห้อง จ.ขอนแก่น 40190 cheers ส่งละจ้า cherry santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 21, 2012 2:32 am

Very Happy Rolling Eyes Wink ลืมเข้ามาส่งข่าว ส่งพัสดุ คุณ สรพงษ์ ก.ท.ม. * คุณวรพงษ์ เพชรบุรี * คุณชญานันท์ ก.ท.ม. คุณ เจษฏาวุฒิ แม่ฮ่องสอน *ส่งไปหมดเรียบร้อยละจ้า บางราย ถึงแล้ว บางท่านกำลัง จาถึง...? ส่วน คุณตุ๊ก นนทบุรี * และคุณปีัดา สมุทรปราการ วันศุกร์ ส่งให้จ้า cheers farao geek santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 24, 2012 8:17 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ของคุณ ส่วน คุณตุ๊ก นนทบุรี * และคุณปีัดา สมุทรปราการ วันศุกร์ ส่งให้ farao ยืนยันมาว่า ต่าง ก็ได้รับกัน ครบละ cheers

geek jocolor วันนี้ ว่าจะจัดส่งของคุณพรกมล บางคอแหลม * และคุณ ชวาล โทรมาจากสระแก้ว ว่าลิ้นหัวใจไม่ปกติ มัวเชื่อมเหล็กอยู่ เลย ลืมอีก บรรจุ ส่งพรุ่งนี้ ละครับ? อย่าลิม ต้มดอกบัว บูชาพระ และหรือต้นตะใคร้ ทานกันนะครับ โรคหัวใจกรรมพันธ ใขมันในเส้นเลือดเป็นเหตุ ป่วยทั้งบ้าน? Sad pale santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 25, 2012 5:13 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ ว่าจะจัดส่งของคุณพรกมล บางคอแหลม * และคุณ ชวาล โทรมาจากสระแก้ว ว่าลิ้นหัวใจไม่ปกติ มัวเชื่อมเหล็กอยู่ เลย ลืมอีก บรรจุ ส่งพรุ่งนี้ ละครับ? อย่าลิม ต้มดอกบัว บูชาพระ และหรือต้นตะใคร้ ทานกันนะครับ โรคหัวใจกรรมพันธ ใขมันในเส้นเลือดเป็นเหตุ ป่วยทั้งบ้าน?

farao geek jocolor ส่งให้แล้วนะครับผม ทั้ง 2ท่าน คุณชวาล และคุณพรกมล ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 26, 2012 4:37 pm

Shocked Rolling Eyes Laughing วันนี้ ส่งพัสดุ ของคุณ ฉันทิช จ.ร้อยเอ็ด sunny คุณสุรจิต จ. ร้อยเอ็ด tongue คุณฉันทนา จ.นครพนม รอรับของได้จ้า cheers santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 01, 2012 8:22 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 10 / 10 / 2012 เวลา 12.31 น. ส่งไปรษณีย์ ของคุณอรอนงค์ ยโสธร * คุณ สมปอง มหาส่รคาม * คุณอัครนัน อุบลราชธาณี * คุณอัฉรา สร้างคอม * คุณยอด รามอินทรา 5 รายละครับ รอรับ บ่าย อังคาร นะครับผม cheers farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 02, 2012 7:45 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes 2 / 10 / 2012 เวลา 15.23 น. ส่งพัสดุให้คุณวิไลลักษณ์ คลองหลวง * คุณมนัส อ.ท่าเรือ * คุณต๊อก พานทอง( วุ้นจะตามไป อีกทีนะครับปั่นให้ ไม่ทันจ้า) cheers พุธ บายๆ ถึงจ้า santa ลุงหมอ
    pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Wed Oct 03, 2012 7:54 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 10 / 10 / 2012 เวลา 12.31 น. ส่งไปรษณีย์ ของคุณอรอนงค์ ยโสธร * คุณ สมปอง มหาส่รคาม * คุณอัครนัน อุบลราชธาณี * คุณอัฉรา สร้างคอม * คุณยอด รามอินทรา 5 รายละครับ รอรับ บ่าย อังคาร นะครับผม cheers farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    อัจฉรา ได้รับของแล้วเจ้าค่ะดีใจและตื้นตันจนน้ำตาไหล ลุงหมอชั่งกรุณา แก่ชาวโลก หวังเหลือเกินออกพรรษาคงได้เจอลุงหมอ เถียงนาน้อยยินดีต้อนรับลุงหมอและสมาชิกเวปลุงหมอทุกคนผ่านมาทางอุดรหนองคายแวะเยี่ยมได้ กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 03, 2012 8:47 pm

pimmy พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 10 / 10 / 2012 เวลา 12.31 น. ส่งไปรษณีย์ ของคุณอรอนงค์ ยโสธร * คุณ สมปอง มหาส่รคาม * คุณอัครนัน อุบลราชธาณี * คุณอัฉรา สร้างคอม * คุณยอด รามอินทรา 5 รายละครับ รอรับ บ่าย อังคาร นะครับผม cheers farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    อัจฉรา ได้รับของแล้วเจ้าค่ะดีใจและตื้นตันจนน้ำตาไหล ลุงหมอชั่งกรุณา แก่ชาวโลก หวังเหลือเกินออกพรรษาคงได้เจอลุงหมอ เถียงนาน้อยยินดีต้อนรับลุงหมอและสมาชิกเวปลุงหมอทุกคนผ่านมาทางอุดรหนองคายแวะเยี่ยมได้ กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ก็ ให้ตามความเหมาะสม เผื่อไว้ จาไปขอข้าวกินมั่ง? 5555 santa
    Lekboss

ตั้งหัวข้อ  Lekboss Wed Oct 03, 2012 9:08 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ อรอนงค์ ได้รับนํ้าหยด นํ้าหมักแล้วค่ะแต่เกือบถูกตีกลับเพราะเขียนบ้านเลขที่ผิด 157 ค่ะไม่ใช่ 57 พอดีน้องที่ส่งเค้าจำชื่อได้ ขอบคุณลุงหมอมากๆๆๆๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 03, 2012 9:33 pm

Lekboss พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ อรอนงค์ ได้รับนํ้าหยด นํ้าหมักแล้วค่ะแต่เกือบถูกตีกลับเพราะเขียนบ้านเลขที่ผิด 157 ค่ะไม่ใช่ 57 พอดีน้องที่ส่งเค้าจำชื่อได้ ขอบคุณลุงหมอมากๆๆๆๆค่ะ

Rolling Eyes Wink Very Happy เหอะๆ โชคดีนะเนี่ย? เขายังรู้จัก จำได้ วันนั้น รีบมากไป ของส่งหลายชิ้น กระชั้นเวลา ลงท้ายโชคดี santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Oct 04, 2012 11:31 am

Exclamation Mad Question อึม ทำงัยดีอ่ะ น้ำผลไม้รวมสูตรเด็ดของลุงหมอหายไปไหนอ่ะ อ้อ Rolling Eyes ลืมไปเราทานหมดหล่ะ Sleep Shocked

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:45 pm