ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

prasit yuwanont
benjees
commanddo
yui_ka
sokong1
พรกมล
dekdoi
ป้าเพ็ญ
Lekboss
cutecake11
หนูแดง
ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
น้ำ เย็นใจ
weracon
pimmy
ต๊อกพานทอง
wapwap
home007
อู๊ดดี้
ลุงหมอ
24 posters

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 2 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 20, 2012 6:02 pm

ต๊อกพานทอง พิมพ์ว่า:LaughingRazz วันนี้ช่วงบ่ายสี่โมงเย็น ผมได้รับส่วนที่ลุงหมอส่งเพิ่มเติมแล้วครับbounce bounce

ผมจะนำไปใช้ให้ได้ประโยชน์สูงสุดทั้งกับตัวเองและคนไกล้เคียงครับcheers cheers

drunken ขอบพระคุณมากครับdrunken

ต๊อก

farao Rolling Eyes Wink ของเรา มีค่า แค่ผสมน้ำ 1 ช้อนกาแฟ น้ำ 1ขวด ก็ได้ผลละครับ ไม่จำเป็น อย่า ให้มากนะครับ ผมเติมมหาบำบัติ ใส่ไปให้พร้อมแล้วนะ มันจะดู ไม่มีค่า? ของลุงหมอ ช่วงนี้ น้ำหมักทิ้งถ่อน ออกไม่ทัน ละนะครับ แบ่งใส่ขวด 350 ซีซี ให้ก็พอละครับ? ิกินได้เป็นเดือน ก็รู้ผลละจ้า geek santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 2 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 21, 2012 10:12 pm

Very Happy Shocked Rolling Eyes วันนี้ ส่งน้ำหมักไม่ได้ นะครับ ไปรษณีย์ เขากล่องหมด ละครับ พรุ่งนี้ วันพุธ จะไปซื้อที่ต่างอำเภอ?ละครับ คุณวรณัน* คุณเมธี *คุณฉันทิช* ต้องขออภัยด้วยนะครับ หมดปัญญาจริงๆจ้า geek จะไปซื้อ แล้ว บรรจุ ส่ง ตรงนั้นเลยนิ ซื้อกล่องกลับมา สำรองส่งด้วย? santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 23, 2012 4:59 pm

Very Happy Laughing Smile วันนี้ สายๆได้ส่ง พัสดุ ออกได้ละครับ 3 ราย ของคุญวรณัน จ. ขอนแก่น * คุณเมธี จ.สมุทรปราการ ค้างหลายวันเลย ขออภัย นะครับ * คุณฉันทิช จ.ร้อยเอ็ด cheers วานนี้ ซื้อกล่องบรรจุ ที่ต่างอำเภอ ทีเดียว 80 ชุดเลย หมดไป 1 พันกว่าๆ ทีนี้ นานหมด แน่นอน หมดปัญหา เรื่องกล่องหมด? pale ผมซื้อส่งจน ไปรษณีย์ มองหน้า ไม่มีให้? ใช้งาน jocolor geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 27, 2012 3:12 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 27/08/2012 เวลา 14.14 น. ผมส่งพัสดุ 5 ชิ้น เป็น ของคุณประ หนองบัว * คุณฉันทิช ธวัชบุรี ขอนแก่น * คุณวิชัย ธวัชบุรี ขอนแก่น * คุณ จันทรา จ.นครปฐม * คุณฤดีวรรณ แม่สาย เชียงรายเจ๊า cheers 5 รายการ พอดี อีกรายรอที่อยู่ปลายทาง ทางโทรศัพย์ ไม่ได้ให้มา? กลุ่มขอนแก่นอีกละ? farao ขอไปหมักลูกบลูเบอรี่ + น้ำผึ้งก่อน เขาส่งมาให้จาก สวีเดน แช่เย็นหลายวันละ? ต้านอนุมูอิสระ ต้านมะเร็ง ทั้งแดง ทั้ง ดำ หาหมากเม่าหมักไม่ทัน บลูเบอรี่ เชอรี่ ไป พลางๆก่อนละครับ cheers santa ลุงหมอ

