ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

prasit yuwanont
benjees
commanddo
yui_ka
sokong1
พรกมล
dekdoi
ป้าเพ็ญ
Lekboss
cutecake11
หนูแดง
ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
น้ำ เย็นใจ
weracon
pimmy
ต๊อกพานทอง
wapwap
home007
อู๊ดดี้
ลุงหมอ
24 posters

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

mootat
    mootat
    สมาชิกทั่วไป

ที่อยู่ : 16/5 ททท.สำนักงานอุดรธานี ถ.มุขมนตรี ต.หมากแข้ง อ.เมือง จ.อุดรธานี 41000

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 9 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  mootat Fri May 16, 2014 8:14 pm

ได้รับแล้วครับ กราบขอบคุณมากครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 9 Empty Re: แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri May 16, 2014 11:46 pm

mootat พิมพ์ว่า:ได้รับแล้วครับ กราบขอบคุณมากครับ

Rolling Eyes  Wink  Laughing  Very Happy  Smile  cheers  farao  albino  cherry  santa 
    thakan

ตั้งหัวข้อ  thakan Thu May 29, 2014 8:20 am

แจ้งโอนเงินครับ เข้า ธ.กสิกรไทย จำนวน 2000 บาท
    ขอรับน้ำหยดมหาบำบัติครับ
    ที่อยู่จัดส่ง
    ธกาญจน์ ฉัตรสุนทโรจน์
    88/7 ม.7 ถ.วรนคร
    ต.ท่าวังผา อ.ท่าวังผา
    จ.น่าน 55140
    ขอบคุณครับ
    thakan

ตั้งหัวข้อ  thakan Mon Jun 02, 2014 3:30 pm

thakan พิมพ์ว่า:แจ้งโอนเงินครับ เข้า ธ.กสิกรไทย จำนวน 2000 บาท
    ขอบคุณครับ
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jun 02, 2014 3:36 pm

thakan พิมพ์ว่า:แจ้งโอนเงินครับ เข้า ธ.กสิกรไทย จำนวน 2000 บาท
    ขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Smile  ของคุณธกาญจน์ ส่งให้ละนะครับ  cheers  คุณฉันทิชย์ 101 * คุณหนุ่ม * คุณนิตยา * คุณทนท์พันธุ์ * คุณอาริยา ส่งให้ละ นะครับ ขออภัยตอบช้า เนตไม่ดีจ้า  geek farao santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jun 18, 2014 1:16 pm

Very Happy Laughing Smile -ของคุณบุญญดา จ.ชัยนาท ทำบุญมา 2.000 บาท ส่งพัสดุ EMS. ไปให้ละนะครับ มี มหาบำบัติ 4 ขวด ผลไม้รวม แถมไปอีก 4 ขวด รอเซ็นรับด้วย นะครับ  cheers farao santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แจ้งข่าว ส่งน้ำหมัก น้ำหยด - Page 9 Empty ส่งและ ถวายน้ำหยดมหาบำบัต

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 26, 2014 4:14 pm

Very Happy Laughing Smile  วันนี้ สง่น้ำหยดมหาบำบัตอายุ 18 ปี + และ ผลไม้รวม 6 ปี ให้คุณมณียา สิงหนคร จ.สงขลา มีมหาบำบัต 10 ขวด ผลไม้รวม 2 ขวดใหญ่ * คุณปาริชาติ บางจาก ก.ท.ม.มหาบำบัต ลุงหมอปรกพร่อง ส่งขาดไป 1 เลย แถมให้ 1 เป็น 2 ขวดเลยจ้า  farao  ขออภัยที่ ส่งช้า * ถวาย พระอาจารย์พิทักษ์ วัดป่าบุญพิทักษ์ ด่านขุนทด โคราช มหาบำบัติ 2 ขวด ผลไม้รวม 1 ขวด ส่งให้ทาง EMS ด่วนไปละจ้า รอเซ็นต์รับกันด้วย นะครับผม *-*
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 25, 2014 3:38 pm

Very Happy Laughing Smile  วันนี้ส่ง EMS พัสดุด่วนให้คุณสรพงษ์ รามอินทรา คุณDa รังสิต คุณรัชกร คลองหลวง จะนำจ่าย วันที่ 26 เวลาบ่ายๆ ละครับผม รอรับด้วยจ้า  cheers farao santa 
    sokong1

ตั้งหัวข้อ  sokong1 Sat Jul 26, 2014 8:19 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:Very Happy Laughing Smile  วันนี้ส่ง EMS พัสดุด่วนให้คุณสรพงษ์ รามอินทรา คุณDa รังสิต คุณรัชกร คลองหลวง จะนำจ่าย วันที่ 26 เวลาบ่ายๆ ละครับผม รอรับด้วยจ้า  cheers farao santa 

ได้รับเรียบร้องแล้วครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jul 26, 2014 9:21 pm

sokong1 พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:Very Happy Laughing Smile  วันนี้ส่ง EMS พัสดุด่วนให้คุณสรพงษ์ รามอินทรา คุณDa รังสิต คุณรัชกร คลองหลวง จะนำจ่าย วันที่ 26 เวลาบ่ายๆ ละครับผม รอรับด้วยจ้า  cheers farao santa 

ได้รับเรียบร้องแล้วครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy  ยินดีด้วยครับผม  :
    cheers: farao santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 03, 2014 4:26 pm

Very Happy Laughing Wink วันนี้ ส่ง มหาบำบัดอายุ19 ปี+น้ำหมักไป 3 จ.ว. ภูเก็ต * ชลบุรี * ชับนาท * คงไม่เกิน 2 วันถึงครับ EMS ด่วนไปให้ รอเซนต์รับด้วย นะครับผม *-* farao santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 08, 2014 3:14 pm

Very Happy Laughing Smile น้ำหมัก น้ำหยด ของคุณ น้ำ บางคล้อ ก.ท.ม. * คุณณัฐมน ร่มกล้า ก.ท.ม. * คุณ สมคิด บรรทัดทอง ก.ท.ม. EMS 2วันถึงจ้า รอเซนต์รับ 9 / 10 / 57 Rolling Eyes Wink farao santa

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 5:12 pm