แก้ไขล่าสุดโดย ลุงหมอ เมื่อ Wed Aug 29, 2012 2:48 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 28, 2012 8:47 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes ของคุณ พิมพ์ยุพา บุรีรัมย์ วันนี้ ส่งให้ละจ้า เวลา 14.41.27 น.ระหัส EJ2086 9287 2 TH cheers น่าจะ ถึงวัน พฤหัส บ่ายๆ ละครับ cheers cherry santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 29, 2012 12:06 pm

Very Happy Rolling Eyes Wink วันนี้ 29 / 08 / 2012 เวลา 11. 40 น. ส่งพัสดุ ให้คุณ วรรณภา ใจเพชร ดอนสัก * คุณคมคาย นครราชสีมา ส่งต่อให้ คุณแม่ของคุณ สมชาย? น.น. 1.38 ก.ก. * สุวรรณ * คุณจำรัส ปทุมรัตณ์ ร้อยเอ็ด * คุณคมคาย นครราชสีมา อีก 1 กล่องใหญ่ ของเจ้าตัวเองจ้า น.น. 2.7 ก.ก. * รอรับกันจ้า farao santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้
    สมาชิกทั่วไป

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Aug 29, 2012 4:01 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Shocked Rolling Eyes วันนี้ ส่งน้ำหมักไม่ได้ นะครับ ไปรษณีย์ เขากล่องหมด ละครับ พรุ่งนี้ วันพุธ จะไปซื้อที่ต่างอำเภอ?ละครับ คุณวรณัน* คุณเมธี *คุณฉันทิช* ต้องขออภัยด้วยนะครับ หมดปัญญาจริงๆจ้า geek จะไปซื้อ แล้ว บรรจุ ส่ง ตรงนั้นเลยนิ ซื้อกล่องกลับมา สำรองส่งด้วย? santa ลุงหมอ
    lol! คุณวรณัน ได้รับเรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ กราบขอประทานอภัยที่รายงานมาช้า เพราะระบบอินเทอร์เน็ตมีปังหาเจ้าค่ะ flower
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 29, 2012 4:25 pm

อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Shocked Rolling Eyes วันนี้ ส่งน้ำหมักไม่ได้ นะครับ ไปรษณีย์ เขากล่องหมด ละครับ พรุ่งนี้ วันพุธ จะไปซื้อที่ต่างอำเภอ?ละครับ คุณวรณัน* คุณเมธี *คุณฉันทิช* ต้องขออภัยด้วยนะครับ หมดปัญญาจริงๆจ้า geek จะไปซื้อ แล้ว บรรจุ ส่ง ตรงนั้นเลยนิ ซื้อกล่องกลับมา สำรองส่งด้วย? santa ลุงหมอ
    lol! คุณวรณัน ได้รับเรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ กราบขอประทานอภัยที่รายงานมาช้า เพราะระบบอินเทอร์เน็ตมีปังหาเจ้าค่ะ flower

Very Happy Laughing Smile รับทราพจ้า ใช้ให้เป็นประโยชน์ ละครับ farao เลิกแจกเขาได้ละนะ ให้เขาทำบุญจ้า นอกจากโรคภูมิคุ้มกันปกพร่อง หรือ พิการ ช่วยตนเองไม่ได้จริงๆจ้า Rolling Eyes ช่วยบังคับ ให้เขาทำบุญ เพื่อ เขาจะได้มีบุญครับ ภพชาติ ต่อไป เขา จะได้ไม่ต้องลำบาก แบบชาตินี้อีก นะครับ และ เขาควรต้อง มารายงานผลที่ใช้ให้เรา บ้างนิ แล้วคุณพ่อ คุณแม่ เป็นไงมั่งงิ ดูแลดีๆนะครับ อากาศ ชื้นมากทิ้งถ่อน จะรักษาภูมิแพ้ หลอดลม ถ้าคออักเสบ อย่าลืม ฟ้าทะลายโจร ทานประจำเมื่อ ท้องว่าง จนกว่าจะหาย? geek santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Aug 29, 2012 5:23 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    อู๊ดดี้ พิมพ์ว่า:

Very Happy Laughing Smile รับทราพจ้า ใช้ให้เป็นประโยชน์ ละครับ farao เลิกแจกเขาได้ละนะ ให้เขาทำบุญจ้า นอกจากโรคภูมิคุ้มกันปกพร่อง หรือ พิการ ช่วยตนเองไม่ได้จริงๆจ้า Rolling Eyes ช่วยบังคับ ให้เขาทำบุญ เพื่อ เขาจะได้มีบุญครับ ภพชาติ ต่อไป เขา จะได้ไม่ต้องลำบาก แบบชาตินี้อีก นะครับ และ เขาควรต้อง มารายงานผลที่ใช้ให้เรา บ้างนิ แล้วคุณพ่อ คุณแม่ เป็นไงมั่งงิ ดูแลดีๆนะครับ อากาศ ชื้นมากทิ้งถ่อน จะรักษาภูมิแพ้ หลอดลม ถ้าคออักเสบ อย่าลืม ฟ้าทะลายโจร ทานประจำเมื่อ ท้องว่าง จนกว่าจะหาย? geek santa

Cool ไม่กล้าที่จะพูดสักเท่าไร เจ้าค่ะ แต่ก็มีบอกตรงๆเวลาที่อู๊ดด้้เอาน้ำหมักให้เขาไปก็บอกให้ร่วมทำบุญกับลุงหมอเจ้าค่ะ ท่านจะได้นำไปสร้างโรงเรือนน้ำหมักและจัดซื้อวัตถุอุปการณ์ในการทำน้ำหมัก
    Very Happy ส่วนคุณพ่อก็ดีขี้นแล้วเจ้าค่ะ ปวดขา คุณแม่ก็น้ำตาลลดลงจ๊ะ Laughing อู๊ดดี้ก็จัดการให้ึคุณแม่ท่านทานน้ำผลไม้บวกทิ้งถ่อน 3 ปีจากลุงหมอส่งให้ไปเจ้าค่ะ ตอนนี้ก็ลดยาปัจจุบันเลยเจ้าค่ะ แต่ก็พาท่านไปตรวจตามที่หมอนัดตลอด ก็เหลือแต่ปอดเจ้าค่ะ ฟิล์มยังไม่ดีสักเท่าไร Shocked Crying or Very sad
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 29, 2012 8:59 pm

Rolling Eyes Shocked Neutral ไม่กล้าที่จะพูดสักเท่าไร เจ้าค่ะ แต่ก็มีบอกตรงๆเวลาที่อู๊ดด้้เอาน้ำหมักให้เขาไปก็บอกให้ร่วมทำบุญกับลุงหมอเจ้าค่ะ ท่านจะได้นำไปสร้างโรงเรือนน้ำหมักและจัดซื้อวัตถุอุปการณ์ในการทำน้ำหมัก farao
    geek ก็ ให้เขา ทำบุญ บังคับให้ได้บุญ ต่อบุญ ละครับ ถ้าขอ ก็ควรถามโรคที่เป็น ก่อน และหลังใช้ ปัจจุบัน แต่ถ้าขอ เพราะอยากได้ ไม่ควรให้จ้า jocolor

farao sunny ส่วนคุณพ่อก็ดีขี้นแล้วเจ้าค่ะ ปวดขา คุณแม่ก็น้ำตาลลดลงจ๊ะ อู๊ดดี้ก็จัดการให้ึคุณแม่ท่านทานน้ำผลไม้บวกทิ้งถ่อน 3 ปีจากลุงหมอส่งให้ไปเจ้าค่ะ ตอนนี้ก็ลดยาปัจจุบันเลยเจ้าค่ะ แต่ก็พาท่านไปตรวจตามที่หมอนัดตลอด ก็เหลือแต่ปอดเจ้าค่ะ ฟิล์มยังไม่ดีสักเท่าไร ?
    geek Laughing Rolling Eyes อยู่ที่การดูแล ละครับ ปอด ระวังอย่าให้ติดเชื้อ นะครับ ฝนชุก ความชื้นมาก เชื้อใข้หวัดรุ่นใหม กลายพัน มือเท้าปาก ใข้หวัดนก กำลัง ฟื้นตัว เริ่ม แพร่ กระจาย? น้ำทิ้งถ่อน อย่าให้ขาดครับ ไกล้จะหมด รีบบอก รักษาปอด และตับ โดยตรงละครับ cheers geek santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 30, 2012 10:01 pm

Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 30 / 08 / 2012 เวลา 14.14.56 น. ส่งพัสดุด่วน ให้คุณศตพร จ. ปทุม ฯ และ คุณ วีรชน จ. สมุทรปราการ ละครับ 31 บ่ายๆ คงถึงละครับและ พรุ่งนี้ ช่วงเช้า-สายจะ เดินทางไป จ.น่าน จะกลับ คงค่ำๆ ถึงจะกลับมาตอบ กระทู้ให้พวกเรา ใคร โทรศัพย์ไป อาจไม่มีสัญญาณ เพราะ อยู่ระหว่างเดินทาง บนเขา จะชมวิว เผื่อ พวกเรา นะครับ cheers geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Fri Aug 31, 2012 8:29 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 30 / 08 / 2012 เวลา 14.14.56 น. ส่งพัสดุด่วน ให้คุณศตพร จ. ปทุม ฯ และ คุณ วีรชน จ. สมุทรปราการ ละครับ 31 บ่ายๆ คงถึงละครับและ พรุ่งนี้ ช่วงเช้า-สายจะ เดินทางไป จ.น่าน จะกลับ คงค่ำๆ ถึงจะกลับมาตอบ กระทู้ให้พวกเรา ใคร โทรศัพย์ไป อาจไม่มีสัญญาณ เพราะ อยู่ระหว่างเดินทาง บนเขา จะชมวิว เผื่อ พวกเรา นะครับ cheers geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    เดินทางปลอดภัยเจ้าค่ะ cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 01, 2012 4:12 am

pimmy พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Rolling Eyes วันนี้ 30 / 08 / 2012 เวลา 14.14.56 น. ส่งพัสดุด่วน ให้คุณศตพร จ. ปทุม ฯ และ คุณ วีรชน จ. สมุทรปราการ ละครับ 31 บ่ายๆ คงถึงละครับและ พรุ่งนี้ ช่วงเช้า-สายจะ เดินทางไป จ.น่าน จะกลับ คงค่ำๆ ถึงจะกลับมาตอบ กระทู้ให้พวกเรา ใคร โทรศัพย์ไป อาจไม่มีสัญญาณ เพราะ อยู่ระหว่างเดินทาง บนเขา จะชมวิว เผื่อ พวกเรา นะครับ cheers geek santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    เดินทางปลอดภัยเจ้าค่ะ cheers santa

Rolling Eyes Very Happy Laughing พึ่งกลับมาก็ รีบตอบกระทู้ละครับ อืม.. รถ 2คัน ออกไปแล้ว เหลือ รถตู้1684 ยังไม่ได้ออก วันที่1 เลขดี เผื่อมีโชค 160 จ้า วันนี้รวย อิอิ ซื้อ 10 บาทพอนะ cheers santa
    weracon

ตั้งหัวข้อ  weracon Sat Sep 01, 2012 3:03 pm

วีรชน ได้รับพัสดุเรียบร้อยครับ น้ำหมัก*** และ วุ้น น้ำหยดอีก ขอกราบขอบพระคุณครับลุงหมอ

เตรียมน้ำหวานไว้แล้ว ส่วนหนึ่งขอขยาย ส่วนที่เหลือ รีบนำส่ง เพื่อ คนป่วยโดยไม่ให้ สูญเสีย// ให้คุ้มค่าทุกหยดครับ

สิ่งใดใด ความดีอันมากมาย ที่ลุงหมอ ได้ทุ่มเท ไม่เคยสูญเปล่าแน่นอนครับ ลุงหมอมีความตั้งใจใดโปรดแจ้ง เพื่อให้

เราคนไทยได้ช่วยกัน และ ช่วยคนที่ทุกข์ยาก แพร่ต่อไปทั่วโลกครับ

ขอบพระคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 01, 2012 10:53 pm

weracon พิมพ์ว่า:

วีรชน ได้รับพัสดุเรียบร้อยครับ น้ำหมัก*** และ วุ้น น้ำหยดอีก ขอกราบขอบพระคุณครับลุงหมอ

เตรียมน้ำหวานไว้แล้ว ส่วนหนึ่งขอขยาย ส่วนที่เหลือ รีบนำส่ง เพื่อ คนป่วยโดยไม่ให้ สูญเสีย// ให้คุ้มค่าทุกหยดครับ

สิ่งใดใด ความดีอันมากมาย ที่ลุงหมอ ได้ทุ่มเท ไม่เคยสูญเปล่าแน่นอนครับ ลุงหมอมีความตั้งใจใดโปรดแจ้ง เพื่อให้

เราคนไทยได้ช่วยกัน และ ช่วยคนที่ทุกข์ยาก แพร่ต่อไปทั่วโลกครับ

Rolling Eyes Wink Laughing ขอบคุณ คุณวีรชน ที่หวังดีครับ Shocked แต่ ไม่อยากเด่น หรือดัง นะครับ จะทำให้ อยู่ยากแบบ ป้าเช็ง เป็น ตัวอย่าง? affraid อันตราย นะครับ เรียบๆ แบบนี้ ดีกว่าครับ? ไม่เช่นนั้น ผม จะเดือดร้อน ไวขึ้น ให้ได้ เราให้ คนมีบุญ เขา จะได้ไปใช้เองละครับ ผลการใช้ จะตอบได้เอง ศัทธามี ผลการใช้ ปรากฏ เรา ไม่ต้องพูดมาก เขา บอกต่อกันเอง ละครับเด่นดัง โตนัก ลุงหมอ จะ แบกรับไม่ใหว เท่าที่มีก็ แทบส่ง บรรจุ ไม่ทันละ ตอนนี้ น้ำหมักผลไม้รวมก็หมด รุ่งขึ้น ต้อง ออกไปหาขวดมาเตรียม บรรจุอีก เพื่อให้ทัน วันจันทร์ ไปรษณีย์ เปิดทำการจ้า? อย่าลืมนะ ลุงหมอ ทำงาน คนเดียว ใช้ แฮนเมค ล้วนๆ ไม่ได้มีเครื่อง บรรจุ ไม่มีทุนสำรอง มีแต่ ทำไป ใช้ไป ไม่ทันก็ จ้างเด็กๆช่วย? อิอิ ทำบุญมาก็ ส่งให้ ไม่ทำบุญ ขอมา ผมก็ส่งให้ เพราะคนป่วยรอ cheers รอให้ลุงหมอ สดวก มีปัญญา คล่องตัวกว่านี้ ก่อนนิ รอปีหน้า ปลายๆปี น่าจะ พร้อมมากกว่านี้? ต้องขยาย น้ำหมัก น้ำผึ้ง ถังบรรจุ ต้องพร้อม ตอนนี้ แค่ ขวด จะสั่งมาใช้ยัง ไม่ใหวเลย? ต้องใช้ขวด น้ำดื่มแทน? ก็จะ ค่อยๆดีขึ้นเอง ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    pimmy

ตั้งหัวข้อ  pimmy Sun Sep 02, 2012 8:34 pm

weracon พิมพ์ว่า:

Rolling Eyes Wink Laughing ขอบคุณ คุณวีรชน ที่หวังดีครับ Shocked แต่ ไม่อยากเด่น หรือดัง นะครับ จะทำให้ อยู่ยากแบบ ป้าเช็ง เป็น ตัวอย่าง? affraid อันตราย นะครับ เรียบๆ แบบนี้ ดีกว่าครับ? ไม่เช่นนั้น ผม จะเดือดร้อน ไวขึ้น ให้ได้ เราให้ คนมีบุญ เขา จะได้ไปใช้เองละครับ ผลการใช้ จะตอบได้เอง ศัทธามี ผลการใช้ ปรากฏ เรา ไม่ต้องพูดมาก เขา บอกต่อกันเอง ละครับเด่นดัง โตนัก ลุงหมอ จะ แบกรับไม่ใหว เท่าที่มีก็ แทบส่ง บรรจุ ไม่ทันละ ตอนนี้ น้ำหมักผลไม้รวมก็หมด รุ่งขึ้น ต้อง ออกไปหาขวดมาเตรียม บรรจุอีก เพื่อให้ทัน วันจันทร์ ไปรษณีย์ เปิดทำการจ้า? อย่าลืมนะ ลุงหมอ ทำงาน คนเดียว ใช้ แฮนเมค ล้วนๆ ไม่ได้มีเครื่อง บรรจุ ไม่มีทุนสำรอง มีแต่ ทำไป ใช้ไป ไม่ทันก็ จ้างเด็กๆช่วย? อิอิ ทำบุญมาก็ ส่งให้ ไม่ทำบุญ ขอมา ผมก็ส่งให้ เพราะคนป่วยรอ cheers รอให้ลุงหมอ สดวก มีปัญญา คล่องตัวกว่านี้ ก่อนนิ รอปีหน้า ปลายๆปี น่าจะ พร้อมมากกว่านี้? ต้องขยาย น้ำหมัก น้ำผึ้ง ถังบรรจุ ต้องพร้อม ตอนนี้ แค่ ขวด จะสั่งมาใช้ยัง ไม่ใหวเลย? ต้องใช้ขวด น้ำดื่มแทน? ก็จะ ค่อยๆดีขึ้นเอง ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    เฮอ้อยากถูกรางวัลเยอะๆๆจะได้ช่วยลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 02, 2012 9:04 pm

Shocked Rolling Eyes Wink เฮอ้อยากถูกรางวัลเยอะๆๆจะได้ช่วยลุงหมอ?

geek farao sunny สร้างบุญ เพิ่มบารมี ไม่ใช่เรื่อง ง่ายๆ ขันติ ตะบะ ความอดทนอย่างยิ่งยอด เป็นแกนกลางของ บารมีทั้งปวง ถ้าอดทนไม่ได้ ปัญญาก็ ไม่เกิด ศัทธาต้องตั้งมั่น วิริยะความเพียร ก็จะตามมาเอง อุเบกขา ทาน ศีล เนกขัมมะบารมีจะร้อยรัด จน ความสำเร็จเกิดขึ้นในเบื้องหน้า? cheers เดินไปเรี่อยๆ เหนื่อยก็ เดิน ช้าๆ ไม่ยอมหยุด ตายเป็นตาย? ความสำเร็จ รออยู่เบื้องหน้า ทุกๆคนครับผม jocolor
    cheers เผลอนิดเดียว สมาชิก เกิน 600 ละครับ Post ทั้งหมด 7931 หัวข้อ
    สมาชิกทั้งหมด 607 คน
    สมาชิกล่าสุดคือ onlyyou2523
    มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 21 คน เมื่อ Tue Aug 14, 2012 3:44 pm
    santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 03, 2012 8:53 pm

Very Happy Laughing Smile วันจันทร์นี้ ส่ง พัสดุ EMS ออกไป 3 กล่อง มีของคุณประคมศิลป์ ร.พ.ส่งเสริมสุขภาพ กุดผึ้ง หนองบัวลำภู ส่งมหาบำบัติ น้ำหยด ชุดแรกไปให้ 28 ขวด มูลค่า 28.000 บาท ให้แก่ผู้ป่วยโรคเอดส์ ในร.พ.ฟรีๆ โดยไม่คิดมูลค่า? เป็นการทำบุญ ด้วยเภสัช กับผู้ป่วย เพื่อชาวโลก มีความสุข? Wink * ของหลวงพ่ออมร สำนักวิปัสนาสาวชะโงก ฉะเชิงเทรา ขอถวายฟรีๆ เพื่อเป็นบุญ แก่สมาชิกทุกๆท่าน เช่นกันครับผม Smile * และคุณลำดวน จ. ร้อยเอ็ด ทั้งหมด คงถึง วันอังคาร บ่ายๆหรือ พุธ บ่ายถึงละครับผม cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    น้ำ เย็นใจ

ตั้งหัวข้อ  น้ำ เย็นใจ Tue Sep 04, 2012 12:39 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile วันจันทร์นี้ ส่ง พัสดุ EMS ออกไป 3 กล่อง มีของคุณประคมศิลป์ ร.พ.ส่งเสริมสุขภาพ กุดผึ้ง หนองบัวลำภู ส่งมหาบำบัติ น้ำหยด ชุดแรกไปให้ 28 ขวด มูลค่า 28.000 บาท ให้แก่ผู้ป่วยโรคเอดส์ ในร.พ.ฟรีๆ โดยไม่คิดมูลค่า? เป็นการทำบุญ ด้วยเภสัช กับผู้ป่วย เพื่อชาวโลก มีความสุข? Wink * ของหลวงพ่ออมร สำนักวิปัสนาสาวชะโงก ฉะเชิงเทรา ขอถวายฟรีๆ เพื่อเป็นบุญ แก่สมาชิกทุกๆท่าน เช่นกันครับผม Smile * และคุณลำดวน จ. ร้อยเอ็ด ทั้งหมด คงถึง วันอังคาร บ่ายๆหรือ พุธ บ่ายถึงละครับผม cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

Very Happy ขออนุโมทนาสาธุกับลุงหมอด้วยค่ะ Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 04, 2012 6:17 pm

น้ำ เย็นใจ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile วันจันทร์นี้ ส่ง พัสดุ EMS ออกไป 3 กล่อง มีของคุณประคมศิลป์ ร.พ.ส่งเสริมสุขภาพ กุดผึ้ง หนองบัวลำภู ส่งมหาบำบัติ น้ำหยด ชุดแรกไปให้ 28 ขวด มูลค่า 28.000 บาท ให้แก่ผู้ป่วยโรคเอดส์ ในร.พ.ฟรีๆ โดยไม่คิดมูลค่า? เป็นการทำบุญ ด้วยเภสัช กับผู้ป่วย เพื่อชาวโลก มีความสุข? Wink * ของหลวงพ่ออมร สำนักวิปัสนาสาวชะโงก ฉะเชิงเทรา ขอถวายฟรีๆ เพื่อเป็นบุญ แก่สมาชิกทุกๆท่าน เช่นกันครับผม Smile * และคุณลำดวน จ. ร้อยเอ็ด ทั้งหมด คงถึง วันอังคาร บ่ายๆหรือ พุธ บ่ายถึงละครับผม cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

Very Happy ขออนุโมทนาสาธุกับลุงหมอด้วยค่ะ Very Happy

Rolling Eyes Very Happy Smile บุญอันบังเกิด และ พึงมี ที่เป็นคุณ เป็นกุศลทั้งหลายก็ ขอให้ตกแก่สมาชิก เวบลุงหมอทุกๆชีวิตร ทุกวิญญาณ ให้มีความสุข ตามปราถนากันโดยเร็วไวเทอญฯ santa ลุงกมอ สวนโพธิ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 05, 2012 8:19 pm

Very Happy Laughing Smile วันนี้ส่งน้ำหมัก ของตุณ สมพร สมุทรสาคร * คุณเสาวรส จ.อุบลฯ * คุณเดือนเพ็ญ ปทุมธานี รอรับของจ้า ไม่เกิน 2 วันถึงครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Thu Sep 06, 2012 10:00 pm

: Very Happy ดีใจจัง cherry สมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน วันนี้เลขสวยทั้งจำนวนสมาชิก และจำนวนPost เลย
    Post ทั้งหมด 8008 หัวข้อ

สมาชิกทั้งหมด 616 คน

สมาชิกล่าสุดคือ yodnoy92

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 21 คน เมื่อ Tue Aug 14, 2012 3:44 pm
    Very Happy cherry Very Happy queen
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Sep 07, 2012 2:15 am

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: : Very Happy ดีใจจัง cherry สมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน วันนี้เลขสวยทั้งจำนวนสมาชิก และจำนวนPost เลย

Very Happy cherry Very Happy queen

Rolling Eyes Wink cheers ดีใจด้วยครับ ก่อนนี้ ลุงหมอ คิดว่า ได้สัก 100 + ก็ เก่งละ? farao เกินคาดหมายมา 6 เท่าตัว ขอบคุณสมาชิกครับ ที่ให้เกียรติ เวบลุงหมอ สวนโพธิ์ Laughing วันนี้ ส่งไป 101 ให้ อาจารย์แม่ และ คุณธานินทร์ 101 ทั้ง 2 รายเลย จังหวัด เิกิน 100 geek santa ลุงหมอ
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Fri Sep 07, 2012 2:39 pm

ตุ๊ก บึ่งกุ่ม พิมพ์ว่า: : Very Happy ดีใจจัง cherry สมาชิกเพิ่มขึ้นทุกวัน วันนี้เลขสวยทั้งจำนวนสมาชิก และจำนวนPost เลย

Rolling Eyes Wink cheers ดีใจด้วยครับ ก่อนนี้ ลุงหมอ คิดว่า ได้สัก 100 + ก็ เก่งละ? farao เกินคาดหมายมา 6 เท่าตัว ขอบคุณสมาชิกครับ ที่ให้เกียรติ เวบลุงหมอ สวนโพธิ์ Laughing วันนี้ ส่งไป 101 ให้ อาจารย์แม่ และ คุณธานินทร์ 101 ทั้ง 2 รายเลย จังหวัด เิกิน 100 geek santa ลุงหมอ
    ไชโย อยากเห็นและได้ยินลุงหมอบอกดีใจ อยากอีกอย่างคืออยากให้พวกเราออน์กันทีละเยอะๆ ลุงหมอเจ้าขา น่าจะทำเป็นแบบคุยหลังไมค์ได้คงดีเนอะ พวกเราจะได้แซทกันแชร์ประสบการณ์กันให้หนุกหนานไปเล้ย อู๊ดดี้คิดเบาๆเจ้าค่ะหากเป็นได้ก็คงจะดี แต่ไม่ทราบจะมีค่าใช้จ่ายป่ะ ถ้ามีก็ขอบายเด้อจ๊ะ กลัวลุงจะเพิ่มรายจ่ายไปอีกอ่ะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 08, 2012 1:48 pm

cheers Very Happy ไชโย อยากเห็นและได้ยินลุงหมอบอกดีใจ อยากอีกอย่างคืออยากให้พวกเราออน์กันทีละเยอะๆ ลุงหมอเจ้าขา น่าจะทำเป็นแบบคุยหลังไมค์ได้คงดีเนอะ พวกเราจะได้แซทกันแชร์ประสบการณ์กันให้หนุกหนานไปเล้ย อู๊ดดี้คิดเบาๆเจ้าค่ะหากเป็นได้ก็คงจะดี แต่ไม่ทราบจะมีค่าใช้จ่ายป่ะ ถ้ามีก็ขอบายเด้อจ๊ะ กลัวลุงจะเพิ่มรายจ่ายไปอีกอ่ะคะ flower

farao sunny geek หน้าเวบเรา เล็ก พ.ท.น้อย ไม่ได้เสียเงิน ใช้เวบที่ให้บริการฟรีๆ ต้องขอบคุณเขา ตั้งใจทำเล่นๆลองหาฤกษ์ ยาม ก่อนก่อตั้ง geek และ สงสารคนป่วย ที่มีบุญ ร่วมกับเรา "บุญอันร่วมกัน ทำไว้ดี แต่ปางก่อน" มีกรรม เป็นแดนเกิด เป็นทาญาติ เป็น เผ่าพันธุ์ ร่วมบุญ กันมาก่อน ร่วมกัน มาเกิดชาตินี้ จึงได้ เจอกัน ยินดีรู้จัก รัก ชอบใจ ที่จะช่วยเหลือกันละครับ Very Happy

farao Laughing Rolling Eyes วันนี้ ส่ง 5 ราย ของ พ่อคำ เพชรบูรณ์ * คุณสุกรรณิกา ปทุมธานี * คุณสุวิทย์ ก.ท.ม. * คุณอนุพงษ์ ก.ท.ม. คุณ เกรียงไกร จ.ชลบุรี บ่ายๆพรุ่งนี้ คงถึงละครับ farao santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 3:31 pm